Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3542|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chương trình thực tế nổi tiếng của đài MBC "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" s

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chương trình thực tế nổi tiếng của đài MBC "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" sẽ được bán sang Trung Quốc

Chương trình của đài MBC "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" sẽ được xuất khẩu sang Trung Quốc.

Ngày 09 tháng 4, một nhân viên tại MBC công bố, "Đã xác nhận thông tin bản format chương trình "Bố ơi! Mình đi đâu thế ??" đang được bán sang Trung Quốc. Chương trình sẽ được phát sóng trên đài Hồ Nam TV ở Trung Quốc. "

Truyền hình Hồ Nam đã mua bản quyền chương trình 'I Am a Singer' cuối tháng 10 để tạo ra một phiên bản Trung Quốc, và nó trở nên khá phổ biến ở các nước láng giềng.

"Bố ơi! Mình đi đâu thế?", chương trình mà những người bố nổi tiếng sẽ cùng con cái của họ tham gia một chuyến đi, bắt đầu phát sóng vào tháng Giêng và đang dần có được một lượng fan lớn.

Bạn nghĩ chương trình khi lên sóng ở Trung Quốc sẽ như thế nào? Và những người nổi tiếng nào sẽ xuất hiện trên chương trình?

Source: allkpop
Vtrans by: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-4-2013 13:35:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa coi chương trình này nên không biết có như thế nào.
Bán bản quyền cho Trung Quốc à, nhưng mình chỉ là Fan của các thần tượng trong Korea Drama nên chỉ quan tâm các sao của mình thôi.
Thank bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2013 13:56:33 | Chỉ xem của tác giả
{:443:}{:445:} haha. mình đang xem đây. ban đầu thì cũng bon chen xem thử vì thấy con bạn nó quảng cáo, hehe. xem mới từ tối qua đến giờ mà nghiện luôn. Khuyên là nếu bạn nào mê show truyền hình thưc tế Hàn thì đây là một show đáng xem nhé. Mình cũng đến tuổi cập kê nên xem ngoài giải trí còn tích lũy đc nhiều kinh nghiệm. Nói chung là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2013 16:00:50 | Chỉ xem của tác giả

mình là mình cực bấn các bé nha, lúc đầu coi là do chả có cái gì coi mới mò lết vào trang tải về, coi xong ep 1 là ghiền nặng lun, hóng sub từng ngày
ai nói là "chờ đợi là hạnh phúc" chứ huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-4-2013 16:20:49 | Chỉ xem của tác giả
chỉ mới coi xong ep 3 nhưng mình đã có couple thần thánh rồi {:438:} joon-junsu. hai bé lúc nào cũng đi chung trong nhiệm vụ kiếm nguyên liệu nấu. đẹp đôi
thank chủ thớt nha ^^
hi vọng có sud ep 4 sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-4-2013 17:04:37 | Chỉ xem của tác giả
vừa luyện xong ep 3 thì bắt được cái title này
cấp độ nổi tiếng của 5 bé và 5 bố đã chém tới Trung Quốc
2 couple Joon - Su và Hoo - Ji thể nào cũng để lại ấn tượng làm mê hoặc dân Trung Quốc cho mà xem
Thanks bạn dịch ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2013 17:41:01 | Chỉ xem của tác giả
phải nói đây là chương trình khá dễ thương, khai thác 1 khía cạnh khác của cuộc sống: tình cảm cha con
việc bán bản quyền qua trung quốc cũng là 1 bước tiến để chương trình được phổ cập rộng rãi hơn
chúc mừng chương trình
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-4-2013 18:26:07 | Chỉ xem của tác giả
vừa i am a singer vừa daddy where are you going
Cả 2 show này đều có bố Hoo.
Khồng biết bao giờ VN mới dựng được 1 show để đời nhỉ. Thấy xem cái "con đã lớn khôn" cũng phê lắm nhưng chất lượng quay cũng như thu âm chưa được tốt. Thích nhất xem show hàn có thêm mấy hiệu ứng âm thanh ngộ ngĩnh đi kèm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2013 18:54:24 | Chỉ xem của tác giả
thế là Trung Quốc đã nhanh tay mua rùi à, chả hiểu đến bao giờ Việt Nam mình mới có những chương trình thú vị thế này nhỉ??????, bên mình toàn đi chậm với thời đại thôi à =0=
bên Hàn họ làm chương trình hay kèm theo hiệu ứng xem mà càng hứng thú, thích mấy cái âm thanh thêm vào ghê cơ ý. Mà trẻ con Hàn cũng ngỗ nghĩnh dễ thương nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2013 19:17:43 | Chỉ xem của tác giả
chương trình này đang hót mà. Mấy ông bố thì mỗi ng một tính
mấy nhóc thì ai cũng dễ thương. Đúng là chỉ cần coi 1 tập là nghiền liền. Mong rằng chương trình này sẽ lâu dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách