Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8765|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chọn màu cho áo Jiwonderland - Hình Chibi page 2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mọi người cùng vote để chọn ra một màu để làm chiếc áo Jiwonderland nào ^^
Màu nào có số lượng vote cao nhất sẽ được chọn.
Cho dù kết quả là màu nào, mong các thú chấp nhận kết quả cuối cùng và yêu quí chiếc áo chung của nhà ta nhé.
Vì chiếc áo chung. VOTE thoai {:445:}
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 45 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
EvelynNg + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 20:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người xem trực tiếp màu trên áo cho dễ tưởng tượng nhé, đây là mẫu áo mà chúng ta định chọn: cổ tròn.

Màu trắng:

Cre: aothun.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 20:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người xem trực tiếp màu trên áo cho dễ tưởng tượng nhé, đây là mẫu áo mà chúng ta định chọn: cổ tròn.

Màu đỏ:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 21:02:11 | Chỉ xem của tác giả

Màu vàng:

Màu vàng nếu được chọn sẽ làm tông màu như hình post kèm, màu vàng trên áo mẫu quá nhạt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 21:04:52 | Chỉ xem của tác giả
Màu cam:

Màu cam không có áo mẫu dạng cổ tròn ^^

=================================================================================================================================
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 21:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Xanh lá:
Màu xanh lá trên áo mẫu cũng khá nhạt, nếu chọn chúng ta sẽ chọn màu đậm như mẫu post kèm nhá:

Bình luận

đã bảo là post màu áo lên cho dễ tưởng tượng thoai mà, màu nào nhạt quá thì mình sẽ yêu cầu lúc in đậm lên ^^  Đăng lúc 18-4-2013 09:33 PM
Sao trông màu mẫu với màu áo khác nhau 1 trời 1 vực vậy nè :D  Đăng lúc 17-4-2013 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 21:15:20 | Chỉ xem của tác giả

Xanh dương:

sao màu này tự dưng k có hình áo nữ :|

Bình luận

=]] chỗ nó có mỗi màu này thôi em ;)) còn tông màu xanh nhạt là xanh da trời roài, em mún gọi nó là gì cũng dc hết á =]] còn xanh nhạt hơn 1 chút giống màu của elf quá n   Đăng lúc 17-4-2013 10:38 PM
cái này là xanh tím than chứ xanh dương gì hả chị ê =))  Đăng lúc 17-4-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 21:17:10 | Chỉ xem của tác giả

Màu đen:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-4-2013 23:21:35 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, áo trắng thì em không mặc được vì quá bếu, áo đỏ thì em có một quả áo đồng phục thế rùi, màu vàng cũng vầy. Em rất thích màu da cam, làm viền cổ màu nâu, cơ mà sau khi vote em mới phát hiện mỗi mình em chọn màu cam ạ *chấm nước mắt nước mũi*

Bình luận

em nên lấy màu đen ợ =]]] bởi vì ở bẩn kia thế thì màu đen cho khỏi dơ =]]  Đăng lúc 18-4-2013 09:34 PM
bẩn quá :))  Đăng lúc 18-4-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-4-2013 08:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn màu đỏ nhé, vì màu đỏ rất ư là nổi bật và mới lâu hí hí, thấycái áo đỏ chị già mặc đi dã ngoại chơi với mấy em nhỏ, rồi in hình chữ màu trắng hí hí
nhưng mà chọn xong mới thấy màu trắng chiếm ưu thế, mình sợ màu trắng vì mau dơ {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách