Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1560|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE trở lại đầy tươi sáng trong MV mới "You're so fine"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CNBLUE trở lại đầy tươi sáng trong MV mới "You're so fine"

CNBLUE cuối cùng đã quay trở lại với một album mới!

Mini album thứ 6 của ban nhạc có tên “Blueming”  và MV cho ca khúc chủ đề “You’re So Fine” được phát hành ngày 4 tháng 4. Đây là sự đánh dấu cho đợt comback đầu tiên của 4 chàng trai tại Hàn Quốc kể từ khi họ cho ra mắt album “2gether” và quảng bá với bài hát “Cinderella” tháng 9 năm ngoái.

Được sáng tác bởi Jung Yong Hwa "You're So Fine" là một ca khúc có giai điệu bắt tai, sôi nổi với lời bài hát viết về một cơn say nắng đầy choáng váng khi gặp một cô gái gây ngạc nhiên bởi phong cách hoàn hảo, nụ cười và nhân cách tốt.

Trong khi đó, các thành viên của CNBLUE tham gia vào quá trình sản xuất và sáng tác từng ca khúc trong tổng số 5 bài hát của album mới với chủ đề về mùa xuân.

Hãy cùng thưởng thức MV mới của họ nào!

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/03 ... ine-in-comeback-mv/
Dịch: [email protected]

p/s: các bạn có thể nghe full album tại đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-4-2016 23:33:20 | Chỉ xem của tác giả
You're So Fine nghe đúng là rất bắt tai. Kiểu bài này chơi Accoustic như các bạn ấy Demo khi live Vapps cũng rất hay.
MV thì giai so đẹp luôn. Visual của CNBLUE đúng là không đơn giản tý nào,
Chờ xem các bạn ấy thể hiện trên sân khấu quảng bá như nào!

Bình luận

bài nào cũng hay dã man rợ :v từ ngày Hoa cưa răng khểnh thì visual có giảm đi chút xíu nhưng nói chung 4 bạn vẫn quá đệp =))  Đăng lúc 3-4-2016 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-4-2016 00:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Woa nhạc của CNBL comback'vào mùa này đúng vào mùa xuân bên pháp rồi--Hwa cưa răg gì thế người đẹp ohlala C khg để Ý--zai mình thì sắp có film để coi--à hình như SSHD cũg nói về comback'của CNBL rồi con sến con Alyssa nhà C nó vào Commet mà nó lại viết tiếg pháp SSHD cũng banh mắt ra đọc khg hiểu-**kì vừa qua Alyssa+mấy bạn HQ đi coi nhạc kịch ah già của E C bận côg việc khg đi đc--dạo này làm gì mà ít vào vậy người đẹp-!!!CNBL mìh lúc nào cũng đẹp zai rồi giọg hát của Hwa thì lúc nào cũg vi vút nói chung cả F4-*-Merci nàng đã gọi ta-**chúc Em đầu tuần vui tươi-tốt đẹp--£££

Bình luận

album lần này hay quá ss nhể, mấy zai nhà mình thì...chẹp chẹp...ngắm đã con mắt :D  Đăng lúc 5-4-2016 07:56 PM
haha,hôm trước em cũng thấy Alyssa comment ở news ss Hoadai.May là em bập bõm tiếng pháp nên hiểu đôi chút.anh già nhà em vừa diễn nhạc kịch vừa đi quảng bá movie á ss   Đăng lúc 5-4-2016 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-4-2016 03:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy thư mời của chủ thớt cừ tưởng news anh già Chef cơ Ai ngờ anh trẻ. Mình ít nghe Kpop. nhưng hinh như thành vien nhóm mình đang tham gia bộ phim Entertainer của anh già Ji Sung thì phải.
Anw, xin chúc mừng các thành viên nhóm sẽ thành công trong album mới này.
Thanks chủ thớt nhiều nhé

Bình luận

ta xem những đoạn có Kim W Bin =)) nên chả ấn tượng gì nhieu  Đăng lúc 5-4-2016 09:02 PM
ta thì drop sau nửa tập 1 vì ko tiêu hoá được :v  Đăng lúc 5-4-2016 09:01 PM
The H mình có xem sơ, nên k nhớ kỹ diễn viên ^^  Đăng lúc 5-4-2016 08:47 PM
cá nhân ta thấy Hyuk diễn ổn nhất trong 4 đứa.mọi người đa số biết đến bạn í qua The Heirs nhưng hồi đóng My husband has a family vai em của Kim Nam Joo khá tốt  Đăng lúc 5-4-2016 08:46 PM
hơ hơ trí nhớ mình tốt thế nhỉ, nhìn trong clip thoáng thoáng k rõ chỉ thấy quen quen :)) còn trẻ thế cung tốt rồi, hy vọng anh H làm tốt trong fim anh Già JS ;)  Đăng lúc 5-4-2016 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-4-2016 14:19:40 | Chỉ xem của tác giả
MV này, bài này rộn ràng cỡ...mùa hè luôn Được cái hoa hoét tưng bừng nhưng không sến súa. 4 bạn thì sáng trưng, đẹp hơn hẳn nhân vật nữ minh họa đang được bài hát hết lời khen. Mà ss ko khoái lắm cái hình ảnh em gái kia (chắc là để ám chỉ tính cách tốt) chìa hoa cho em bé đang lấm lem oánh giầy, chìa ly rượu cho ông nha sĩ/ hớt tóc đang chuẩn bị làm cho Hyuk. Chả thấy có duyên gì cả. Hhehhe, hình ảnh tượng trưng thôi chắc tại ss soi dữ quá.

Ca từ, giọng bạn Hwa, bạn Hyun thì tình thôi là tình, tán dẻo quẹo, khen vậy thì em nào mà ko đổ. Nhưng chả biết ngoài đời có tán được vậy không )

Lâu lắm mới thấy Olalah08 vào nhà Cảm ơn đã gọi ss nhé

Bình luận

me2 :))) nhưng ss còn cửn thựn ư ử cả "thanks to myself" rồi mới "stay young forever u ú u ù" :)))))  Đăng lúc 8-4-2016 02:03 PM
tóm lại là chị em mình rặt một đám mê zai, chỉ nhìn thấy zai đẹp ngoài ra ko thấy gì nữa :v em đã chuyển sang lảm nhảm: stay young forever ú u u u ú ù =))))  Đăng lúc 7-4-2016 10:11 PM
đến mức ấy :)) À ss thì lại ư ử đoạn "ireohge yeppeossna, seonggyeoge du beon nolla" cũng rất dở người :))  Đăng lúc 6-4-2016 11:48 AM
đưa tay định cầm ly rượu vì tưởng ẻm đưa :)) 4 bạn trong MV này đẹp thôi là đẹp,lời thì cứ như rót mật vào tai đâm thấy em gái kia chả đẹp hay tốt  Đăng lúc 6-4-2016 11:45 AM
Xem lại thì đã biết ông chỉn chu diện blouse trắng cà vạt như nha sĩ kia là ...thợ hớt tóc chuẩn bị..cạo râu cho Hyuk ;) buồn cưới cái đoạn Hyuk quê độ  Đăng lúc 6-4-2016 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-4-2016 22:56:23 | Chỉ xem của tác giả
coi MV mà không ngậm miệng lại được lun á , cười gì đâu hihi
uhm, mí giai hoa hòe hẳn lên trông nhí nhảnh đáng iu ghê keke, chưa kể là dòm ai cũng tươi tắn khi thấy gái đẹp hết à
bài hát lần này cũng rất hay, giai điệu không quá nhanh nhưng lại rất zui tươi ~~ 이렇게 여뻤나 ~~
hí hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-4-2016 11:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc của CNBLUE chưa bao giờ gây bất ngờ hay ngạc nhiên lớn, nhưng lúc nào cũng dễ thương và bắt tai như này. Nói về lĩnh vực sáng tác thì thôi Jung Yong Hwa quá đỉnh rồi tiền của anh để đâu cho hết??
Ông Jong Hyun hơi ú lên rồi đấy nhé nhìn cái mặt chubby kìa chời ôi
Hy vọng 4 anh vẫn luôn ở bên nhau đẹp như bức tranh thế này. Hy vọng mấy ông cũng tham gia diễn xuất nhiều nữa cho dân tình ngắm Và hy vọng thôi YongHwa oppa hốt Seohyun giúp em luôn đi
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách