Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Choi Si Won được chọn làm đại diện đặc biệt của UNICEF Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-11-2015 10:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Được 1 năm comeback hoành hoành tráng tráng với phim ảnh thì lại nhập ngũ liền sau đó.

Nếu ko phải nhập ngũ ngay thì có khi giai được mời thêm 1 lố dự án, 1 lố quảng cáo nữa rồi.

Đi sớm về sớm nha giai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-11-2015 11:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Phải chấp nhận là anh đã rất trưởng thành về mặt diễn xuất khi thể hiện vai Kim đậu hũ trong phim SWP so với những vai diễn trước đây! Rất thích vai diễn này của anh!
Ngoài đời anh cũng hay tham gia hoạt động từ thiện nhỉ!
Chúc mừng anh với những thành công trong năm nay!
Mong 2 năm sau Anh sẽ come back thật hoành tráng và sẽ tái hợp với sis Hwang!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-11-2015 13:35:26 | Chỉ xem của tác giả
Ổng đúng là dạng người may mắn được tạo ra toàn năng hoàn hảo mà
Ổng cũng có sức ảnh hưởng đến fan quốc tế nên được chọn cũng không có gì lạ
Đi quân sự về rồi có nhiều sản phẩm chất lượng nữa nha anh FIGHTING !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-11-2015 13:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Tự hào quá, cơ mà đại gia mà, nên anh chăm từ thiện là đúng roài hehe, mà thế là vừa nhận chức này anh lại sắp phải đi nghĩa vụ quân sự sao, hiu, so sad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-11-2015 18:22:35 | Chỉ xem của tác giả
anh luôn muốn đem lại những điều tốt đẹp nhất cho những người gặp khó khăn lần này đối với anh hẳn là rất có ý nghĩa
mấy hôm nữa nhập ngũ r nên là đến khi trở về thì hãy cống hiến hết sức mình anh nhé
đứa con của Chúa mang trái tim ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-11-2015 16:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Lão này lần tái xuất này đã lợi hại hơn xưa rất nhiều
Rất tiếc lại nhập ngũ mất rôi
Một hình ảnh đại diện rất nhiều ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-3-2016 16:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Choi Si Won, người hiện đang tham gia bộ phim nổi tiếng “She was pretty” đã được chọn làm đại diện đặc biệt cho tổ chức UNICEF chi nhánh ở Hàn Quốc. Văn phòng UNICEF tại Seoul sẽ trao cho anh một chứng nhận đặc biệt vào ngày 12.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-3-2016 17:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Chàng ca sĩ – diễn viên đã đóng góp vào các chiến dịch khác nhau của UNICEF, bao gồm “Santa Campaign”năm 2013,  “Popcoin Campaign”năm 2014 và “Bracelets for Nepal Campaign”năm 2015. Sự tham gia của anh đã thuyết phục UNICEF rằng anh là anh là một đại diện tuyệt vời cho mục tiêu của tổ chức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-3-2016 17:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Trong tương lai, anh hy vọng sẽ tham gia các chiến dịch khác nhau. Choi Si Won đã cho thấy sự phấn khích của mình khi nói, “Tôi đã làm việc với UNICEF một thời gian rồi, và nó thật sự khiến tôi mở rộng tầm mắt đối với các chiến dịch khi nó cho phép chúng tôi được chia sẻ với những cảnh đời kém may mắn. Tôi rất vinh dự khi nhận vị trí đại diện này”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-3-2016 17:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh hy vọng có thể tập trung vào các dự án giúp đỡ trẻ em, anh bày tỏ, “ Tôi hy vọng có thể chia sẻ sự ấm áp đến tất cả các trẻ em trên thế giới, tôi muốn đóng góp cho một thế giới mà mọi trẻ em đều hạnh phúc".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách