Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cheryl_lee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE và những khoảnh khắc ấn tượng trong phim truyền hình

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-9-2012 18:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích CNBLUE nhé.
Yong Hwa là nhất, tiếp đến là Kang Min Hyuk.
Cả hai bài của Yong Hwa và Min Hyuk trong Heart string đều có trong diện thoại của mình.

Bình luận

uh uh ~~ tiếp tục ủng hộ CN Blue nhé bạn :x  Đăng lúc 24-9-2012 06:42 PM
Mình có nghe bài đó rồi, cũng thích lắm. Collin cũng rất đáng yêu nữa.  Đăng lúc 24-9-2012 06:27 PM
bạn đã nghe bài My love của Jonghyun chưa? cũng rất hay đấy :) lại thêm 1 người yêu mến CNBlue này :x  Đăng lúc 24-9-2012 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-9-2012 18:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Jung Shin  nhìn cũng rất dễ thương và lãng tử.

Mà có ai bít là nhóm này ai là em út không nhỉ.

Mình thấy mặt Min Huyk có vẻ là nhỏ nhất nhưng sao một số thì nói là Jung Shin út, một số lại nói là Min Huyk là út

Bình luận

k có gì bạn ah :) hiện CN Blue đang có rất nhiều hoạt động cũng như news nữa, bạn có thời gian thì vào ủng hộ nhé :D  Đăng lúc 24-9-2012 06:45 PM
cheryl lee cám ơn bạn nhìu  Đăng lúc 24-9-2012 06:38 PM
Hyuk sinh tháng 6 còn Shin sinh tháng 9 nên Shin là maknae đấy bạn, nhưng do cả 2 đều sinh năm 91 mà Hyuk lại baby hơn nên nhiều khi 2 bạn cùng là maknae luôn ~~  Đăng lúc 24-9-2012 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-9-2012 19:21:37 | Chỉ xem của tác giả
aaaaa new của zai nhà mình {:292:}
chùi ui thích mấy a này ghê lắm nhớ. nhất là min hyuk đó. kute dễ sợ lun yk {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-9-2012 01:16:45 | Chỉ xem của tác giả
yê yê!!!!!!!!!!!!
tung hoa tung tuym
cố lên nào các chàng trai
họ là những mảnh ghép tuyệt vời đấy, 1 nhóm tồn tại với tài năng, nỗ lực và tình thương mến thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-9-2012 11:42:05 | Chỉ xem của tác giả
Có thêm một người iu CNB nữa nè em Cheryl ơi …

Chỉ mới xem YAB va AGD thui, còn 2 fim của MH và JS chưa xem, nhưng với MH thì mình nghĩ là em ấy đóng tốt thôi, xem cái Bakery Attack ẻm đóng vai khờ khờ đạt wá còn gì.

Còn về YH, YAB là fim đầu tay mà YH đóng vai Kang Shin Woo vậy là wá tốt rùi.

Còn về JH, thật tình là thích CNB chính nhờ Collin đấy, ngày xưa chỉ thích nghe I’m a loner của CNB thui chứ chưa thật sự thích cả band. Lúc xem AGD thì cũng chỉ thấy Collin nhìn đẹp trai (nhưng cũng ko thích mấy vì thật tình cậu ấy diễn chưa đạt lắm, hihi), nhưng đến ep 12, 13 gì đấy khi JH hát My love thì mình bắt đầu thích ẻm. Đến ep 20 nghe em ấy hát Illa Illa thì mình đổ luôn (tiếc cái là ko có full ver. Của Illa Illa do ẻm hát). Nói chung càng về những ep cuối thì JH diễn xuất tốt hơn rất nhiều. Mong Burning tham gia nhìu drama và variety shows hơn để fan có cơ hội ngắm … lúm đồng tiền của ẻm hehe, nhưng mong nhất là ẻm sẽ đóng drama mới (vai chính càng tốt) và hát thật nhìu OST vì mình bị mê giọng hát ngọt ngào của ẻm wá chừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2012 11:56:56 | Chỉ xem của tác giả
venus48 gửi lúc 25-9-2012 11:42
Có thêm một người iu CNB nữa nè em Cheryl ơi …

Chỉ mới xem YAB va AGD thui, c ...

ui, thích cmt của chị ghê :) đa phần người ta biết đến CNB nhờ vào Hwa, YAB và I'm loner, còn Hyun thì cứ như sống ẩn dật ấy :D khi AGD đc phát sóng thì nhiều người mới bất ngờ mà nói "Ôi, hóa ra anh này trong nhóm CNBlue ah?".

Bởi vậy dạo này CNB cũng đón thêm nhiều fan của Collin cũng giống như trước đây CNB hầu hết là fan Shin Woo vậy :) Nhưng nếu tìm hiểu thêm sẽ thấy cả 4 bạn đều rất tài năng, và thân thiện nữa :)

ss có thời gian thì ghé vào nhà CNB của chúng em trong khu Korean singers/bands nha. Trong nhà cũng không phải nhiều mem lắm nhưng vẫn update vid, pic và news của các zai liên tục, và cũng đang làm sub các show gần đây của CNB. Mong chị luôn ủng hộ CNB :x

Hyun chưa hát full ver Illa illa, nhưng cũng hát 1 đoạn khá dài trong Strong heart ah :)

cr: Cnilysmnilym@yt

Bình luận

lắm chuyện nhở :))))))))))  Đăng lúc 26-9-2012 06:27 PM
ăn gian được thêm 1 xèng nhé ss ;))  Đăng lúc 26-9-2012 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-9-2012 12:38:06 | Chỉ xem của tác giả
cheryl_lee gửi lúc 25-9-2012 11:56
ui, thích cmt của chị ghê :) đa phần người ta biết đến CNB nhờ vào Hwa, YAB và I'm l ...

Thật ra bạn ấy ko hẳn sống ẩn dật vì chị có xem mấy ctrình radio và thấy bạn ấy cũng hay solo nhìu đó chứ, chỉ là chị trước đây ko thích CNBlue nên ko tìm hiểu về nhóm thui (vì trước giờ nghe FTIsland nhìu hơn)  ... Mong các bạn làm sub cho Go Show mà bạn ấy "khóc" hôm trước ...

Chắc Hyun ko hát full Illa Illa đâu, full vers để dành cho Juniel rùi, hichic.

Ủa đọc comment thì hình như em thuộc "phe" JH nhưng sao lại để hình JS thế kia? Vì thấy em bị mấy bạn dìm hàng nên chị vào comment ủng hộ đấy :))

Bình luận

chị cứ vào nhà chơi cho vui nha :) mấy em trong nhà ngoan, mà dễ thương lắm :x  Đăng lúc 25-9-2012 12:46 PM
từ ngày ADG thì được chú ý hơn, và cũng tham gia show nhiều hơn :x Illa illa chắc chỉ hát như vậy để PR Juniel thôi, có My love là ok rồi :)  Đăng lúc 25-9-2012 12:46 PM
nên các zai nói nhiều hơn :) còn cái Go show vẫn chưa có bản eng :) nói ẩn dật là vì bạn hyun trước h chưa từng đi show riêng bao h, toàn radio ngồi ké hát vài bài :D   Đăng lúc 25-9-2012 12:45 PM
thank chị ah :)) vừa rồi là sn Shin nên e đổi ava mừng sn ấy mà :D với cả e cũng thích Shin nữa :x tụi em đang làm talk show People Inside của CNB chị ah, những 2 ep  Đăng lúc 25-9-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-9-2012 12:52:03 | Chỉ xem của tác giả
venus48 gửi lúc 25-9-2012 12:38
Thật ra bạn ấy ko hẳn sống ẩn dật vì chị có xem mấy ctrình radio va ...

thanks em nhìu nhìu. chị thì ít comment lắm, chỉ vào đọc thôi. nói chung chị thấy fan của CNB khá là dễ thương :)
chị thì thích cả 4 bạn nhưng ít để ý bạn Hwa hơn 3 bạn còn lại vì bạn ấy nổi hơn mấy đứa em wá rùi

Bình luận

okieeeeeee ...  Đăng lúc 25-9-2012 02:47 PM
nói vậy thôi :D khi nào rảnh nhớ ghé nhà nha chị :x nha nha nha :D  Đăng lúc 25-9-2012 02:35 PM
haha, em nói làm chị cũng thấy tội bạn ấy. Anw thì fan của bạn ấy vẫn còn đông lắm nên chắc ko sao đâu :)  Đăng lúc 25-9-2012 02:22 PM
đợt này 3 bạn kia đều có lịch trình riêng hết, toàn bạn Hoa ở nhà 1 mình, bi h ai cũng như chị chắc bạn í ở nhà tự kỷ luôn hehe :))  Đăng lúc 25-9-2012 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách