Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: tme_power
Thu gọn cột thông tin

Cờ Rôm Cộng – Trình duyệt web của ngưới Việt với tốc độ download nhanh hơn đến 8

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-5-2013 15:21:18 | Xem tất
Hoan nghênh tinh thần build lại Chromium, cơ mà mình thấy nhanh hơn đến 8 lần hơi chém. Chỉ là nó có cái addon download nhiều request một lúc (kiểu IDM). Ngoài ra thì i xì Chrome.

Bình luận

8 lần so với IE Downloader =))  Đăng lúc 21-5-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 16:20:14 | Xem tất
hóa ra đây là một sản phẩm mới của cốc cốc!
lần lượt là trang tìm kiếm cốc cốc rồi giờ đến trình duyệt web!
liệu có thu hút được nhu cầu của cư dân mạng việt nam?{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 12:32:32 | Xem tất
nghe giới thiệu có vẻ hay quá, nhưng mình đang dùng fire fox quen rồi, thấy giao diện này nó làm sao ý, nhìn cứ khó dùng kiểu j ấy. tuy vậy cũng đáng để thử cái nhỉ. .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 11:07:05 | Xem tất
Cái cờ rôm cộng này chạy khá tốt, cài đặt đơn giản, tốc độ chạy nhanh hơn hẳn. Thực sự yêu chết cái đồ made in Vietnam này rồi. Cảm ơn bạn đã giới thiệu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 11:42:23 | Xem tất
trông thì khá là giống với em Chrome iu dấu ~~~
được cái dùng cũng khá là tiện. chưa thử down nhưng cũng ko hy vọng nhanh 8x
dù sao cũng thanks chủ thớt
người việt dùng hàng việt thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 12:32:22 | Xem tất
daoptv gửi lúc 27-5-2013 12:32
nghe giới thiệu có vẻ hay quá, nhưng mình đang dùng fire fox quen rồi, thấy giao diện n ...

Thử đi bạn!
Mình dùng thấy cũng ok so với các trình duyệt đấy!
Mặc dù thỉnh thoảng vẫn còn hơi giật giật chút nhưng cũng đang để dùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2013 09:49:01 | Xem tất
Mình đã dùng thử và có một số ý kiến như sau:
-Về ưu điểm: vì đây là một phần mềm việt (tất nhiên được dựa trên nguồn của Chrome ) nên giao diên khá thân thiện và tiện lợi, tốc độ xử lý khá cao ( do có source của Chrome nên khá tương đương chỉ có cập nhật chậm hơn thôi ), khả năng hỗ trợ tải về tốt, nhờ vậy ít phụ thuộc vào IDM hơn
-Về nhược điểm thì mật khẩu các trang mình thường xuyên sử dụng lại không lưu được và cũng không nhớ được trạng thái đăng nhập, liệu có phải do mình sài win8 nên lỗi tương thích không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2013 12:33:00 | Xem tất
CocCoc này xài cũng ổn lắm, lại có chức năng tự nhận diện tiếng Việt nữa, rất tiện lợi. Rất thích phiên bản này.
Ủng hộ cho sự sáng tạo của người Việt! :)
Các bạn cứ tải về và xài thử sẽ thấy được liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 17:02:54 | Xem tất
cái này có thể download tất cả các video khi coi online ah bạn, thấy cái này của việt nam cũng máu lửa lắm nhưng có lẽ so với chrome hay firefox thì còn phải xem lại rồi minh chưa dùng thử nên không biết tiện ích của nó ra sao, nếu có gì pah3i xem xet lại chut rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2013 13:30:09 | Xem tất
Thực ra hàng Việt thì ủng hộ. Nhưng copy cái icon với giao diện thế chả hay ho gì. ừ thì chung mã nguồn mở. Chả nhẽ ko sáng tạo ra cái giao diện cho riêg mình à?  Người ta nhìn vào thấy bắt chước chứ thấy tốt đẹp gì mà muốn dùng thử chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách