Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1097|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Cheon Woo Hee xem xét đóng vai chính trong bộ phim hình sự mới của đài OCN"The Voice"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2016 09:44:57 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau khi Bae Doo Na từ chối , nhà sản xuất tiếp tục mời Cheon Woo Hee là ứng cử viên tiếp theo vào vai nữ chính.
Cheon Woo Hee đã chứng minh khả năng diễn xuất của mình qua movie Han Gong-ju(2014, đạo diễn Lee Soo jin)
Từ đó đến nay, cô tiếp tục tập trung hoạt động bên mảng movie với các vai diễn trong The Beatiful Inside(2015), The Wailing,Loves Lies(2016),...
Nếu nhận lời đóng vai chính cô sẽ trở lại sau 5 năm  kể từ bộ phim Vampire Idol(2011-2012).

The Voice là dự án mới nhất của kênh truyền hình cáp OCN xoay quanh câu chuyện của những người làm việc tại tổng đài 112, nơi chuyên tiếp nhận các cuộc điện thoại trình báo về hành vi phạm tội. Từ lâu, đây được cho là bộ phận hoạt động yếu kém nhất trong hệ thống an ninh Hàn Quốc. Tuy nhiên, trong quá trình điều tra vụ án của một kẻ giết người hàng loạt, các nhân viên tại đây sẽ khám phá ra tầm quan trọng của công việc mình đang làm.

Nữ diễn viên sẽ vào vai một cảnh sát phá cách, trưởng đội cảnh sát 112, tốt nghiệp từ một trường đại học hàng đầu và cá tính mạnh mẽ không hề bị ảnh hưởng bởi những khó khăn. Với vẻ ngoài dễ thương, cô luôn bị đánh giá thấp nhưng cô có thể đánh bại hầu hết những người đàn ông với mánh võ hapkido và taekwondo của mình. Cô còn có một dạ dày tốt và một chất giọng hoàn hảo cho công việc.

Đạo diễn của bộ phim là Kim Do Hyuk(I Love Lee Tae-ri, movie Shin Suk-ki Blues).Bộ phim sẽ lên sóng vào năm 2017.

cre: sportchosun
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 10:54:15 | Xem tất
Huhu, Doona của tui từ chối rồi, thế là ko biết đợi đến bao giờ mới gặp lại nàng trên màn ảnh nhỏ đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 11:20:38 | Xem tất
Hy vọng chị nhận vai, hình như phim này Jang Hyuk cũng đang xem xét kịch bản nữa
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:18:00 | Xem tất
Chưa xem phim chị đóng bao giờ vì ít theo dõi mảng movie
Phim này hình như anh Jang cũng đang xem xét
Mong anh chị nhận phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:27:31 | Xem tất
Có Jang Hyuk, có Cheon Woo Hee, lại là film hình sự của ONC
Có thể ko hóng đc sao
Mọi người nhận film liền đi nạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:28:53 | Xem tất
Đài OCN thỳ phim chuyên về điều tra phá án rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 18:58:25 | Xem tất
trông dàn diễn viên đã thấy hứa hẹn rồi ^^
anh Jang Hyuk cũng đang xem xét để tham gia thì phải
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 19:20:31 | Xem tất
"Nữ diễn viên sẽ vào vai một cảnh sát phá cách, trưởng đội cảnh sát 112, tốt nghiệp từ một trường đại học hàng đầu và cá tính mạnh mẽ không hề bị ảnh hưởng bởi những khó khăn. Với vẻ ngoài dễ thương, cô luôn bị đánh giá thấp nhưng cô có thể đánh bại hầu hết những người đàn ông với mánh võ hapkido và taekwondo của mình. Cô còn có một dạ dày tốt và một chất giọng hoàn hảo cho công việc."
nữ chính hoàn hảo nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 20:15:36 | Xem tất
Hôm qua đọc new thấy chú Jang cũng đang cân nhắc phim này
Hi vọng chú nhận vai, mặc dù thích chị Bae hơn, nhưng thấy chị này cũng xinh
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 21:22:05 | Xem tất
Vẫn chưa nhận lời chính thức nữa @@
Bae Doo Na lâu lắm rồi không thấy, chị ấy không xinh ngút ngàn nhưng thần thái rất tuyệt
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách