Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5593|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chuyên tình của Kim Woo Bin và Suzy trong teaser thứ hai của 'Uncontrollably Fond!"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi phát hành teaser đầu tiên của “Uncontrollably Fond,” KBS đã đăng tải teaser thứ hai của hai diễn viên chính Kim Woo BinSuzy.

Vào ngày 26.05, KBS chia sẻ "Teaser thứ hai của 'Uncontrollably Fond'! Chuyện tình ngây thơ và phức tạp của ngôi sao hàng đầu Shin Joong Yong (Kim Woo Bin) và PD hàng đầu No Eul (Suzy)! Tập đầu tiên phát sóng ngày 06.07!"

Trong khi teaser đầu tiên kể về việc gặp gỡ của cặp đôi ở thời điểm hiện tại thì teaser thứ hai nói về lần đầu tiên hai người gặp gỡ. Kim Woo Bin hỏi "Em đã làm việc gì xấu mà giờ ngạc nhiên đến vậy?". Rồi anh ấy tiếp tục hỏi "Em đã ăn chưa? Anh vẫn chưa ăn."

Có vẻ như Suzy đang ở trong một tình huống phức tạp khi cả hai đi bộ đến đồn cảnh sát chỉ để ngăn Kim Woo Bin vào trong. Anh ấy đang cố lấy chứng minh của cô ấy, điều đó khiến cô ấy phải hét lên "Anh muốn tôi làm gì chứ hả?!" Kim Woo Bin liền đề nghị họ hãy hẹn hò.

Sự việc càng trở nên hài hước hơn khi cặp đôi thể hiện aegyo trước mặt người kia. Tuy nhiên, có vẻ như chuyện tình của họ đã bắt đầu khi Kim Woo Bin nói rằng anh ấy mệt và muốn Suzy làm gối của anh ấy trong vòng 10 phút.

Cùng xem đoạn teaser dưới đây!

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2016 17:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem teaser thấy thích quá đi mất
film có vẻ hay lắm
chắc là lại có một cú hit rồi
năm nay nhiều film để hóng quá ha
may mà film cùng nhà và chiếu khác khung giờ
ko thì film nhà mình nguy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2016 18:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tung teaser thế này chỉ tổ làm fan bấn loạn thêm thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2016 19:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Hóng nhiều tin về phim rồi, thấy góc quay, hình đẹp đẹp, diễn viên cũng đẹp nữa
Mong chờ vào diễn xuất của em Suzy phim cũng được chiếu song song,không biết sẽ tạo hiệu ứng như nào
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2016 19:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Đã bắt đầu hóng phim từ teaser thứ nhất. Thích cái bản mặt nhay nhay tỉnh tỉnh của WooBin trong teaser 1. Teaser 2 ảnh cũng tỉnh k kém.
Cái cảnh cuối teaser hai mới đẹp làm sao, người đẹp cảnh đẹp... nói chung là chờ ngày phim lên sóng.
Nam nữ chính cao đều, couple người mẫu!
Thanks chủ thớt ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2016 20:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Thi xong là vừa đúng 6/7 luôn
So luck hihi
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2016 22:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao cảm thấy rất thích bộ đôi này ngay từ khi công bố đóng chung với nhau.
Nhìn rất xứng, rất hợp dù bên ngoài cả hai đều đã có người yêu
Thôi thì đóng chung với nhau 1 phim cho tình cảm, để Woo Bin "quân tử trả thù 10 năm chưa muộn" nữa nha
Chúc phim thành công, đang hóng lắm rồi đây :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2016 08:45:00 | Chỉ xem của tác giả
chết vì độ dễ thương của cặp này quá! Cảnh đẹp người thì lãng mạn, còn chờ gì mà không hóng đây, dự là sẽ lại hiện tượng Hậu duệ mặt trời thứ hai cho mà xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2016 09:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này nhìn yêu quá. Xem xong mấy trailer thì có thể cảm nhận được phản ứng hoá học của đôi này. Kỳ vọng sẽ là bộ phim hot mùa hè này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2016 09:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình đoán teaser thứ 2 là nói về tuổi trẻ của 2 nhân vật. Tức là trước buổi phỏng vấn thì họ đã là người quen, thậm chí là người yêu cũ (?) rồi Nên trông Suzy ở teaser 1 lúc phỏng vấn mới căng thẳng khi gặp Woo Bin.

Mà hai đứa đẹp trai đẹp gái quá cơ Mong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách