Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7933|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chương trình nào nào được người Hàn Quốc yêu thích nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một lần nữa chương trình "Infinity Challenge" của đài MBC được bình chọn là chương trình được yêu thích nhất.

Một cuộc thăm dò được diễn ra từ ngày 25 đến 28/3 đối với những người xem truyền hình "Chương trình truyền hình mà bạn thích xem nhất gần đây là chương trình nào?". Có 1218 người tham gia bình chọn, tất cả đều trên 19 tuổi. Kết quả được công bố vào ngày 2/4 đã chỉ ra "Infinity Challenge" đứng ở vị trí đầu tiên với tỉ lệ bình chọn là 11,7%

Vào tháng trước "Infinity Challenge" chỉ đứng ở vị trí thứ 2 trong một cuộc bình chọn tương tự như vậy. Nhưng sau 1 tháng, nó đã vượt lên để đứng ở vị trí đầu tiên, điều đó cho thấy người xem đang cảm thấy rất thích thú với những trò hài hước mà 7 thành viên đã mang lại trong "Infinity Challenge" được phát sóng hàng tuần.

Khán giả trẻ tuổi đặc biệt thích chương trình này, 34% nam giới và 46% phụ nữ ở độ tuổi 20 và 44% các sinh viên đại học đã chọn "Infinity Challenge" là chương trình mà họ yêu thích.

Vị trí thứ 2 thuộc về một chương trình khác cũng của đài MBC "Dad! Where are We Going" với tỉ lệ bình chọn là 7,3%. Những vị trí tiếp theo lần lượt là bộ phim của đài SBS "Queen of Ambition" với 7%, chương trình "Running Man" với 6,9% tỉ lệ bình chọn, bộ phim "The Horse Doctor" với 6,1% tỉ lệ bình chọn.

Các netizens đã bình luận về kết quả trên như sau "Tất nhiên rồi, chương trình số 1 của Hàn Quốc là Infinity Challenge", "Năng lực của Yoo Jae Suk là không thể thay đổi", "Xin chúc mừng Infinity Challenge khi được chọn là chương trình yêu thích nhất của người dân Hàn Quốc".

Còn bạn thì sao, chương trình nào của Hàn Quốc mà bạn yêu thích nhất hiện nay?

Nguồn: http://www.allkpop.com/2013/04/w ... eans-enjoy-the-most
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-4-2013 18:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Running man!!!
Chơi coi chương trình trên, chắc phải dành thời gian coi thử mới được.
Toàn chương trình thực tế hay và hấp dẫn ko ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-4-2013 18:11:11 | Chỉ xem của tác giả
tại chưa xem Infinity Challenge nên giờ chỉ thích mỗi Running Man....!!!:)))
nói chung tuần nào cũng chờ tập tiếp theo của Rm.!!!!^^
tks bạn dịch!!!:))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-4-2013 18:12:50 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây là Family outing & bây j là Running Man, mình thích các show hài hước đồng thời các thành viên gắn bó vs nhau như kiểu gia đình vậy nên yêu thích 2 show này cực cực cực {:161:}

IC kg có subs nên chưa xem bao j mà show toàn nam nữa nên cũng hơi ngại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-4-2013 18:15:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi Dã vương ^^
Dã Vương bên VN mình k nhiều người xem lắm thì phải
rating của Dã Vương cũng là 1 con số đáng ngưỡng mộ vs các drama khác đấy chứ, mới xem đến ep 6, xem mà ức ơi là ức :))))
chú châu chấu quá đỉnh, 2 ctr lận nhé

Bình luận

xem phim này tức học gạch  Đăng lúc 3-4-2013 08:02 PM
em vẫn quyết tâm down trọn bộ rồi gặm dần :)))  Đăng lúc 3-4-2013 06:23 PM
DV makjang nặng nên khá kén người xem, VN chắc ko hợp =))) ta cuồng Soo Ae mà cũng đành drop giữa chừng, chắc chỉ coi 2 ep cuối cho bik thôi =))  Đăng lúc 3-4-2013 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-4-2013 18:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Infinity Challenge chưa coi nên không biết thế nào, nhưng nhìn dàn MC là biết hài hước cỡ nào rồi,MC nào cũng nổi bật và có phong cách riêng
chú châu chấu quá đỉnh, 2 chương trình có chú được bình chọn trong top yêu thích nhất rồi
bản thân mình chỉ coi RM, FO, một số tập X-Man, HT, SH, 2D1N, hay một vài tập của 1 số show khác nhưng chỉ có RM là crazy thôi, giờ còn chẳng coi 1 bộ phim nào nữa, cứ cái tình trạng này kéo dài có vẻ nguy hiểm quá{:98:}

Bình luận

đó là lẽ dĩ nhiên=))))  Đăng lúc 3-4-2013 09:36 PM
t thì mon men tất cả những nơi có Kook =))  Đăng lúc 3-4-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-4-2013 18:20:58 | Chỉ xem của tác giả
hú, mình cứ tưởng Running Man mới lạ chương trình được yêu thích nhất chứ, đứng thứ 4 lận
Infinity Challenge thì mình chưa xem nhưng thế này thì phải xem mới được ^^
có cả Dã Vương nữa kìa hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-4-2013 18:24:08 | Chỉ xem của tác giả
ớ Running Man ko đc hạng nhất á

chời ơi nghe thật khó tin mà

mong lần sau RM giật giải {:262:}

Bình luận

- không lquan: chữ ký bạn nhìn yêu quá <3 anh Ki với mèo, bạn lấy ở đâu đó? cho mình xin gif được không ^^  Đăng lúc 3-4-2013 11:41 PM
Ngi ngi thế nào cũng có em Bim, ai ngờ có thật :)))))))  Đăng lúc 3-4-2013 06:54 PM
Ngi ngi thế nào cũng có em Bim, ai ngờ có thật :)))))))  Đăng lúc 3-4-2013 06:53 PM
Ngi ngi thế nào cũng có em Bim, ai ngờ có thật :)))))))  Đăng lúc 3-4-2013 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-4-2013 18:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chương trình giải trí thì MBC vẫn dẫn đầu thôi.
Đúng là súc hút của MC quốc dân có khác.
Chương trình nào anh tham gia cũng đạt vị trí cao hết,chúc mừng Infinity Challenge. Running  man fighing.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-4-2013 18:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chú Chấu Chấu và Infinity Challenge, chuơng trình nào có chú đều rất hay và rất buồn cười nhưng mà vị trí của Running Man hơi bị thấp so với độ hay hiuhiu
News này lại làm mình luyến tiếc một thời Family Outing 1
Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách