Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

Chung Hán Lương bị ngược thê thảm trong phim mới "Bí mật bị thời gian vùi l

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-4-2012 11:45:28 | Xem tất
Tại sao không phải Lục Lệ Thành??????
Thế nhưng Tại sao phải là Lục Lệ Thành
Cả Lục Lệ thành và Tống Dực đều yêu Tô Mạn,chẳng thể đong đếm xem ai yêu nhiều hơn
Mình thik Tô Mạn,vì thế nên ủng hộ quyết định của cô ấy

Thực ra mình tự hỏi liệu có phải Tô Mạn đã từng muốn đợi Lục Lệ Thành hay k,nếu k giữa đất nước TQ rộng lớn,cô ấy lại chọn quê của Tống Dực
Nhưng rồi nói thế nào thì kết thúc như thế vẫn là HE
Có nuối tiếc cho LLT sẽ khiến cho mình nhớ anh ấy hơn,yêu anh ấy hơn
Nếu TM chọn LLT chứ k phải TD,có lẽ mình cũng sẽ ngồi tiếc cho TD,bơi bản thân anh ấy cũng rất yêu Tô Mạn

Vế dv,mình thấy chọn CHL là ok rồi
GNL cũng ổn,TQN cũng ok
Còn Hàn Hi Đình mình chưa xem phim chị này đóng,nhưng xem ảnh cảm nhận được sự rực rỡ của Ma Lạt Năng
Hồi nọ có tin đồn Lữ Nhất đóng vai này,mình cứ hi vọng mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2012 17:13:53 | Xem tất
*tung bông* Chung ca đóng vai Lục Lệ Thành quá hợp. Ta thích nhất là Lục Lệ Thành. Tiếc cuối cùng nhân vật này là ko được nữ 9 lựa chọn, sai lầm lớn của nữ chính mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2012 18:57:00 | Xem tất
Thế đây giờ Lục Lệ Thành chính thức là Chung Hán Lương ca ca rùi á{:291:}
Em chưa đọc tác phẩm nè, tại dạo ý, coi GKNM,TYT3, ACTNMK, HRAVOD,TTKM...
mý tác phẩm ngược tâm thê thảm nên thấy giới thiệu là cùng thể loại ý nên sợ chưa dám coi,hì
Nhưng em ko thik Trương Quân Ninh, ko thik chị nè, thấy sao sao ý

Bình luận

oà, nghĩ đến LLT là Chung ca mà đau hết cả lòng mề :((  Đăng lúc 17-4-2012 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2012 21:54:21 | Xem tất
Lúc đọc hết truyện này, anh LLT này dằn vặt biết bao nhiêu trái tim của đọc giả; đọc xong mà cảm thấy tiếc nuối hoài, phải chi tác giả cho xuất hiện thêm một nhân vật nữ cá tính để kết hợp với anh này...

Mà công nhận đạo diễn hay nhà sản xuất phim này tuyển anh CHL là quá chính xác, ngoại hình, phong cách giống y những gì mình tưởng tượng về LLT.

Hy vọng sẽ quay phim xong sớm để thổn thức thêm lần nữa với anh LLT.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2012 22:20:02 | Xem tất
Mình đã đọc truyện này rồi . Thực xem ra từ đầu đến cuối thì mình không có cảm giác là TD yêu TM , mà mình cảm nhận rất rỏ là LLT rất yêu TM nâng đở và lo lắng cho cô từ khi cô bước chan vào làm việc cho đến khi cô gặp bao biến cố lớn trong đời bên cô đều có anh. nên mình nghĩ LLT đáng nhận được tình yêu của TM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2012 00:57:13 | Xem tất
hí,phim này đáng hóng đây
mặc dù truyện này mình chưa đọc
nhưng mà có Chung Hán Lương với Giả Nãi Lượng thì hóng rồi
nữ chính bạn Trương Quân Ninh cũng dễ thương
hồi xem phim Tòa tháp trắng với Honey&Clover cũng kết bạn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2012 15:19:16 | Xem tất
Nội dung bộ truyện này cũng hay lắm. Hy vọng khi phim sẽ lột tả dx hết những gì có trong truyện. Đọc truyện thấy tội LLT. Không biết khi thành phim thì sẽ bị ngược đến thế nào nữa đây >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2012 20:21:19 | Xem tất
Tiểu thuyết này ở dưới khu văn học nhà kites cũng có nhỉ, đọc mà thấy anh LLT bị ngược tâm quá.
Nhưng dù sao thì, với TM thì đây là một HE cho cô ấy, khi tình yêu được đáp lại.
Nói chung trong 3 nv chính ko trách dc ai, tất cả cũng vì yêu thôi, trách sao được trái tim chỉ có một ngăn ^^
Chỉ băn khoăn, khán giả yêu thích LLT đã biết trước kết quả liệu có đủ can đảm để xem phim ko? đã hụt hẫng một lần, sợ chẳng ai dám tự nguyện hụt hẫng lần 2...
Hy vọng có sửa kịch bản chút ít cho anh LLT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 00:08:00 | Xem tất
Đúng vậy. Đọc truyện mà day dứt cho a LLT quá đến nỗi hok dám đọc kỹ truyện vậy thì sao dám xem film, cố gắng nhiều như vậy nhưng nhận lại chỉ là con số 0 thôi =.= Hy vọng sẽ sửa kịch bản.
Cac vai diễn của CHL hầu hết mình đều thik trừ vai Cố Thik Triều trong film Nghịch Thủy Hàn xấu xa hok thế tả...

Bình luận

vai đó xấu xa nhưng phải công nhận sau phim đó fan Chung ca tăng đột biến, mình cũng là 1 fan của CTT đây :))))  Đăng lúc 17-4-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 14:26:45 | Xem tất
Oà, trời ơi đọc cái news này của bà bà mà não ruột.

Tình hình là em Cút mới chỉ rớt hố C được ... 1 đêm và nửa ngày. Mới biết đến Chung Hán Lương được ... 1 đêm nửa ngày. Nhưng lỡ trót chết ngất với cặp mắt sùm sụp của anh í rồi.

Vừa nghe phong thanh đâu đó là Chung ca sẽ vào vai Lục Lệ Thành nên lon ton đi search, trời ơi là đau lòng.
Nhân vật nam thích nhất trong Bí mật, và đến giờ vẫn là nhân vật nam khiến em Cút day dứt và đau lòng nhất của ngôn tình.
Nói chung đây là 1 nv em Cút rất rất thích.

Nghĩ lại, thì đúng là thấy Chung ca rất hợp với vai này (xét về ngoại hình trước đã). Nhưng nghĩ đến ca ấy vào vai LLT là xót xa hết cả cõi lòng.

Thành ca của tôi, Chung ca của tôi, tôi yêu cả 2 anh nhưng lại không muốn 2 anh là 1 :((

Vì sao ư? Vì LLT bị ngược quá là ngược mà :((

Bình luận

À, phim đầu tiên em coi của Lương ca là K kịp nói yêu em =)), lạy anh, fim này fải nói là quá quá quá si tình luôn ấy chứ =))  Đăng lúc 17-4-2012 02:35 PM
^_^ khổ thân anh Lương. Anh cứ kêu trời kêu đất tôi sẽ không diễn nhân vật si tình nữa đâu thế này thế nọ, nhưng các đạo diễn cứ mời thì biết làm sao  Đăng lúc 17-4-2012 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách