Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-8-2013 10:55:15 | Chỉ xem của tác giả
thế mà trong RM chú bảo là chú không phải là người biết bày tỏ cảm xúc của mình, mình thấy chú rất khéo đấy chứ:D
dù có chút trẻ con nhưng mà rất đúng với hình ảnh của chú mà, rất ngưỡng mộ gia đình nhà chú luôn:D chúc chú 1 năm thành công và cả nhà thật hạnh phúc nhé:D
cám ơn bạn đã dịch tin, một bài viết rất thú vị:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-8-2013 10:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là chuyện mỗi khi vợ bệnh hoặc mệt thì chú Châu Chấu sẽ dẫn con trai sang nhà đàn em chơi. Đâu cần phải bày tỏ nhiều, chỉ cần những hành động đơn giản nhưng đầy quan tâm vậy thôi!
Quá ngưỡng mộ vợ chồng chú Châu Chấu.
Cám ơn chủ thớt đã dịch, đọc rất vui :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 15-8-2013 11:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài dịch này, mình hiểu thêm về anh Jae Suk, càng thấy yêu mến anh ấy hơn (mặc dù qua Running Man, mình đã cảm phục và ngưỡng mộ MC quốc dân Jae Suk cũng như người đàn ông chân thành, tốt bụng Jae Suk lắm rồi). Mình thấy hạnh phúc cho cặp đôi này và cầu chúc cho gia đình họ sẽ mãi mãi bên nhau!
Chúc mừng sinh nhật anh Jae Suk! Cám ơn anh vì đã mang lại đầy ắp tiếng cười cho cuộc sống của em!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 15-8-2013 11:10:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
wow!!!
Họ thật đáng ngưỡng mộ
Chú Châu chấu đúng là 1 người chồng mẫu mực tốt bụng lun iu thương vợ <3
vợ chú cũm đẹp nữa ^^
chúc hai vc lun hạnh phúc nhakkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 15-8-2013 11:37:24 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện tình của châu chấu Jae suk thật đáng ngưỡng mộ.Vợ Jea Suk trông xinh thật!! Jea Suk quả là hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 15-8-2013 12:08:29 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là rất rất ngưỡng mộ vợ chồng chú
2 người ngọt ngào quá đáng yêu quá đi
và hơn hết là 1 người chồng hết sức tuyệt vời khiến mọi người đều kính trọng và yêu quý
chúc chú luôn hạnh phúc bên vợ và con trai nhé :)
chúc chú sinh nhật vui vẻ thêm lần nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 15-8-2013 12:08:32 | Chỉ xem của tác giả
thực sự nếu nói chuyện tình của vợ chồng chú cảm động rơi nước mắt thì là quá nhưng mà đây chính là chuyện tình cảm mà mình ước ao có trong đời. không cần phải quá hào nhoáng, mình chỉ cần có một người chồng lí tưởng như chú. bây giờ mình đã bị mắc bệnh ám ảnh hội chứng trầm trọng nghiện chú châu chấu. không biết đến bao giờ mới gặp được người như chú. liệu nửa còn lại của mình có như chú không. không cần quá đẹp trai nhưng lịch sự cẩn trọng, biết cư xử lúc cần nói thì nói, quan tâm đến người mình yêu từ những việc nhỏ nhặt mất. trời ơi. ngưỡng mộ chết mất thôi!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 15-8-2013 12:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Bài này quá xá hay luôn, chú Yoo luôn là thần tượng của mình, tình yêu của chú cũng đẹp và lãng mạn nữa hhihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 15-8-2013 12:26:37 | Chỉ xem của tác giả
chac han se co nhieu co gai ghen ti voi co Kyung Eun, cung nhu co nhieu chang trai ganh ty voi chu Chau chau *vo chu xinh the con gi* ...Chu Jae Suk co ve rat yeu vo minh.cu moi lan nhac den ten vo la chu lai cuoi toe cuoi toet... ham mo hanh phuc gia dinh chu ghe minh cung nghe noi vo chu Suk Jin rat xinh, con duoc menh danh la nguoi vo xinh nhat trong so cac dien vien hai ma * Co ay lam tiep vien hang khong thi nhan sac cung ko phai dua*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 15-8-2013 12:35:30 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong cái này mơ mộng hẳn ra:))=))
không biết khi nào mình mới có thể nói được những câu như thế này ;))
10.Trên CT Happy Days,DJ hỏi Na Kyung Eun mẩu người lí tưởng của cô ấy như thế nào và cô trả lời rằng "Tôi đã gặp được người đó!!!"
chúc 2 cặp vợ chồng mãi mãi hạnh phúc:x
thật sự là ngưỡng mộ vô cùng:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách