Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1365|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cinderella của CNBLUE giành chiến thắng đầu tiên trên "The Show"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cinderella của CNBLUE giành chiến thắng đầu tiên trên "The Show"

Trở lại sau 1 năm 7 tháng, CNBLUE đã thu được thắng lợi đầu tiên cho ca khúc hit mới Cinderella trên chương trình "The Show"
Tuân này cuộc đua diễn ra giữa CNBLUE và SEVENTEEN và cuối cùng, CNBLUE đã giành thắng lợi tuyệt đối nhờ sự ủng hộ tuyệt vời từ các fan Trung Quốc của họ. Các vị trí tiếp theo lần lượt thuộc về D.I.A, Monsta X và April.

Thay mặt cho nhóm phát biểu lời cảm ơn, Jung Yong Hwa nói rằng, "Cảm ơn The Show đã giành cho tôi danh hiệu tuyệt vời này. Chúng tôi đã trở lại sau 1 năm 7 tháng và giành được danh hiệu này nhờ sự ủng hộ của các fan. Tôi yêu các bạn,xin cảm ơn!"

Các nghệ sĩ biểu diễn trong The Show tuần này gồm có Jessi, Big Star, 6 to 8, ZEST-Z, 2EYES và nhiều người khác nữa.
Xin chúc mừng CNBLUE.
Clips từ chương trình
No.1:

Cinderella:

Footstep:

All Cr: KPOP2

Nguồn: Soompi
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2015 09:56:59 | Chỉ xem của tác giả
Chiếc cup đầu tiên trong lần comeback! chúc mừng các zai, fan Trung của CNBLUE phải nói là rất nhiệt tình. Các bạn ấy vốn rất được yêu thích ở Trung mà nhất là Bông nhà ta. Hehe CNBLUE daebak !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2015 11:49:24 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho 4 bạn đoạt cúp.
Thực sự mình vẫn rất lơ mơ và chẳng quá quan trọng các loại cúp từ các chương trình ca nhạc kiểu này ở Hàn. Nhưng chắc hẳn chiến thắng này có ý nghĩa lớn với các bạn í. Nói chung các bạn chiếm được cảm tình của đồng hương gian nan hơn khi ra nước ngoài nhỉ.

Cảm ơn Alex.

Bình luận

sĩ hình như cần có tí suffer,bất công,thiếu thiếu mới ra tác phẩm ;) chứ suôn sẻ or toàn trên đỉnh vinh quang dễ mòn cảm hứng.Hehe phán cứ như đúng rồi í nhỉ?   Đăng lúc 24-9-2015 03:06 PM
đi khác,thị trường hẹp thì dễ thế.Mình thậm chí tin rằng sự thờ ơ của thị trường Hàn mặt nào đó còn là động lực mạnh mẽ cần thiết cho 4 bạn.Nghệ   Đăng lúc 24-9-2015 03:04 PM
Tks Alex share link.Việc CNB ko được đề cao ở Hàn thì mình biết chung chung&chấp nhận là gu/sở thích thì khó bắt buộc nên ko quá suffer.Nôm na là các bạn í chọn hướng   Đăng lúc 24-9-2015 02:59 PM
http://www.kpopstarz.com/articles/242261/20150923/super-junior-cnblue-korea.htm -giả sử sau khi đọc bài này,tinh thần có tí sụt thì một chiếc cup như này có sức động viên hẳn   Đăng lúc 24-9-2015 09:41 AM
Các cup kiểu này cũng có giá trị định vị về mặt thương hiệu cho các nhóm,gặt thêm quảng cáo..ngoài việc là một sự tưởng thưởng cho nỗ lực của cả nhóm   Đăng lúc 24-9-2015 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-10-2015 10:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cx có cúp rồi
Tui thể là bài này hay mà bắt tai dễ sợ ý
MV mấy đứa đứa nào cx đẹp TvT
Thế mà sao chả dc cúp ( Mà chắc tại đúng thời điểm nhiều nhóm comeback mà CN cx nhiều fan Nhật hơn quá TvT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách