Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1086|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cha Tae Hyun đùa cợt về ngày ra mắt dự kiến của “My Sassy Girl 3”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cha Tae Hyun đùa cợt về ngày ra mắt dự kiến của “My Sassy Girl 3”

Từ 21 đến 23 tháng 4, Cha Tae Hyun và f(x)’s Victoria đến Trung Quốc để quảng bá cho phim điện ảnh mới của họ “My Sassy Girl 2”

Trong buổi họp báo, nam diễn viên cho biết “Tôi muốn đóng bộ phim này thật tốt nhưng cũng thật khó để nói rằng tôi sẽ làm được tốt như bản gốc đã từng làm. Tôi mong chờ phần tiếp theo này nhiều như các bạn fan của bộ phim mong mỏi vậy”

Khi phóng viên hỏi anh là “My Sassy Girl 3” có thể ra mắt hay không. Cha Tae Hyun đùa rằng “Tôi sẽ cố gắng trong vòng 15 năm nữa. Tôi phải làm trước khi tôi trở nên quá già”

Đã 15 năm rồi kể từ khi bản gốc phim “My Sassy Girl” do dàn diễn viên Cha Tae Hyun và Jun Ji Hyun đóng chính, bộ phim này tạo nên một tiếng vang lớn ở Hàn quốc, Trung Quốc và khắp các nước châu Á.

Nguồn : http://www.soompi.com/2016/04/24 ... sible-sassy-girl-3/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2016 20:32:27 | Chỉ xem của tác giả
đóng lại với người khác hả người anh em? vậy 15 năm nữa chờ con gái của JJH lớn lên đóng chung một thể hỉ !
Chúc bộ phim thành công và chúc anh bạn khoan già dã nhé.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-4-2016 22:02:21 | Chỉ xem của tác giả
Vợ lẽ Cha tính tình hài hước lắm mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-4-2016 08:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Chú Cha hài hước ghê luôn á
Phần 1 quá hay rồi mong phần 2 cũng sẽ tạo được hiệu ứng tốt
Và nếu được, chú hãy làm phần 3 luôn đi chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-4-2016 15:22:34 | Chỉ xem của tác giả
tuy nhân vật nữ được khắc họa qua lời kể lại của chàng trai, cũng chẳng biết cô gái tên gì làm gì nhưng bằng tính cách ngổ ngáo không sợ trời đất đã giúp chàng trai có những ngày tháng không bình yên nổi. Phim hay hài hước thật sự mà nói phim thành công chính nhờ vào sự diễn suất của Jeon Ji Hun quá hợp vai. Có lẽ chẳng ai hợp vai bằng chị.
có phần 3 ư lúc đó mong chị tái suất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2016 11:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ my sassy girl 2 thiếu JJH nên khán giả hụt hẫng hơn hẳn
mình k thích victorya lắm nhưng vì thích chú Cha nên mong răng my sassy girl thành công. hồi trước trong 1N2D chú tâm sự là khá buồn khi các giải thưởng của chú phần nhiều là bên mảng giải trí, nên dù đợt trước k thích produce nhưng thấy chú đc giải vẫn rất là mừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách