Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1336|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE tiết lộ ảnh teaser cho album sắp phát hành 2gether

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

CNBLUE tiết lộ ảnh teaser cho album sắp phát hành 2gether

Gần đây chúng ta đã nghe thấy thông tin về việc CNBLue đang chuẩn bị phát hành album phòng thu thứ hai mang tên "2gether"

Trước đó CNBLUE chỉ tiết lộ một chút về bìa album này, bây giờ họ lại bật mí về những bức hình của tất cả các thành viên trong ban nhạc.

Những hình ảnh này bộc lô một phong cách đã được cải thiện rất nhiều, các thành viên trông thật là đẹp trai và ngọt ngào, không phải bạn sẽ nói như vậy sao?  

Nguồn: http://www.allkpop.com/article/2 ... oming-album-2gether

Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2015 18:49:41 | Chỉ xem của tác giả
nhạc CN blue lúc nào cũng nghe chất và hay
đợt nào comback cũng thế mong đợt này cũng thành công
có vẻ không được pr rầm rộ lắm
mà teaser bị cái đẹp và soái, Kang Min Hyuk dễ thương :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2015 09:09:29 | Chỉ xem của tác giả
CNBLUE fighting, mong album này và album Nhật đều thành công
Dạo này FNC bỏ bê gà nhà quá rồi, FTisland, Juniel và giờ cả CNBLUE nữa comeback mà chẳng được pr mấy gì cả.
Dù sao cũng mong các zai nhà mình thành công, CNBLUE daebak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2015 09:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thread update thêm version teaser 2 đi,hehe,mặc vest trông cho nó lịch lãm chứ cái version A này các NAG chỉnh sửa có vẻ hơi quá đà nhìn nó cứ ảo ảo thế nào ấy, nhất là cái quả ông Hwa ngực trần trông mặt ổng cứ như mặt...ngựa ấy, LOL.
Album lần này là full album thứ 2 của CNBLUE,có vẻ được chuẩn bị tương đối kỹ lưỡng và chau chuốt về phần âm nhạc nên rất mong chờ!

Bình luận

mấy hôm nay mình bận nên giờ mới vào lại. thôi để lần khác vậy. công nhận sao lần này nhìn ảnh hay vid nào mặt Hwa cũng dài như mặt ngựa thế ko biết nữa :))   Đăng lúc 7-9-2015 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2015 11:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ, hôm qua lướt Insta xong tình cờ thấy Kang Gary like cái ảnh up lên của Jung Yong Hwa mới biết là CN comeback.
Không biết là mình kém thống tin hay do khoản pr của lão CEO nó kém nữa.
Mà mình tin là do lão ấy thôi...vì hầu như các nhóm nhạc có tên tuổi comeback mình đều biết, không ít thì nhiều...
Cái lão CEO chết dấm chết dí này, làm ăn cho đàng hoàng đi chứ.
Chúc các anh comeback thành công...
Ông CEO nên đối xử tốt với CN và FT một chút đi...
Không ngờ sao ông lại dẫn dụ được MC quốc dân và chú Suk Jin nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-9-2015 13:46:25 | Chỉ xem của tác giả
chài ơi chài đốt mắt tui đi
body anh yong hwa nhìn đẹp quá
mấy anh kia nữa nhìn ai cung sáng bừng con mắt lên hết á
cùng chờ đợi thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-9-2015 13:48:35 | Chỉ xem của tác giả
Quả thực cái ảnh này nó ảo ơi là ảo, photoshop nhiều quá nên nhìn cứ giả giả thế nào ấy. Sắp cb nên hoạt động pr đang ngày càng đẩy mạnh, cơ mà toàn là thành viên tự đi pr ko hà. Đề nghị bác Han đầu tư cho nhóm chút nha, tháng 9 này cũng căng thẳng các khoản cb rou debut lắm ah nha. Mong cho lần cb này thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-9-2015 10:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Ss thích ý tưởng 2gether, thích image 2 màu xanh, đen tượng trưng cho ngày và đêm của album lần này. Creator làm tốt quá nhỉ? Hay các bạn tự sáng tạo luôn?

Nhạc thì ss thấy bài Supernova khá bắt tai nhưng đúng là âm thanh điện tử dễ làm "chìm" giọng hát và tiếng guitar. Nhìn loạt ảnh trên ss thắc mắc là sao thằng anh nhỏ con nhất thì lại khoe body ) Da trắng toát hình như không hợp với xăm/vẽ cho lắm.

Dù sao thì vẫn rất hóng album đôi lần này. Cảm ơn em dịch bài, đăng tin và báo ss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách