Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9705|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Chae Young In tiết lộ về bí mật tình yêu của Song Ji Hyo trong 'Running Man'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-4-2016 10:07:29 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập gần đây nhất của “Running Man” được phát sóng vài ngày 24.04, bạn thân của Song Ji Hyo, diễn viên Chae Young In đã đến tham gia chương trình và tiết lộ về những bí mật của Song Ji Hyo.

Trong chương trình, Chae Yong In chia sẻ "Song Ji Hyo không hề nói chuyện nghiêm túc về diễn xuất. Cậu ấy chỉ toàn nói về đàn ông thôi. Có lẽ tôi không nên nói chuyện này ở đây, nhưng Song Ji Hyo đã từng hẹn hò với một ngôi sao nổi tiếng cách đây 15 năm rồi.". Điều này khiến tất cả mọi người đều rất ngạc nhiên.

Khi các thành viên “Running Man” hỏi rằng "Giờ anh ấy vẫn nổi tiếng chứ?", Chae Young In đã trả lời "Tất cả đều sẽ biết anh ấy khi tôi nói ra tên của anh ấy thôi."

Sau đó các thành viên đã trêu Ji Hyon rằng "Cứ làm ra vẻ chẳng quan tâm gì đến đàn ông hết vậy mà thế đấy."

Cre: sp
Trans: [email protected]

P.s: anh Gà Ri của chúng ta có ghen không chứ hả???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 10:51:34 | Xem tất
Ôi ~~~~ Ai thế, ai thế. Dispatch đâu, điều tra nhanh
Tận 15 năm nhé, không phải vài năm đâu :O
Hai người này bí mật thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 10:51:45 | Xem tất
chị ơi e cần biết danh tính của anh diễn viên nổi tiếng ạ
mà thôi bh chị em có anh Mực r
lo gì nữa chứ )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:06:46 | Xem tất
Hình như chị Ji Hyo vẫn tham gia We got married bản Trung nhỉ. Tin này ra ko bik có ảnh hưởng j ko? Nhớ hồi chị Cháo So Eun chỉ có tin đồn hẹn hò thui mà đã um tùm lên rùi. Đây còn là bạn thân khẳng định luôn đã hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:41:39 | Xem tất
lão Ga lúc nào cũng seo với huyn miết í mừ, ghen chi dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:45:11 | Xem tất
Lạ nhỉ, thế hồi hẹn hò vs CEO thì sao? Rõ ràng lúc trước còn công bố tin chia tay nọ kia mà

Bình luận

ý là 15 năm trước SJH đã từng hẹn hò với 1DV nổi tiếng, sau chia tay rôi  Đăng lúc 25-4-2016 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:53:39 | Xem tất
Ôi mợ Ngố của tui đã có ng đàn ông của cuộc đời tận 15 rồi cơ á
Mợ không quan tâm đến đàn ông vì mợ có rồi còn đâu
Mà Chae Yong In nói vậy thì khéo có khi mở đường cho mợ Ngố trc, cta chuẩn bị tinh thần thoai

Bình luận

Oh, chắc có lẽ lúc nãy bạn dịch viết ko rõ lắm thế là mình đọc thành mợ có ny tận 15 r :3 thảo nào thấy hơi điêu điêu  Đăng lúc 25-4-2016 04:09 PM
hồi 2012 còn bị khui hẹn hò với CEO Baek của CJes mà  Đăng lúc 25-4-2016 02:45 PM
không phải bạn à, có 1 bạn đã đưa bản gốc tiếng Hàn (+ tiếng anh) lên, ý là: 15 năm trước SHJ hẹn hò với 1 DV nổi tiếng, giờ đã chia tay rồi.  Đăng lúc 25-4-2016 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 11:56:47 | Xem tất
hèn j... chị í chả đả động j đến anh Mực của chúng ta j cả
Làm tui tò mò quá đi à >"< Là ai được nhỉ? Tui mong đó là Jo In Sung :"> Túi mỏng thui nha, ko phải tui đoán đâu. Tui dở đoán lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 13:20:06 Từ di động | Xem tất
Tớ nghĩ ý của câu đó là chị ấy đã từng hẹn hò với người nổi tiếng, cách đâu 15 năm. Chuyện của quá khứ. Chị bạn thân kể hết nội tầm thế thì Ji Ngố phải làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 13:40:56 | Xem tất
Có khi nào là Jo In Sung ko ta ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách