Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Choi Ji Woo - 최지우

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-12-2011 16:11:17 | Chỉ xem của tác giả

jiwoolove.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-12-2011 23:10:47 | Chỉ xem của tác giả
CHOI JI WOO: “ Tôi không bao giờ tiết lộ chuyện tình yêu của mình một lần nào nữa”

Trong tập đặc biệt chào giáng sinh của chương trình giải trí “Healing camp” của đài SBS được phát sóng vào ngày 19/12/2011, diễn viên Choi Ji Woo đã biểu lộ sự không hài lòng của mình về việc báo chí đã quan tâm quá nhiều vào chuyện tình yêu của cô. “Healing Camp” là chương trình giải trí thứ 2 sau 2D1N mà Choi tham gia, điều này đã làm cho nhiều fan cảm thấy háo hức khi muốn được trông thấy một khía cảnh hài hước trong con người của nữ diễn viên xinh đẹp này một lần nữa.

Trong suốt tập, Choi đã tiết lộ mẫu bạn trai lý tưởng của mình và thú nhận “Tôi cảm thấy rất cô đơn những ngày này và thực sự muốn được yêu.” Cô ấy cũng đã làm mọi người ngạc nhiên khi khuyên những người đàn ông có quan tâm đến mình “đừng do dự và hãy bạo dạn lên”. Cô nói thêm: “ Tôi không quan tâm về việc người đó có làm trong ngành giải trí hay không, nhưng tôi sẽ không bao giờ tiết lộ chuyện tình yêu của mình lần nào nữa.”

Đầu năm nay, cô đã chia tay với người bạn trai đã quen 3 năm, bạn diễn Lee Jin Wook. Hai người cùng hợp tác trong drama “Air city” của đài MBC năm 2007 và bắt đầu hẹn hò vào năm 2009. Kể từ khi bị báo chí phát hiện, đời sống riêng tư của cả 2 đều bị “soi” khá kỹ.  Họ cũng đã thú nhận sự quan tâm quá mức của báo đài và fan hâm mộ là một trong lý do dẫn đến sự chia tay này.

19/12/2011

Source: http://www.soompi.com/news/choi-ji-woo-i-never-want-to-go-public-with-my-relationship-again
Trans: [email protected]

Bình luận

hix, tội ss quá :(  Đăng lúc 19-3-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-12-2011 23:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay không phát sóng tập đặc biệt của "Healing Camp" được vì tổng thống Bắc Hàn qua đời và dời lại đến tuần sau 26/12/11.
Lại hóng thêm tuần nữa vậy.
Nhưng hôm này ss Choi có xuất hiện...

sp

SS được chọn làm đại sứ sức khỏe của bệnh viện Gangnam.
Cái áo đẹp thế. Ăn mặc đơn giản nhưng vẫn tỏa sáng {:301:}

Bình luận

ss hay mặc áo khoác dài như vậy nhất, rất hợp với đôi chân dài của ss, dạo này lại chỉ thấy ss mặc quần áo, hok thấy mặc váy mấy trừ khi chụp ảnh cho lotte   Đăng lúc 20-12-2011 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-12-2011 08:20:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi, hoạt động mới của ss mà mình hok biết, tối qua nghe tin chủ tịch Kim Yong Il qua đời, sáng nay thấy các báo đăng tin, thôi, sang tuần sau xem chương trình của ss cũng hok sao.
ss iu cố lên nhé, sang năm mới mong ss tìm được người tốt và yêu thương ss chân thành và sống hạnh phúc nha ss. Mãi mãi yêu ss vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-12-2011 09:51:01 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 20-12-2011 08:20
ôi, hoạt động mới của ss mà mình hok biết, tối qua nghe tin chủ tịch Kim Yong Il qua đ ...

Đọc xong bài báo thương ss nhiều quá.
Ở tuổi 37 rồi mà vẫn cô đơn một mình.
Chỉ mong ss mau kiếm được một người đáng tin cậy, và yêu ss hết lòng.
Và hi vọng các fan sẽ luôn ủng hộ ss.

Anh Bae ơi, có nghe ss nói gì không?   

Ps: Tổng hợp link vietsub drama, movie của ss choi ở trang 1, #3 ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-12-2011 17:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Có thời gian chắc là sẽ coi lại Air City. Phim này theo mình là rất hay, chỉ có điều không có nói nhiều về tình cảm của chị Choi với anh Lee nên coi không có phê
Đây là bộ đầu tiên của ss choi mà mình xem sau CTMĐ, với NTLTĐ. Phim này ss đổi phong cách làm mình chết mê. Nhất là style thời trang, rất chi là có phong cách. {:301:}

Bình luận

Mình cũng bị mê mẩn bời HDK, vai diễn này của ss hay ghê, ấn tượng với mấy bộ công sở của ss lém.  Đăng lúc 21-12-2011 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-12-2011 18:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Thời trang của ss Choi trong Air City (Han Do Kyung - Giám đốc bộ phận kinh doanh vận chuyển sân bay Incheon)
(Source: Jiwoolove.com, upload: Greenrosetq, reup by me)

jiwoolove.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-12-2011 18:03:20 | Chỉ xem của tác giả

jiwoolove.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-12-2011 18:05:24 | Chỉ xem của tác giả

jiwoolove.com
Trả lời