Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16735|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Clip hậu trường 'Moonlight Drawn By Clouds' - Park Bo Gum bối rối và ngượng ngùng sau cảnh hôn với Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Moonlight Drawn By Clouds"  của KBS2 TV vừa chia sẻ clip một số cảnh hậu trường của bộ phim.

Đoạn clip tập trung vào các cảnh NG của các diễn viên trong phim. Điểm nổi bật của đoạn phim là phản ứng của Park Bo Gum khi quay cảnh hôn với Kim Yoo Jung.

Trong lúc quay cảnh hôn, đạo diễn đã hô NG và Park Bo Gum liền bẽn lẽn giải thích "Là vì em đã không làm tốt .."

Sau khi quay các cảnh hôn, Park Bo Gum còn nhẹ nhàng lau đi phần trang điểm của anh ấy bị dính lên mặt Kim Yoo Jung. Hành động này cho thấy sự quan tâm chu đáo của Bo Gummy.

Đây là đoạn video hậu trường được đề cập ở trên

Cre: sp
Trans: [email protected]

P.S: xem phim cũng đoán được chỗ này NG 1 đống mà xem cái clip phát dzồ luôn, cười hơn mùa thu tỏa nắng nữa. Mãi yêu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2016 17:08:10 | Chỉ xem của tác giả
sofa đi, cả đoạn clip kết cái kiểu cười của chả, gì mà hí hí hố hố nghe ghê quá...
nhìn 2 đứa bao cưng lun, Gum chăm sóc Jung kỹ ghê

Bình luận

ko được vào trang của nhà rồi mai mốt bị ế ráng chịu  Đăng lúc 18-9-2016 10:48 PM
Điệu cười này đóng mấy vai đểu đểu là hợp nhất :))  Đăng lúc 17-9-2016 10:23 PM
Cho tôi ké sofa êm với. Há há, hai ông bà dễ thưng quạ : ))  Đăng lúc 17-9-2016 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2016 17:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là xem clip này thấy Bogum không ngại mà người ngại là Yoo Jung thì đúng hơn, con bé real kiss lần đầu nên hô cut phát trông bạn như tụt huyết áp đến nơi rồi cần thở gấp, và Bogum đối với con bé quả thật là chăm sóc chu đáo, nào là lau mặt, nào là pha trò, đúng là các bạn trẻ nên thân nhau nhanh lắm

Bình luận

nhìu ng đồng cảnh ngộ, ngày nào cũng hóng hớt vô nhà moon ké tin tức giờ thì bó tay lun. hichic Mod ơi!!  Đăng lúc 18-9-2016 05:44 PM
Huhu, ngày nào t cug fai lượn ra lượn vào thớt film vài lần mà jo ntn, cug thiệt thòi cho film nữa đúng hem :(  Đăng lúc 18-9-2016 12:45 PM
Cái này chắc bạn phải hỏi Mod chứ tớ cũng chịu thua, vì tớ cũng chưa được quyền đọc luôn =))))  Đăng lúc 18-9-2016 12:19 PM
Mn ơi, cho mình hỏi tại sao 2pic fim này lại giới hạn quyền đọc >50 mới dc vào xem, bản quyền thì giới hạn ng xem film thôi chứ, sao lại k cho vào bàn luận xem thông tin film   Đăng lúc 18-9-2016 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2016 17:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim mà đứa nào cũng cưng gì đâu )))
Ngố toàn team luôn à
Coi phim cũng đoán được đoạn kiss các kiểu hai đứa phải NG mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2016 17:39:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lau phần trang điểm chứ không phải lau nước miếng à? ))) First kiss như vậy là thỏa lòng con dân rồi, giờ bật chế độ chờ các cảnh kiss tiếp theo thôi.

Bình luận

=)))))  Đăng lúc 18-9-2016 01:47 PM
nước miếng thì ráng nuốt vô trong chứ chảy ra ngoài bà con thấy dc trêu chắc chết :):)  Đăng lúc 18-9-2016 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2016 18:00:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giọng cười của Bo Gum thiệt khó đỡ, nhưng giọng nói uy nghiêm của thái tử nghe rất cuốn hút, lúc cuối clip muốn thòng tim luôn Còn thái giám Yoo Jung nhà ta nhìn cưng quá trời

Bình luận

Mn ơi, cho mình hỏi tại sao 2pic fim này lại giới hạn quyền đọc >50 mới dc vào xem, bản quyền thì giới hạn ng xem film thôi chứ, sao lại k cho vào bàn luận xem thông tin film   Đăng lúc 18-9-2016 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2016 19:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Em nó thì khônhg ngại thì thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2016 19:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Aiguuuu, thế tử nhà ta có điệu cười đúng chuẩn ahihi nghe vui tai ghê lợi dụng sơ hở ôm Ra On nhà ta nữa kìa mong mỏi tỉ lần nhà mình làm sub tập đặc biệt
Nhìn Kim hộ vệ ngầu quá :X anh ý thích Thế tử nên mới ở trong cung ảnh ba người đùa trên tường thành đẹp quá đi mất :X cảm ơn bạn dịch nha :X

Bình luận

cho mình hỏi tí sao mình vào trang của phim mà nó để cần 50 quyền đọc là sao trong khi quyền đọc của mình đã trên kỳ vậy ai giải thích dùm cám ơn  Đăng lúc 18-9-2016 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2016 20:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Trên phim mấy cảnh đó đã thấy cưng rồi, mà mấy cảnh NG này còn dễ thương hơn. Chả lẽ kêu đạo diễn tập hợp mấy cảnh NG của cả phim lại rồi phát lên cho dân tình ta xem. Có khi tỉ suất xem còn cao hơn nhiều í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2016 20:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường hài vật vã ) Cơ mà chỉ cần nhìn thấy nụ cười của BoGum-ssi là mị cũng bất giác bật cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách