Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 327|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE khởi hành tour diễn Châu Á vào tháng 7

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CNBLUE khởi hành tour diễn Châu Á vào tháng 7

CNBLUE ban nhạc K-pop sẽ bắt đầu tour diễn Châu Á “2017 CNBLUE Live Between Us” với điểm đến Singapore vào ngày 01.07 tới, công ty quản lý thông báo hôm thứ sáu vừa qua.

Cty giải trí FNC cho biết “CNBLUE quyết định thực hiện tour diễn ghi dấu album mới nhất vừa phát hành tháng 3 với tên gọi ‘7℃N’ của họ”.

Sau nhạc hội đầu tiên này, ban nhạc sẽ trình diễn ở Manila ngày 08.07. Tiếp theo, CNBLUE sẽ tổ chức các đêm diễn khác tại Jakarta ngày 15.07, Bangkok 13.08, tại Hongkong ngày 19-20.08. Và ban nhạc 4 thành viên này sẽ kết thúc tour diễn tại Taipei vào 30.09.

Cùng với ca khúc chủ đề “Between Us,” ban nhạc sẽ trình diễn thêm nhiều bản pop-rock khác gồm cả những bài đã phát hành trong các album trước.

Sau khi tung ra đủ 6 bài, album đã đốt cháy cá bảng xếp hạng quốc tế, dẫn đầu bảng xếp hạng Ituns tại 9 quốc gia gồm cả Hongkong, Malaysia và Đài Loan. Album cũng chiếm thứ hạng cao nhất trên nhiều bảng xếp hạng âm nhạc tại Trung Quốc.

Bộ tứ cũng đã tiến hành tổ chức đêm diễn “2017 CNBLUE Live Between Us in Seoul” từ 03-04.06 tại Sân bóng ném SK Olympic thuộc làng  Olympic Seoul.

Năm nay CNBLUE kỷ niệm 7 năm ngày ra mắt.

Jie Ye-eun ([email protected])

Link: http://kpopherald.koreaherald.co ... 04211522362334082_2
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2017 15:34:15 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng sau bao nhiêu ngày đợi chờ CN Blue đã mở tour lưu diễn rùi mong đợi quá đi mất TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2017 18:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Alyssa con xin chào SSHD-tốt thế Tour zai CNBL Alys sẽ tới vì tháng 7 con đã sang Thuợng Hải'rồi Tour ở Hkong-Singapur'Alysa sẽ tới tham dự--15/5 Alys sẽ có thẻ coi Concer ra vào mới zai+chị lớn Seoul sẽ tặng vào SN tới vui thế SSHD-!-con khg hiểu SSHD ghi New nhưng nhìn bảng trên con hiểu--!-Merci SSHD-mẹ đi Berlin đức mai về-!-
Bonne Week end SSHD-*-A-NgHân-*-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2017 22:47:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc các anh có tour diễn thành công, phong cách âm nhạc của các anh thật đặc biệt, sôi động, ngày càng nổi tiếng, fan rất tự hào về nhóm, chúc các anh có sự trở lại thật ấn tượng, được nhiều người yêu mến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-4-2017 11:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn lịch trình Tour diễn có tận 4 nước Đông nam á thế mà k có VN mình ( có 1 sự buồn k nhẹ)
Biết bao giờ mới thấy tên VN mình trong lịch tour hay FM của các nghệ sĩ quốc tế đây?
Chúc tour diễn Châu Á “2017 CNBLUE Live Between Us” của nhóm thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-4-2017 16:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần đọc news các bạn đi tour em chỉ biết thở dài và ước thôi ))
Mong các bạn luôn nhiều sức khoẻ và thoải mái tinh thần để đi tour thật là vui
Ối dồi hôm qua em xem ảnh ông của Híp xong chỉ biết cảm thán là gen nhà này tốt quá
Ông của Híp có khi còn cao hơn Hwa chứ đùa Da mặt lại còn đẹp nữa
Thảo nào đẻ ra thằng cháu vừa cao vừa cứ như học sinh cấp 3 mãi chẳng thấy già :v
Thật là ganh tị quá *từ một đứa lùn và da mặt cực kì xấu cho hay*

Thank ss dịch news và gọi em ạ

Bình luận

Haha,ngta chỉ kháy thôi chớ đâu đến mức dè bỉu.Mà công nhận là bạn Hyun toàn tự dìm hàng :)) cần học 1 khóa selfie :)))  Đăng lúc 26-4-2017 01:20 PM
muốn ói, thật là phí phạm cái mặt. Mà dạo này lần nào ổng sống ảo thì Shinhye nhảy vào dè bỉu liền hà. Cưng Hye quá =)) thích dìm bạn béo giống em :V  Đăng lúc 25-4-2017 11:01 PM
dạ 2 ông cháu trông đáng yêu như nhau, mặc dù ông mang kính nhưng mọi người đều tin chắc mắt ông cũng là 2 sợi chỉ như mắt cháu :v NHìn ảnh selfie của Hyun mà em   Đăng lúc 25-4-2017 11:00 PM
Trông 2 ông cháu yêu nhỉ? bạn Hyuk dạo này có mấy hình tít mắt rất xinh zai.Chả bù cho Hyun nhà em selfie có đúng 1 góc :D :D Mà nói chung đừng so với anh em nhà đó em ơi   Đăng lúc 25-4-2017 01:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách