Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: tme_power
Thu gọn cột thông tin

Cờ Rôm Cộng – Trình duyệt web của ngưới Việt với tốc độ download nhanh hơn đến 8

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-6-2013 13:19:51 | Xem tất
Có ai thấy dạo này dùng crôm cộng lướt web bị đơ ko?
Hay do máy mình đơ nhỉ? :-ss
Bật croom cộng lên là máy nó kêu dã man T_____T
hồi mới cài ko bị vậy @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 09:13:53 | Xem tất
.Me. gửi lúc 15-6-2013 13:19
Có ai thấy dạo này dùng crôm cộng lướt web bị đơ ko?
Hay do máy mình đơ nhỉ? :-ss
B ...

Cái này nó khá là tốn RAM, mình mở nó chung với firefox tốn những 1.15 GB TT. Thế nên dùng lâu dài dễ tèo RAM vì quá tải lắm. Thôi cứ Chrome nguyên bản mà dùng cho nó lành =)) Khi nào facebook bị chặn thì mới dùng đến em này :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 11:07:22 | Xem tất
Mình cũng đã dùng thử trình duyệt này rồi, vẫn còn 1 số lỗi nhỏ, như có hôm tự nhiên không đăng nhập vào kites.vn được, khi qua chrome thì lại bình thường. À, còn vụ ngốn ram như mấy bạn nói nữa thì phải, cho nên mình lại quay về dùng chrome tiếp. Chờ Cờ rôm cải thiện hơn nữa lúc đó mới dùng sau vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 10:53:25 | Xem tất

Về trình duyệt cờ rôm +

Đã có ai dùng cái này chưa, cho mình biết nó có tốt hay không với. Ngại down nên nhờ các bạn giải đáp với {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 22:46:42 | Xem tất
Xài cờ rôm này cũng rất tiện nhất là lúc mình chát trên face nó tự thêm dấu cho mình. dowload cũng như duyệt wed khá nhanh. Mình cũng mới xài dc một thời gian nên cũng chỉ có một số ý kiến như vậy thôi. Có gì bạn tải về xài thử xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 23:34:23 | Xem tất
mình thì vẫn thích chome hơn cái này
thực ra nói về tốc độ load thì nó cũng nhanh đấy
mỗi tội giao diện thì cứ na ná chome nên mình k thích lắm, với lại nhiều khi tải chậm mà mình thì hay download nên k dùng nhiều
Nhưng bạn cũng cứ thử đi dùng bản trả phí lấy trên mạng sẽ có nhiều cải tiến hơn. Trên cơ bản là mình thích nó hơn firefox 1 tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 08:14:49 | Xem tất
Mình cũng vừa tải Cờ Rôm về, tốc độ download thì hơn Firefox tí, down nhạc mp3 và MV trên Youtube thì khá nhanh, còn down phim thì mình vẫn thích IDM hơn
Có phần thêm dấu tiếng việt cũng rất tiện {:173:}

Bình luận

hihi, mình down nhạc thấy nhanh lắm, 3 đến 4s là xong 1 MV trên Youtube ;))  Đăng lúc 13-8-2013 09:01 AM
thanks bạn, đang định dùng thử, thấy nó quảng cáo ghê quá  Đăng lúc 13-8-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2013 18:47:57 | Xem tất
Đã down về dùng khá tiện vì máy ko cài idm. Nhưng ko hiểu sao khi đăng nhập vào kites thì ko được mặc dù mật khẩu, tên đúng đăng nhập bằng chrome, IE vần ngon lành. Mem nào chỉ giáo giúp với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2013 10:35:26 | Xem tất
nghe thì hay vậy thôi chứ chưa biết đc

với lại IDM crack đầy trên net, 5' là có ngay rồi.

túm cái váy lại là vẫn dùng Cờ rom chính thức vì cơ bản k thích dùng hàng chế lại

dẫu sao cũng chúc nhóm phát triển thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2013 10:55:20 | Xem tất
cứ quảng cáo là Crom + là ko cần IDM
Đú làm sao được với IDM
Vẫn chung thanh vs Fire Fox
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách