Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2453|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cha Tae Hyun và Sung Dong Il tranh giành con dâu tương lai Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cha Tae Hyun và Sung Dong Il tranh giành con dâu tương lai Kim Yoo Jung

Chương trình “Section TV” của đài MBC ngày 23/10/2016 đã có cuộc phỏng vấn với các diễn viên của bộ phim điện ảnh “Because I Love You”.

Trong buổi phỏng vấn, khi được MC hỏi, Kim Yoo Jung đã chia sẻ cách giúp mình có thể lớn lên một cách tốt đẹp, đó là: “Vì có rất nhiều người luôn dõi theo em, nên em phải luôn cố gắng để không đi sai đường”.

Khi nghe thấy những lời này, cả Cha Tae HyunSung Dong Il đều thể hiện sự quen biết thân thiết với mẹ của Kim Yoo Jung khi cho rằng: “Ảnh hưởng của mẹ cháu thật to lớn, à mà dạo này có vẻ mẹ cháu ăn kiêng thành công rồi đấy nhỉ (cười lớn)”. Nghe vậy Kim Yoo Jung cũng bày tỏ: “Vâng ạ, mẹ cháu cũng đã giúp cháu rất nhiều trong việc chăm sóc và quản lý bản thân".

Tiếp đó, diễn viên Sung Dong Il một lần nữa tâm sự rằng đã “chấm” Kim Yoo Jung làm con dâu tương lai. Anh nói với Yoo Jung: “Cháu đã lớn lên nhiều và rất thanh lịch. Bác nghĩ giá mà khi trưởng thành, cháu gặp được một người như bác thì tốt biết mấy”. Kim Yoo Jung đáp lại rằng: “Bác là hình mẫu lý tưởng của cháu mà”.

Diễn viên Cha Tae Hyun cũng vào cuộc giành Yoo Jung làm con dâu khi nói: “Nếu để nói chuyện con dâu, thì Soo Chan vẫn chưa chuẩn bị xong”. Nghe vậy, Sung Dong Il trả lời: “Ơ, thế Joonie cũng mới học lớp 4 thôi chứ mấy”, và Cha Tae Hyun liền đáp trả “Soo Chan mới học lớp 3 à”.

Màn đối đáp của 2 tiền bối về hôn sự tương lai khiến Kim Yoo Jung chỉ biết bụm miệng cười.

Cư dân mạng đã để lại những bình luận vui vẻ: “Yoo Jungie, tại sao em đẹp lên mỗi ngày vậy? Wow”, “Mình đang đợi phim ấy, toàn diễn viên mình có cảm tình”, “Yoo Jungie thật sự rất xinh đẹp”, “Kekeke… Tôi cũng muốn xem Yoo Jungie là con dâu, đối thủ cạnh tranh là Joonie và Soo Chan… Tuổi thằng con tôi vẫn kém xa… Tham lam ghê… Yoo Jungie luôn luôn nổi tiếng như thế này nhé”, “Nhìn vào đôi mắt dịu dàng kia là đủ biết em ấy trưởng thành tốt đẹp ra sao”, “Dung mạo của thiếu nữ tuổi cập kê… Xinh từ trong trứng nước là đây chứ đâu?”…

Nguồn: http://entertain.naver.com/ranki ... &aid=0000919602
Dịch: Ruốc , Post: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2016 13:23:36 | Chỉ xem của tác giả
hé hé, mình đoán là có ngày này mà!
Hôm bữa đang tò mò nghĩ không biết chú Cha Tae Hyun có giành dâu như chú Sung không, ai ngờ giành thật
Mà hình như 2 chú đều biết mẹ Yoo Jung nhỉ, thấy cách nói có vẻ là chỗ thân tình!

Bình luận

Tại vì mẹ Yoo Jung luôn theo Yoo Jung đi đến các sự kiện bạn ạ, giống như một người quản lí vậy. Từ lúc em còn bé thì đã như vậy rồi  Đăng lúc 25-10-2016 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2016 13:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Dễ sợ 2 ông ba này!

Chú Dong Il gặp đối thủ rồi!!!! Nhưng chú có lợi thế là chú đã giành trước, với nữa là Joon học giả cũng lớn hơn 1 tuổi! Mà chú Dong Il thấy thương Yoo Jung quá nhỉ bảo bao nhiêu lần rồi đấy!

Hẳn em Jung phải có điểm gì hay và đặc biệt các chú mới giành nhau như vậy, vì 2 chú ấy đều biết Yoo Jung từ nhỏ mà!

Đọc cái news vui gì đâu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2016 13:49:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem Dad! vs 2Days thì thấy Joonie vs Soo Chan đúng chuẩn 2 style khác biệt luôn í
Đứa thì dịu dàng thư sinh, đứa thì thích ăn vs tăng động . Điểm chung là bé nào cũng thấy kưng và có Papa đẹp trai
Em về bên nào chế cũng ủng hộ cả Yoo Jungie àh
Tks b trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2016 13:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Khổ, một đứa lớp 3, một đứa lớp 4 mà hai ông bố tranh con dâu đã "sứt đầu mẻ trán", hẳn là các bác thích Yoo Jung lắm đây, mà khổ nỗi chờ các em lớn Jung không biết bị oppa nào giành rồi cũng nên ý ))
Mong là phim của Jung với "2 ông ba chồng tương lai giành phần" sẽ có được nhiều phản hồi tích cực, đạt doanh thu cao nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2016 13:57:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi tranh đi tranh đi, có con dâu vừa ngoan hiền vừa xinh đẹp thế này làm gì có ông bố bà mẹ nào đang nuôi con trai không động lòng cơ chứ. Thiết nghĩ bạn trai sau này của em chắc sướng lắm, càng lớn càng duyên, mình là gái mà còn mê mẩn huống chi... ^^
Quý cả chú Cha và chú Il nữa, toàn người mìn thích hihihi
Cám ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2016 14:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Hai bác cứ tranh dâu đi ah. Em ấy sẽ về đội Gummy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2016 15:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nha, đọc news mà thấy vui vui ghê, đúng là bác Dong Il lúc nào cũng hài hước hết, lại còn thân quen với cả mẹ bé Young nữachớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2016 16:00:01 | Chỉ xem của tác giả
haha bé YJ sướng thật đấy các oppa tranh giành chưa đủ giờ còn các ô bố tranh con dâu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-10-2016 16:50:45 | Chỉ xem của tác giả
ÔI bé Jung ngày càng xinh gái, vừa ngoan, dễ thương lại lễ phép nữa,
bảo sao các bậc tiền bối k yêu quý cho được, còn tranh giành nhận làm con dâu nữa chứ, nhìn e ấy cười tít cả mắt, iu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách