Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2093|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Choi Siwon đang làm việc chăm chỉ cho bộ phim “She was Pretty”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Super Junior Choi Siwon nói rằng anh ấy đang làm việc chăm chỉ để quản lý lịch trình bận rộn của mình cho phim “She Was Pretty”.

Vào ngày 12 tháng 10, Siwon đã đăng tải một tấm ảnh trong phim “She was Pretty” lên Instagram của mình. Anh đã đính kèm caption, “một đêm không ngủ và một ngày bận rộn, nhưng có một sự bùng nổ và đang cố gắng làm cho mỗi khoảnh khắc trở nên có ý nghĩa. Tất cả là nhờ sự yêu mến của mọi người. Hãy theo dõi tập 9 và tập 10 nhé.”

Siwon đã đăng tải 1 bức ảnh khác từ bộ phim “She was pretty”  ngày hôm qua,  tuy nhiên anh đã gỡ bỏ sau đó do bức ảnh tiết lộ tình tiết phim.

Trong khi đó,  Siwon sẽ thực hiện nghĩa vụ quân sự vào ngày 19 tháng 11, theo sau hai thành viên EunhyukDong Hae sẽ nhập ngũ cuối tuần này. Siwon và Donghae sau khi nhập ngũ sẽ phục vụ như lính cảnh sát, trong khi Eunhuyk sẽ nhập ngũ  với vai trò là lính tại ngũ sau khi hoàn thành khóa huấn luyện cơ bản.

Source : Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-10-2015 11:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật của anh ý khá hay
Nếu không vì Ri On Ri Jin mình đã ship đôi này ngay từ đầu rồi ý chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-10-2015 12:35:34 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bựa có vai diễn để đời rồi Về sau mà có đóng vai nghiêm túc người ta cũng vẫn sẽ nghĩ đến Kim Shin Hyuk max bựa của SWP mà thôi
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2015 12:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Thật là làm việc chăm chỉ quá mà,
đến nỗi còn không có thời gian cạo
mớ râu lún phún ấy nữa cơ mờ
nói vậy chớ a SW đang làm rất tốt vai diễn của mình mà
cũng mong sớm thấy được dáng vẻ lịch lãm của anh trong vai trò con chủ tịch "The Most"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2015 12:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Chiếm 1 tầng luôn !
Thật ra đây là lần đầu theo dõi trọn vẹn vai diễn của Choi Siwon, vì bản thân bộ phim và vai diễn của anh lần này thực sự thu hút mình! Coi như bỏ hết tất cả hình tượng trước kia để hóa thân hoàn toàn vào vai một người với ngoại hình râu ria và tính cách thì bựa không còn gì để nói!
Tiếc là sau phim này anh đã nhập ngũ, hy vọng sau 2 năm trở về anh vẫn có những vai diễn hay như thế này để thỏa lòng khán giả yêu phim.
Cố lên! Choi Siwon 5ting! She was Pretty 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2015 13:46:24 | Chỉ xem của tác giả
thích siwon của she was pretty
đáng yêu, bẩn bựa và duyên kinh khủng
hi vọng sẽ đc gặp lại siwon sau khi xuất ngũ với những dự án mang lại dấu ấn cá nhana
cảm ơn vic dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-10-2015 13:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nhiều phim của SW mới xem bộ Oh my lady và bộ này.
Hình tượng lột xác hoàn toàn khác, không nghĩ là ổng sẽ vào vai này ngoạn mục như vậy.
Xuất ngũ rồi làm thêm vài vai bẫn bựa nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-10-2015 15:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa xem phim cũng nhớ là Choi Si Won sinh năm 87 nên cũng đoán là sẽ nhập ngũ trong năm nay và giờ đã có quyết định nhập ngũ vào tháng 11 rồi. Năm nay SuJu có 3 anh chàng nhập ngũ gần như cùng thời điểm nhỉ. Nhưng mà Choi Si Won với vai trò là lính cảnh sát vậy chắc là giống như kiểu anh So Ji Sub ngày đó vậy, nhập ngũ nhưng làm việc tại một đồn cảnh sát nào đó chăng. Choi Si Won mà về đồn nào thì chắc nơi đó sẽ không có nổi một ngày "bình yên" đâu nhỉ vì các fan ngày nào cũng sẽ kéo đến cho mà xem. Tuy vậy đó là chuyện của tháng sau còn bây giờ cứ tập trung thưởng thức She was pretty với phần diễn xuất cực kỳ hài hước của Choi Si Won trước đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-10-2015 19:30:34 | Chỉ xem của tác giả
trước khi đi còn bận tối mặt như thế
rất tự hào về anh đấy Mã àh nhưng làm gì thì cũng nên giành nhiều thời gian cho gia đình và SJ nhé
lần này ko phải chỉ có 2 con cá đi mà còn có anh nữa đó, nỗi buồn nhân 3 đấy
giữ gìn sức khỏe để trải wa 2 năm tập luyện nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-10-2015 20:00:46 | Chỉ xem của tác giả
Xem Choi Siwon trong drama " She Was Pretty "  cười chết
được , chàng từ một chàng hào hoa với vẻ ngoài luôn chao
chuốt áo quần bảnh bao hàng hiệu mà đã hy sinh đóng một
vai diễn làm xấu hình ảnh của mình , nhưng phim mà chứ nếu
ở ngoài chàng mà như vậy chắc mọi người chạy mất quá
Trả lời