Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1137|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Chae Soo Bin chia sẻ cảm nghĩ về cảnh hôn với Yoon Kyun Sang

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-5-2017 16:34:18 | Xem tất |Chế độ đọc
Nữ diễn viên Chae Soo Bin đã có một buổi phỏng vấn sau khi bộ phim 'Rebel - The Thief Who Stole People' của đài MBC với sự góp mặt của cô ấy, kết thúc phát sóng.

Khi được hỏi về bạn diễn của mình - Yoon Kyun Sang, cô nàng mở lời, "Em đã gặp anh ấy qua những lần quay CF và movie trước đó rồi. Chắc bởi vậy mà bọn em cảm thấy thoải mái hơn khi đóng phim cùng nhau. Và cũng bởi vì Kyun Sang oppa là người luôn mang đến cảm giác dễ chịu cho người khác, nên bọn em quay phim mà không có tí ngượng ngùng nào luôn đó ạ. Bọn em càng thân thiết, những cảnh quay càng tự nhiên và chân thật".

Cô nàng tiếp lời, "Anh ấy hay than vãn với em, 'Anh bị đau ở đây này, cả ở đây nữa', rồi vừa nói vừa làm aegyo, trông dễ thương lắm ạ". Chae Soo Bin, cô gái có  những chemistry 'tình bể bình' với nam diễn viên Yoon Kyun Sang, cũng vui vẻ chia sẻ về cảnh hôn của họ. "Đó là cảnh hôn đầu tiên của em trong phim truyền hình, còn trước đó em đã có cảnh hôn trong phim chiếu rạp rồi ạ".

"Lúc trước, mỗi khi xem phim, em thắc mắc mãi, "Sao họ làm được vậy nhỉ", em còn nghĩ như này nữa, "Chắc họ có cảm xúc thật dành cho nhau". Nhưng đến khi chính bản thân mình quay cảnh hôn, em thấy hơi ngại thật, nên em bỏ luôn cái suy nghĩ kia. Bởi vì đó là tình cảm giữa Ka RyungGil Dong, không  phải giữa Chae Soo BinKyun Sang oppa, nên em không có chút suy nghĩ riêng nào hết", cô nàng khẳng định.

Nguồn: Allkpop
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 18:06:35 Từ di động | Xem tất
Đọc phần trên cảm thấy có chút hy vọng với cái cặp cute này thì tới câu cuối cùng chìm thuyền luôn T_T thấy từ trong phim ra tới cảnh hậu trường hai bạn tình cảm dễ thương v mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 19:05:56 | Xem tất
2 bạn này dễ thương lắm luôn ý, lại còn đẹp đôi nữa chứ
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 20:23:10 | Xem tất
Cả Chae Soo Bin và Yoon Kyun Sang họ đã quen
biết nên những cảnh hôn nhau họ rất là thoải mái
vì thế nên mình nghĩ giữa hai ngườ chỉ đến  đó mà
thôi không thể đi xa hơn nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 20:51:19 | Xem tất
Nghĩ đến cảnh hôn mặt cún là lại buồn cười, đôi này chemistry tuyệt nhưng ko ai ship cả, đơn giản vì họ chỉ thể hiện là đồng nghiệp, anh em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 22:07:54 | Xem tất
Cái ông tháp effen này thích làm nũng à
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 22:47:01 | Xem tất
Đúng là khi thân thiết thì đóng cảnh tình cảm sẽ dễ dàng hơn nhiều
Giờ nhờ Soo Bin kề mới biết thì ra Kyun Sang oppa to xác vậy mà rất hay làm nũng và kể khổ với em gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 12:47:02 | Xem tất
Thế là chị đã bị anh Yoon Kyun Sang cướp nụ hôn màn ảnh nhỏ rồi, hai người cũng dễ thương lắm, chúc mừng Chae Soo Bin đã có vai chính đầu tiên thành công, mong chờ tác phẩm tiếp theo của hai người, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 20:14:20 | Xem tất
Đúng là xem phim đến mấy cảnh hôn hay nước mắt lâm li bi đát mình cũng nghĩ như ẻm " Làm sao mà diễn đạt thế nhỉ ? Phải chăng là cảm xúc thật ? " . Phủ nhận thế thôi để xem có nên duyên không )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 23:55:53 | Xem tất
Nghe kiểu tl pv của Soobin mà thấy đáng yêu ghê

Kiểu thật thà ý =]]

Đúng kiểu mình coi film =]] cũng tự hỏi sao diễn chân thật thế kb =]]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách