Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1232|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chun Woo Hee và Yoo Joon Sang xem xét drama mới đài SBS "Falsify"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama đề tài pháp luật tiếp theo của đài SBS mang tên "Falsify", kể câu chuyện về những người trong giới công tố và ký giả. Hai diễn viên đang tích cực xem xét lời mời tham gia là Chun Woo Hee (The Wailing) và Yoo Joon Sang (Pied Piper).

Nếu nhận lời, Chun Woo Hee sẽ đóng vai công tố viên quật cường, thẳng thắn tên Kwon So Ra trực thuộc tổ phòng chống Tội phạm. Cô tốt nghiệp với điểm số loại ưu và gây nhiều chú ý khi trở thành nữ công tố viên trẻ nhất trong lịch sử gia nhập vào tổ. Yoo Joon Sang đảm nhận vai ký giả Lee Seok Min, một người nóng tính và độc miệng. Lee Seok Min từng là huyền thoại trong giới viết báo, nhưng vì tính cách bộc trực và không biết lấy lòng người khác nên đã vô tình gây thù với những nhân vật "tai to mặt lớn".

"Falsify" là tác phẩm hợp tác giữa Biên kịch Kim Hyun Jung (Biên kịch phụ School 2015) và PD Lee Jung Heum (PD hai Jealousy Incarnate). Phim dự kiến lên sóng đài SBS vào tháng 7 tới, sau "My Sassy Girl".

Dramabeans
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2017 18:02:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chun Woo Hee hình như rất ít tham gia drama. Nếu nhớ không lầm thì mình chưa gặp nàng ấy, hoặc mình chỉ xem quá ít phim. Nhưng mà cô gái này diễn rất tốt. Mô tả các nhân vật cũng rất có chiều sâu. Mình rất mong đợi 2 nam nữ chính này sẽ nhận lời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2017 18:08:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim điện ảnh 'Walling' nổi tiếng lắm ý, hoá ra là chị nữ chính đóng trong phim này. Nếu nhớ k lầm thì lần trc Chun Woo Hee đã từ chối Third-rate my way đóng với Dồi rồi. Để xuất hiện trong phim truyền hình chắc chị phải cân nhắc nhiều lắm đây. Hóng tin xác nhận   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2017 18:35:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
SBS ko làm về đề tài về luật sư bác sĩ công tố thì ko chịu đk hay sao ấy . Mới đầu năm mà đã bao nhiêu phim đề tài này rồi. 2 phim của vợ chồng Ji Sung -Lee Bo Young rồi phim của suzy  - lee jong suk giờ là phim này nữa. Có vẻ SBS có lợi thế về mấy phim kiểu này

Bình luận

Cả phim "Beward This Woman" mà Ji Chang Wook nhận lời cũng là Công tố T^T  Đăng lúc 24-3-2017 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-3-2017 19:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bộ phim về đề tài pháp luật, dạo này nhiều phim đề tài này thế nhỉ. Hy vọng phim sẽ thành công.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-3-2017 19:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Không mong Chun Woo Hee nhận phim này, chị ấy là hiện là nữ diễn viên trẻ nhất đang nắm trong tay Ảnh hậu Rồng Xanh, là một trong những nữ diễn viên hàng đầu của điện ảnh Hàn hiện nay trong lứa 8x, không nên nhận một cái drama như thế này, biên kịch phụ, đạo diễn phụ cho hai phim hường phấn không có chiều sâu gì trước đó. CWH nên tiếp tục đóng movie thôi, chị ơi, từ chôi thêm phát nữa là năm nay chị từ chôi đúng 3 drama rồi đây

Bình luận

trẻ tuổi thứ nhì là chị Jeon Do Yeon (21t), Son,HanChun chỉ là trẻ nhất ở thế hệ của mình thôi, chứ không có trẻ nhất của RX, so ra cũng bt thôi  Đăng lúc 25-3-2017 04:46 PM
SEK chưa có RX, mới thắng Baek, mình chỉ xét trên RX thôi, HHJ với CWH nhận giải lúc bằng tuổi nhau (dù Han trước 1 năm), cơ mà trẻ nhất là Kim Hye Soo (thắng khi 20t)   Đăng lúc 25-3-2017 04:45 PM
ý mình là chị ấy đang là người trẻ tuổi nhất giữ giải thưởng, chứ ko phải người trẻ nhất thắng giải thưởng đó tại thời điểm đó  Đăng lúc 25-3-2017 04:43 PM
Trẻ nhất? Hình như Han Hyo Joo, Son Ye Jin, Shin Eun Kyung,... được ảnh hậu đều trước 27t thì phải.  Đăng lúc 25-3-2017 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-3-2017 20:08:38 | Chỉ xem của tác giả
SBS năm nay có vẻ tích cực làm film về công tố viên nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-3-2017 20:25:23 | Chỉ xem của tác giả
SBS năm nay tính quảng bá cho viện kiểm soát hay sao mà thấy toàn làm phim về công tố
Hết Defendant của Ji Sung, tiếp đến Whisper của LBY giờ là dự án mới nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-3-2017 21:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều dự án liên quan đến pháp luật của SBS ghê, sinh viên học luật chắc chắn thích
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-3-2017 22:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chị sẽ từ chối thôi, thấy chị ít tham gia drama lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách