Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

Chung Hán Lương bị ngược thê thảm trong phim mới "Bí mật bị thời gian vùi l

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-4-2012 15:21:32 | Xem tất
phim này đợi tới khi nào ms có nhỉ
....................................
...................................

Bình luận

:| Giờ mới bắt đầu mà, tới lúc xong ít nhất cũng cỡ hơn nửa năm nữa  Đăng lúc 17-4-2012 03:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 16:32:54 | Xem tất
Ai nha, nam chính duyệt.
Cơ mà nữ chính vẫn chưa biết cụ thể mà. TQN cũng được.
Không biết dựng thành phim thì cái kết có giữ nguyên như truyện ko? Nếu để như truyện thì hơi phũ cho cho anh Lục Lệ Thành. Ai lại để cho nữ chính đến với nam 2 bao giờ. Tội nghiệp anh Lục lắm lắm. Thà rằng cứ để cái kết mở có phải hay không.
Hik hik

Bình luận

ây, hôm trước có một bài chính thức là Trương Quân Ninh rồi, chưa kịp dịch nữa, để tối về coi thía nào  Đăng lúc 17-4-2012 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 20:37:59 | Xem tất
Bao giờ Đồng Hoa mới có một bộ hạnh phúc viên mãn nhỉ. Cả Bộ bộ, Đại Mạc dao và Bí mật đều làm mình vô cùng đau tim. Cũng chả có tác phẩm nào mà người đọc cho lẫn khán giả xem phim lại cứ đắm đuối với nam hai nhiều như của Đồng Hoa. Ôi Lục Lệ Thành của lòng mình. Thích cái đoạn cuối cùng, dù em đi lấy chồng, anh vẫn chia nửa bức ảnh cho vào ví. Có chồng thì sao chứ. Hi hi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2012 03:20:09 | Xem tất
trời ơi, Lại sắp có film của Chung ca để xem ồi
Cho em hỏi nhỏ là nhà mình có định thầu bộ này không ạ? *mắt long lanh, mặt năn nỉ*
Trên weibo thấy thiên hạ đồn là film này sẽ cải biên, không để anh yêu lục lệ thành phải rấm rứt đau khổ đồng thời cũng để cứu vớt hàng loạt trái tim non nớt của fan gơ khỏi bi kịch tan tành theo anh.
Btw, chung ca của em đặc biệt thích hợp vs thể loại soái ca si tình bá đạo phúc hắc này, iu tóa, hóng fim vật vã :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2012 09:51:30 | Xem tất
haiz hình như tác phẩm nào của Đồng Hoa cũng là SE hay sao í nhở?????
hix hix như BBKT ah coi mà bùn thúi ruột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2013 23:49:56 | Xem tất
hí hí 4 thân iêu của em  {:418:}
Ngay từ trong truyện em đã chết mê anh Lục Lệ Thành và nói thật là nếu không có cái ngoại truyện thì xin lỗi, Tống Dực sẽ cho vào danh sách "Nam chính ngôn tình bị anti"  {:412:}
công nhận bác đạo diễn có mắt nhìn người chuẩn thật đới  
bác mà cho anh Chung đóng vai Tống Dực thì cháu sẽ đốt bể nước nhà bác ) {:424:}
Cơ mà nghe vẻ giai còn bị ngược thảm hơn trong truyện nhể? {:431:}
Giai mà cứ như trong truyện, kiểu nhẫn nhịn chịu đựng, yêu thương không giới hạn với cả yêu không đòi hỏi thì em sống làm sao được hở giai {:432:}
cơ mà em không thích Trương Quân Ninh
ngay từ cái phim hạnh phúc tuổi thanh xuân chiếu trên VTV1 em đã không thích rồi
cơ mà thôi, xem phim xác định là ngồi ngắm anh )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 08:38:32 | Xem tất
Hic, lúc đọc truyện này sao mà cuồng Lục Lệ Thành thế ko biết, tuy rằng Tống Dực cũng được nhưng thật sự muốn Tô Mạn thành đôi với anh hơn. Đọc truyện cũng có 1 cái lợi đó là thả sức tưởng tượng vẻ lung linh của mấy anh này, cơ mà nhìn anh đóng Tống Dực thấy hơi thất vọng 1 tí. Hi vọng mấy bác BK, ĐD cho 1 cái kết đẹp đi chứ đọc truyện là mình đập bàn đập ghế, tức giận hoài thôi. Hóng phim ra mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 21:48:44 | Xem tất
Em là em mê cái thể loai6 tiểu thuyết chuyển thể thành phim lắm á{:313:}
có điều chình lại cái kết thúc dùm em{:288:}, công em coi đau tim gần chết mà cứ SE là em khổ tâm lắm{:269:}
{:436:}{:436:}{:436:}
hixhix
Chung ca ơi, sao mà anh cứ làm em phải lao đao thế lầy..{:430:}{:430:}{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2013 17:45:04 | Xem tất
Mình cũng chưa đọc truyện này nhưng có Chung Hán Lương đóng nên lò mò vào xem thử. Kết anh từ bộ Không kịp nói yêu em nên thấy anh rất hợp với hình tượng này.

Ai cũng nói truyện này ngược Lục Lệ Thành lắm, sau khi coi trailer thì cảm giác Lục Lệ Thành mới là vai chính, mình cũng muốn như thế, hy vọng cuối cùng là HE.

Thanks bạn đã trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2014 10:03:07 | Xem tất
Anh này si tình như vậy mà còn bị ngược thê thảm như vậy, tội nghiệp LLT.
Hy vọng trong phim có một cái kết viên mãn cho nhân vật này, trong truyện đọc xong rồi chịu không nổi, ban đầu cứ nghĩ là với LLT chứ
hâm mộ CHL quá, thích anh từ hồi Không kịp nói yêu em, đóng vai LLT là quá được  rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách