Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4426|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Chị gái xinh đẹp của Kim Yoo Jung thu hút sự chú ý của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-3-2016 12:50:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Chị gái xinh đẹp của Kim Yoo Jung thu hút sự chú ý của cư dân mạng

Gần đây, những tấm hình của chị gái Kim Yoo JungKim Yeon Jung được cư dân mạng chia sẻ liên tục. Kim Yeon Jung cho thấy ngoại hình xinh đẹp như thể một ngôi sao.

Chỉ cần nhìn những tấm hình, cư dân mạng đã có thể nhận ra ngay lập tức rằng họ là 2 chị em vì sự giống nhau của cả hai. Khác với vẻ dễ thương hồn nhiên của cô em gái, Kim Yeon Jung cho thấy vẻ đẹp trưởng thành và biết chăm chút điệu đà hơn, nhưng đôi mắt to đẹp và nụ cười của cô lại chứng thực họ là 2 chị em.

Kim Yoo Jung cũng đã đăng 1 tấm hình chụp chung với chị gái Kim Yeon Jung, nam diễn viên Lee Jong Hyuk và nữ diễn viên Choi Jung Won khi họ cùng nhau đi xem nhạc kịch, cô trìu mến viết: “Đi xem nhạc kịch Chicago với chị! Có cả bố của Kkotnim và cô Choi Jung Won. Bố ơi, cố lên!”. Bức ảnh khiến nhiều người ngỡ như có 2 Kim Yoo Jung trong ảnh.

Được biết, Kim Yoo Jung rất đỗi yêu thương người chị gái này, trong những lần phỏng vấn, Kim Yoo Jung đều nói về Kim Yeon Jung như nguồn động viên tinh thần lớn nhất của mình và khẳng định chị gái mình mới là người xinh đẹp nhất nhà chứ không phải mình.

Nguồn: http://www.ytn.co.kr/_sn/0117_201603281150111355 ; soompi
Dịch: springflower18@kitesvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 13:00:34 | Xem tất
Wow, 2 chị em giống nhau quá nhỉ!
Xinh đẹp cả!
Hình như Yoo Jung còn có người anh trai lớn đẹp trai baby lắm!
Nhà này gen tốt này!

Thanks bạn trans news!

Bình luận

ko biết mấy người quen khác của nhà mình nay đi đâu hết rồi :))))))))))  Đăng lúc 28-3-2016 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 13:32:40 | Xem tất
Ôi 2 chị em nhà này sinh quá nhỉ, nhớ hồi nào cả 3 anh em (hay 3 chị em) chụp hình cùng nhau còn nhỏ xíu
Má giờ 2 đứa đều lớn thế này rồi

Thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 13:52:52 | Xem tất
thấy bảo gái nhà thôi làm MC
tự nhiên mình nghĩ ra hay gái chuẩn bị nhận film rồi?
sang năm mới rồi mà, gái sẽ có ít nhất hai bộ chứ nhỉ?
đọc comt trên mấy trang cũng thấy mọi người hỏi y hệt
em thôi làm MC để đóng film hở? thôi cái này là sắp có film mới hử?
dân tình cũng nhớ em nó lắm rồi
dạo này chỉ có chụp nhiều ảnh vs đóng quảng cáo là giỏi thôi gái ạ
chị đang chờ em lớn để ship em với mấy anh đẹp zai mà mãi chẳng thấy em lớn gì cả là sao
sốt ruột quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 14:33:48 | Xem tất
Chắc nhìn Jung rồi, nên nhìn sang cô chị thấy ác ác sao á
Cơ mà ghen nhà này tốt kinh, được cả đôi. Nghe đồn còn có ông anh cũng đẹp ko kém

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 15:06:24 | Xem tất
Xinh thiet, mà vẫn mê nét của Yoojung hơn, hehe
dạo này càng lớn càng đẹp ra, cái nét thanh tú phúc hậu của em nó làm chị đắm đuối. Riết roy mê em con hơn Suzy lun =]] =]] =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 15:35:31 | Xem tất
Đúng là cả hai chị em đều xinh đẹp nhưng có vẻ cô em Kim Yoo Jung nhìn hiền hơn nhỉ hay do mình quen xem phim của cô bé rồi nên thấy thân thuộc và thích hơn chăng? Nhìn chị em gái nhà này lại nhớ đến hai chị em gái của diễn viên Kim Tae Hee. Kim Tae Hee có một người chị gái không làm nghệ thuật nhưng mà đẹp như diễn viên ấy. Đúng là những gia đình này gen tốt thật đấy cả nhà ai cũng đẹp, thích quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 18:19:04 | Xem tất
Vẫn thấy Yoo Jung xinh hơn dù cả 2 đều xinh thích bé này lắm luôn, chờ em đóng phim, lựa 1 kịch bản thật hay nhé
thank bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 20:17:51 Từ di động | Xem tất
Chị Jung xinh thật đấy, cơ mà Jung bao giờ mới đóng drama đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2016 20:40:21 | Xem tất
đay mới đúng là quà của chúa đã cho 2 chị em xinh đẹp này đầu thai vào cùng một gia đình, cô em nổi tiếng và xinh đẹp thì cô chị cũng trẻ trung ko kém cạnh gì!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách