Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1103|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Chae Seo Jin sẽ là bạn diễn của EXO D.O. trong web drama mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2016 20:32:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Sau thông tin về thành viên nhóm nhạc nổi tiếng EXO, D.O. trở lại với diễn xuất trong một bộ phim chiếu trực tuyến trong thời gian sắp tới, thông tin về nữ diễn viên sẽ trở thành bạn diễn của anh cũng được tiết lộ.

Bạn diễn của D.O. sẽ do nữ diễn viên Chae Seo Jin đảm nhận.

Chae Seo Jin tên thật là Kim Go Un, là em gái của nữ diễn viên Kim Ok Bin.

Theo thông tin được tiết lộ với Ilgan Sports vào ngày 20 tháng Chín, ''Chae Seo Jin đã xác nhận sẽ tham gia với vai trò nữ diễn viên chính trong bộ phim web drama sắp tới của đạo diễn Lee Byung Heon."

Nữ diễn viên 22 tuổi Chae Seo Jin sẽ vào vai một cô gái muốn tham gia diễn xuất cùng cậu sinh viên Hwan Dong (D.O.). Tên chính thức của bộ phim vẫn đang được thảo luận, tuy nhiên thì tóm tắt nội dung cũng như kịch bản hoàn chỉnh đều đã được hoàn thành. Đạo diễn Lee Byung Heon trước đây đã từng là đạo diễn chính cho bộ phim điện ảnh ''Twenty'' cùng với dàn diễn viên nổi tiếng như Kim Woo Bin, Kang Ha Neul và thành viên nhóm nhạc nam 2PM - Junho.

Hiện nay, Chae Seo Jin là một sinh viên tại Đại học Nghệ thuật Quốc gia Seoul. Trước đây cô được biết đến với cái tên Kim Go Un, tuy nhiên từ tháng Năm năm nay, cô đã bắt đầu sử dụng nghệ danh mới này trong các hoạt động của mình. Chae Seo Jin cũng đã từng tham gia diễn xuất trong nhiều bộ phim như ''My Brilliant Life", ''Overman'', ''Curtain Call''... Gần đây nhất, cô vừa hoàn thành bộ phim ''Will You Be There?'' cùng diễn viên Byun Yo Han và Kim Yoon Suk.

Bộ phim web drama của D.O. và Chae Seo Jin dự kiến sẽ được ra mắt vào khoảng cuối năm nay.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 21:51:47 | Xem tất
Hi vọng bộ phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 22:08:30 | Xem tất
cảm ơn bạn dịch tin nheee
giật tem
nhìn đôi trẻ đẹp quá, hóngggggggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 22:14:19 | Xem tất
Bạn này có nét đẹp lạ nhìn cứ như lai ấy nhỉ @@ kiểu có chút hoang dại nhưng vẫn ngọt ngào, mình cũng k biết diễn tả thế nào cho đúng nữa nói chung là nhìn đẹp đôi với D.O ra phết cảm ơn chủ thớt dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 22:57:54 | Xem tất
Xinh ghê!! Mà 2 người có 1 chút j đó giống nhau
Mong phim sẽ thành công
Cảm ơn bạn đã dịch bài .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 23:12:56 | Xem tất
xinh ghê hén
mong là phim sẽ thành công ^^
tks bạn trans tin