Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Cha Tae Hyun - 차태현

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-11-2013 08:45:12 | Xem tất
Mình chưa xem chương trình 1n2d, nhưng cực kết chú khi anh tham gia running man. Nói thật chứ khách mời thì anh  để lại hình ảnh một người vợ lẽ nhác chạy như thế ^^
Góp gạch xây nhà với vài hình ảnh trong running man ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2013 08:48:32 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2014 17:55:04 | Xem tất
Tình bạn đáng ngưỡng mộ giữa các sao nam Hàn

6. Kim Jong Kook, Cha Tae Hyun và Jang Hyuk

Kim Jong Kook, Cha Tae Hyun và Jang Hyuk là những anh em Rồng nổi tiếng. Cha Tae Hyun là một diễn viên hài, Jang Hyuk là một diễn viên đáng gờm và Kim Jong Kook là một ca sĩ/ngôi sao truyền hình thực tế. Họ đều bước đi trên những con đường khác nhau, nhưng điều đó không ngăn cản được sự gắn bó giữa các anh em Rồng.

Họ thường dành thời gian bên nhau và luôn có mặt tại những sự kiện chính của nhau. Khi một trong ba người có một sự kiện quan trọng như buổi giới thiệu phim hay quảng bá album, bạn có thể tin rằng những người khác cũng sẽ xuất hiện. Không như các người bạn nổi tiếng khác, tuy nhiên, họ thích đùa giỡn nhau khi được hỏi về những người còn lại. Họ nói xấu nhau khá nhiều và tiết lộ những bí mật xấu hổ của nhau.

http://xypherfarrell.hubpages.co ... s-We-Should-Admire#
Translator: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 16:46:31 | Xem tất
Bài được lehuong154 sửa lúc  13-2-2014 08:29 PM

Ôi. Bác Cha BABY

cre : sp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 20:31:03 | Xem tất
Bài được lehuong154 sửa lúc  13-2-2014 08:32 PM

Siêu nhân Cha )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 20:36:48 | Xem tất
Nhìn Kute lắm lắm chứ bộ >>

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 20:38:10 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2014 20:59:13 | Xem tất
Oái . Bác Cha đã từng Việt Nam thẳng tiến nhá!!!
Sánh vai với Ngô Thanh Vân nè !!

cre  :  sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2014 02:23:42 | Xem tất
Hình ảnh Jang Dong Gun, Hyun Bin, Ju Jin Mo, Cha Tae Hyun, Park Joong Hoon, Hwang Jung Min ăn tối cùng nhau gây sốt

Hình ảnh Jang Dong Gun, Hyun Bin, Ju Jin Mo, Cha Tae Hyun,  Park Joong Hoon, Hwang Jung Min  ăn tối cùng nhau gây sốt.

Hình ảnh được một người hâm mộ của Jang Dong Gun chia sẻ trên mạng đã thu hút sự chú ý của cư dân mạng,

Bức ảnh được tiết lộ cho thấy những tên tuổi nổi tiếng đang cùng nhua ăn bữa tối và vui vẻ chụp hình cùng nhau, thật không khó để nhận ra được sự quyến rũ của các diễn viên tài năng của làn giải trsi Hàn dì là hình ảnh đời thường.

Cư dân mạng bình luận: " Các chàng trai thật đẹp trai, trông họ thật dễ thương khi cùng nhau chụp ảnh", "Những chàng trai mạnh mẽ vui đùa cùng nhau thật thú vị" và nhiều lời bình luận khác.

Nguồn: Sina
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2014 10:22:58 | Xem tất

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách