Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1036|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE nổi bật với những bộ ảnh solo trong tháng 10

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-9-2015 23:49:01 | Xem tất |Chế độ đọc
CNBLUE nổi bật với những bộ ảnh solo trong tháng 10

Hình ảnh các thành viên của nhóm CNBLUE phủ đầy các tạp chí thời trang trong tháng 10. Cả 4 thành viên của nhóm CNBLUE đều có những bộ ảnh cá nhân đăng tải trên các tạp chí thời trang danh tiếng phiên bản phát hành trong tháng 10. Mỗi người mỗi vẻ từ vẻ bề ngoài đến ý tưởng tạo hình nhưng họ đều rất đẹp trai và nổi bật theo cách riêng của mình.
YongHwa xuất hiện trên tạp chí "Harper's Bazaar", JongHyun góp mặt trên "Cosmopolitan", MinHyuk thì hợp tác với "Marie Claire" còn JungShin thì là người mẫu trên "W Korea". YongHwa và JungShin xuất hiện với những bộ thời trang cao cấp trong khi Jong Hyun và MinHyuk thì là những bộ thời trang với phong cách tiện dụng hàng ngày.
Bạn thích chàng trai nào dưới đây? Hãy tìm cho mình một sự lựa chọn nhé!

Nguồn: Tổng hợp AllKpop KPOP HERALD
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 09:53:43 | Xem tất
Đúng là zai nhà mình có khác, mỗi người một phong cách ai cũng đẹp zai hết cả
cảm ơn Alex dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 11:42:27 | Xem tất
Ngắm hết chứ chọn làm gì nhỉ? Heheh, chẳng biết còm gì nên góp thêm mấy dòng  giới thiệu mở đầu bài phỏng vấn Yong Hwa trên Harper Bazaar vậy

Cất cánh từ mục tiêu mà Jung Yong Hwa mơ đến
Thế giới thần tiên riêng của Jung Yonghwa
Bạn có hình dung Jung Yong Hwa là người có cá tính điển hình, dễ đoán không?
Người với hình tượng khỏe khoắn lành mạnh  đang xây nên một thế giới độc nhất, vững chắc cho riêng mình .
Những khao khát kiên định ẩn chứa, khả năng cất cánh từ mục tiêu đã định.

Scan&trans by Klaritia
Vtrans by me

Bình luận

Heheh,thôi thì cứ gom gạch đá mà xây lâu đài :))  Đăng lúc 25-9-2015 01:21 PM
Vừa đẹp vừa tài nên cũng hay bị đố kỵ lắm.Gần đây FNC nổi lều phều nên lắm khi CNBLUE bị gánh gạch đá oan,cũng akay nhưng ai cấm đuoc mồm thiên hạ  Đăng lúc 24-9-2015 03:56 PM
Zai đẹp thì có quyền, mà zai vừa đẹp vừa tài thì càng nhiều quyền nhỉ? :)))  Đăng lúc 24-9-2015 03:32 PM
Lần này 4 đứa cùng lên trong 4 tạp chí danh tiếng về thời trang,cùng xuất bản tháng 10 - kể ra cũng có tí chất đấy,he he.Đúng là giai đẹp thì có quyền, :))  Đăng lúc 24-9-2015 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2015 10:26:06 | Xem tất
Mỗi người đẹp 1 kiểu nhưng bạn nào nhìn cx lãng tử hết )
Cơ mà nhìn bạn JongHyun cứ chuối chuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách