Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Clip hậu trường 'Moonlight Drawn By Clouds' - Park Bo Gum bối rối và ngượng ngùng sau cảnh hôn với Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-9-2016 01:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường phim hai bạn diễn chính moe hết chỗ nói luôn đó. Trước giờ tui hong có ship linh tinh đâu, nhưng trông hai bạn trẻ này dễ thương quá, chịu không nổi.
Rồi đúng cái kiểu ai cũng cười, quay qua quay lại toàn là cười nhăng răng không. Manh nha quá!
À. Kim huynh ơi, Byung Yeon huynh ơi, trong một giây phút chớp nhoáng nhìn thấy body của huynh, muội đây hơi bị thích huynh dồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-9-2016 01:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường bao hài =) càng nhìn càng thấy 2 bạn chẻ đứng vs nhạu thặc là hợp rơ :XXXXX. Bé YJ càng nhìn càng iu, ng gì mà dễ thương hết chỗ chê!!!

thanks bạn trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-9-2016 06:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá chừng luôn <3<3
thiệt tình là muốn ship 2 em nó quá, ko biết thuyền có bền ko đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-9-2016 07:45:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
oai gioài oai hai bạn còn ngại ngùng cơ đang iêu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-9-2016 09:50:54 | Chỉ xem của tác giả
hậu trường rần rần thế này k chừng phát sóng còn hot hơn cả phim ấy chứ
Đôi trẻ thật là biết thả thính con dân mừ, chồ nào cũng skinship và cười giỡn cho dc ah
bó tay đoạn Giám ôm tử sốc sốc phía sau ( k biết tập cái mô ) rùi giám giơ 2 tay lên che che tử xong tử giả bộ nhăn mặt bịt mũi lại rùi cười ha hả ( mún ăn đòn với giám đây mà )
Tử rất biết cách lợi dụng mà mặc long bào thì bất ngờ ôm con ng ta, kiss thì lau lau chùi chùi Giám xinh đẹp, đáng yêu thế này làm seo Tử k động lòng cho được ( ráng góp gạo chờ 2 năm nữa đi Tử ơi )
tks thớt vì đã đem chút thanh xuân cho bà con mòn mỏi chớ thứ 2 để thấy " ánh trăng "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-9-2016 11:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi có vụ bản quyền làm mình k còn được xem sub của kites làm nữa nên giờ chỉ vào hóng được mấy còm men, tin tức của mấy bạn. Thank bạn trans nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-9-2016 11:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Mn ơi, cho mình hỏi tại sao 2pic fim này lại giới hạn quyền đọc >50 mới dc vào xem, bản quyền thì giới hạn ng xem film thôi chứ, sao lại k cho vào bàn luận xem thông tin film luôn rồi
Các film khác dù bản quyền hay hot, cao tầng đến cỡ nào vẫn xem dc mà. Cảm thấy bất công ghê gớm

Bình luận

cùng cảnh ngộ, bắt tay cái nào! huhu  Đăng lúc 18-9-2016 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-9-2016 12:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Clip dễ cưng gì đâu á
Hôn xong còn xoa mũi này nọ, mệt ông Gum dễ sợ )
Cái đoạn ổng ôm Jung, tui thấy giống như ổng mượn cớ để ôm người ta vậy á. Làm bà Jung hết hồn nhảy xa 3 bước luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-9-2016 13:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem clip cười muốn điên luôn mặt Gum thì ngại nỗi gì, gian bỏ xừ í, NG để hun em Jung xả láng chứ gì, chưa kể scene ko yêu cầu ôm mà cũng manh động làm tới luôn làm Jung nó giật mình
P.S: h đến thớt phim cũng bị giới hạn quyền đọc 50 là tn zậy trời, h ko thấy link down mà vào hóng hớt bình luận fim với cap live ko nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-9-2016 13:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại giới hạn quyền vô forum phim xem vậy mod T.T

Bình luận

Vào lại dc rồi b ơi, mừng quá  Đăng lúc 19-9-2016 11:03 PM
tớ cũng vậy , ức chế dã man. mấy phim hot khác cũng đâu có bị giới hạn đâu nhỉ. ai giải đáp dùm con dân với .  Đăng lúc 19-9-2016 02:48 PM
Me too, k hiểu tại sao. Vì lý do bản quyền cug k đúng đúng hem  Đăng lúc 18-9-2016 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách