Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1348|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE Jung Yong Hwa giải thích vì sao anh ấy tránh các bữa tiệc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CNBLUE Jung Yong Hwa giải thích vì sao anh ấy tránh các bữa tiệc

CNBLUE Jung Yong Hwa đã thể hiện sự chuyên nghiệp của mình với tư cách là trưởng nhóm của Band nhạc.
Trả lời phỏng vấn tạp chí Elle, YongHwa đã nói về âm nhạc của CNBLUE, những buổi biểu diễn và nhiều điều khác nữa.

Đầu tiên,trưởng nhóm CNBLUE mô tả một chút về album mới của họ. Anh nói: " Âm nhạc của album mới này rất phù hợp với CNBLUE. Trong quá khứ,chúng tôi bị quá lo lắng và đi vào bế tắc vì suy nghĩ band nhạc phải đi theo hướng nào ổn định. Tôi cũng không biết tại sao lại thế nữa. Chúng tôi chỉ cần làm những thứ phù hợp với bản thân mình là được và tôi nghĩ giờ đây chúng tôi mới thực sự làm điều đó"

Sau đó,YongHwa nói về tour diễn châu Á mới đây của nhóm và thể hiện sự chuyên nghiệp của mình khi bộc lộ : " Một cách trung thực thì không dễ để kiểm soát bản thân mình trước mỗi buổi diễn đâu. Tôi cũng muốn được đi chơi bời vào ban đêm, uống ở ngoài với anh em bạn bè..nhưng,điều đó không đảm bảo cho việc khán giả sẽ tiếp tục đến xem các buổi biểu diễn tiếp theo của chúng tôi nữa. Rất có thể đó là lần đầu tiên họ đến với chúng tôi và cũng là lần cuối cùng luôn".

YongHwa luôn làm việc rất chăm chỉ để chuẩn bị tốt nhất cho CNBLUE cũng như người hâm mộ đã ủng hộ nhóm. Chi tiết buổi phỏng vấn của YongHwa và những bức hình được chụp mới nhất của anh ấy sẽ có mặt trên tạp chí Elle phiên bản tháng 5 tới đây.

Nguồn: Allkpop
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2016 11:01:12 | Chỉ xem của tác giả
Không quá ngạc nhiên khi đọc những lời thừa nhận này của Hwa. Lúc trước, mình nghĩ chắc Hwa và công ty quản lý cũng như phần lớn các nghệ sĩ giải trí Hàn đều muốn xây dựng hình ảnh tốt, làm việc miệt mài chăm chỉ nên hạn chế việc chơi bời tụ tập, và nếu có thì cũng cố gắng giữ kín. Lời nhận xét "sống như thầy tu" ai đó đã nói về Hwa chỉ là phóng đại để ám chỉ việc Hwa ít ra ngoài chơi như bạn bè đồng trang lứa. Nhưng rồi mình thấy Hwa quả là kiểu người nghiện việc và cầu toàn. Thế nên cậu ấy còn kiểm soát bản thân tốt hơn bất kể một định hướng, nội qui nào, đòi hỏi ở bản thân hơn bất cứ nghĩa vụ trách nhiệm nào yêu cầu.Hwa đã chọn tuổi trẻ như vậy.

Cảm ơn Alex dịch bài, đăng tin và gọi mình nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2016 16:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Khi xem RM rất thích những tập có Yong Hwa tham gia vì cậu ấy rất nhanh nhẹn - thông minh nữa
Ngoài đời có vẻ cậu ấy cũng rất hoạt bát - vui vẻ, nhưng nghe tâm sự mới thấy suy nghĩ rất chín chắn
Làm Sao, được nhiều người biết cũng vinh dự nhưng cũng khổ nhỉ
Nhiều khi phải hy sinh những ý thích đời thường để giữ gìn hình ảnh
Đã vậy còn hay bị soi về đời tư nữa
Thôi cố gắng vậy nhé, rất nhiều người yêu mến và ủng hộ bạn đấy, Hwa ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách