Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 418|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE tiết lộ kế hoạch sắp trở lại

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-2-2017 17:08:03 | Xem tất |Chế độ đọc
CNBLUE tiết lộ kế hoạch sắp trở lại

Ban nhạc CNBLUE đang chuẩn bị cho sự trở lại!

Vào ngày 14.02, FNC Entertainment - công ty quản lý của ban nhạc cho biết “CNBLUE đang hoàn tất các ca khúc mới để trở lại cùng với các hoạt động quảng bá”
Nguồn tin cung cấp thêm “ngày phát hành chính thức và hình thức phát hành đang được cân nhắc. Chúng tôi sẽ sớm quyết định kế hoạch cụ thể cho các hoạt động lần trở lại này của ban nhạc”

Cho đến nay, album gần nhất của CNBLUE là “Blueming” phát hành tháng 04.2016. Lúc đó, ban nhạc quảng bá album với ca khúc “You’re So Fine” do Jung Yong Hwa sáng tác. Sau đó, các thành viên từ Jung Yong Hwa, Lee Jong Hyun đến Lee Jung Shin, Kang Min Hyuk đều tích cực tham gia các hoạt động giải trí phủ sóng khắp nơi.

Source: Naver
Engtrans : Soompi
Link: https://www.soompi.com/2017/02/1 ... make-comeback-soon/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2017 18:00:33 | Xem tất
Mo hang dau nam moi--Ui roi laulau co New SSHD-!-thoi xong may vi tinh lai viet khg co dau E cho Alys tu HQ Seoul Busan ve coi lai may vi tinh chang hieu sao tui no cai dat vi tinh quai gi ma gio viet khg co dau SS thong cam-vi viet khg co dau E it vao KTS la vay!-18/2 la SN chi than yeu cua no thu 7 moi ve phap--CNBL zai minh phai xuat chieu khg moi nguoi quen-^-E dang cho Movie cua Hwa nghe noi Hwa lam dau bep E thich zai di hat hon la dong film-^-Merci chuc SS duoc nhieu suc khoe-^-

Bình luận

Heheh, giải an ủi là chả phải mình em ăn :D :D :D  Đăng lúc 20-2-2017 09:49 AM
em ngán gato lắm rồi mà lần nào nói chuyện với ss hhhhsh là em cũng phải ăn gato ngập mặt =))))  Đăng lúc 18-2-2017 11:11 PM
Nói chung là ăn GATO dài dài Ohlala hén :))  Đăng lúc 17-2-2017 03:09 PM
99 bong hong zai HQ tag+1bong hong le cua me nuoi tag-rieg Me o phap ve se cho an dep di nhu may bay-^-film cua JgShin quay lau roi vn chua xt chieu-!!-ngog thoi-..-  Đăng lúc 17-2-2017 02:48 AM
ồ, Alyssa được ai tặng 99 bông hồng vậy ss? gato quá :))))  Đăng lúc 16-2-2017 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2017 20:19:11 | Xem tất
yeah, sắp được nghe nhạc mới rồi
Dạo này đang thiếu nhạc nghe trầm trọng
chẳng hiểu sao hôm nay buồn buồn em ngồi lục lại mấy cái pef cũ của các zai xem
xong thấy tin comeback
em thấy trên tt có bạn bảo là ngày 20/03 nhưng FnC chưa confirm
thế thì phải hơn tháng nữa, cũng lâu nhể

P/s: thank ss đã dịch news và gọi em nhé. Dù hơi muộn nhưng chúc ss năm mới nhiều may mắn và hạnh phúc ạ

Bình luận

Ss chỉ "kỳ vọng" khi xem phim của mấy bản là được thấy mấy bản cool chớ đừng bị bắt nạt lép về hay sầu khổ chi. Dzậy mà cũng hổng dễ :(  Đăng lúc 20-2-2017 09:53 AM
hehe, thực ra em xem phim của mấy bản để nhìn mặt các bạn là chính cho đỡ nhớ chứ cũng ko kì vọng cao lắm =)) à còn phim của Hwa nữa.Chó mèo nhà các bạn toàn xịn   Đăng lúc 18-2-2017 11:09 PM
À mà phim ảnh của mấy bạn nhà này thì ss "take it easy" thôi ;)  Đăng lúc 17-2-2017 03:15 PM
Hahah, tại thích khoe chó thôi,mà chó mèo nhà bạn nào cũng cute nhỉ? Chậc,zai đẹp nuôi chó mèo cũng đẹp ;)  Đăng lúc 17-2-2017 03:14 PM
em hóng phim mới của Shin nữa ss ạ. Hi vọng năm mới bạn có nhiều việc để đi ra ngoài làm chứ ko ở nhà ôm chó mãi :))) em tò mò về phong cách của album lần này quá   Đăng lúc 16-2-2017 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2017 21:39:22 | Xem tất
mong quá CNBlue bài nào cx hay ý
thank bạn trans

Bình luận

Heheh, nick bạn này hay nhỉ? Ngắn,đơn giản và gây thèm :)  Đăng lúc 15-2-2017 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2017 18:19:57 Từ di động | Xem tất
CNBlue sắp trở lại rồi. Mong chờ tiếp tục được nghe những ca khúc tuyệt vời

Bình luận

Ko biết chủ đề lần này là gì nhỉ? :)  Đăng lúc 17-2-2017 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2017 20:47:52 | Xem tất
Năm 2017 có vẻ là năm đánh lớn của các chàng trai CNBLUE. Ngưỡi nào cũng thấy có các kế hoạch cá nhân,rồi lại kế hoạch comeback của nhóm. Làm lớn rồi đi bộ đội đây chăng?
Không liên quan nhưng giờ lười vào các trang news như này mà hay chơi trên facebook hơn nên nể hoadai vì vẫn ra news quá, - many thanks!

Bình luận

Thì cũng lười nhiều đấy chứ :) Nhưng vẫn nhớ bạn bè ở đây nên thỉnh thoảng kiếm cớ "ra news" đấy mà ;)  Đăng lúc 17-2-2017 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2017 22:01:46 | Xem tất
Chờ các zai comeback mỏi mòn, năm nay chắc nhóm sẽ bùng nổ sân khấu âm nhạc đây
Mau mau phát hành album mới nhé CN Blue
Tks bạn dịch tin

Bình luận

Cảm ơn bạn đọc tin & cmt ;)  Đăng lúc 17-2-2017 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2017 09:37:16 | Xem tất
Woa... mấy anh đẹp trai quá... chắc mình chết mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2017 19:57:42 | Xem tất
Coucou C'est moi Alyssa-"Bonsoir SSHD-chi ohlala'Je ten Remerci tout le deux encor avec moi-!Je suis Retout en France^-ma Meres tres comptik-haha 99f rosse pour Saint-Valentin' o Seoul-Busan Je Suis compten''C'est Merveille Copains+Copine'Garcons cadeaux encor 1 rose la me nuoi tang--Alyssa regande nhac kich Jg suk-{alyssa J'aime pas seohyun elle pas belle'-'DX C'est Cemme les autres''haha CNBL may anh yeu qui zai dep cua Alyssa Bientot retout-{{-SSHD hieu Alyssa ha^-ong ba ngoai noi
--
--thang gieng la thang an choi--thang 2 co bac thang 3ruou che-thang 4 cay bua ruong ra--thang 5 dong lai di choi voi ban be-(Alyssa thich nhat cau nay)thang 6/7 nghi he
thang 8/9 nghi he moi xong--thang 10/11 nghi dong cho roi-^-dung khg SSHD-ohlala
Alyssa khg hieu gi het-!-may vi tinh khg phai Alyssa cho anh zai ve sua lai may vi tinh khg co dau SSHD doc duoc khg-!-thu dai nhi--hom nay Alyssa viet duoc tieng viet nhieu nhung khg hieu gi-!Ma Meres Comme D'Habitude parti a Hkong-!-Alys so Me ve se bi an mang-"BoneNuit SSHD-ohlala Merci encor'-***  

Bình luận

Thôi, chăm cún cưng cũng vui mà ;)  Đăng lúc 24-2-2017 05:11 PM
giai an ui trog do thi E cug co mat-la mang dung roi di nhu ngua bat Me gia coi 2cun con that la zai ben HQ de thuog vay-!-Alyssa lai di tiep Paris den Cty-^-  Đăng lúc 22-2-2017 09:01 PM
Hahah, sao bị mẹ la? Sao mẹ la Alyssa của SSHD vậy?  Đăng lúc 21-2-2017 11:22 AM
Alys viet theo mau cua Me E-SS doc cho vui chu ai ma theo no khg lam viec ca nam an xi mang-!-cug gioi ghi duoc tieg viet la kha roi-no khg hieu gi dau SS-^-  Đăng lúc 20-2-2017 11:46 PM
Bonsoir SS-E moi ve-:con khi vao commet dai may cau khg lien quan voi New--E de nag Ohlla phien dich--E cug buon cuoi me E ghi tieng viet con sen coi viet theo-->  Đăng lúc 20-2-2017 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách