Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-8-2013 07:11:01 | Xem tất
Happy birthday chú Châu Chấu.
Hai vợ chồng chú tình cảm quá.
Chúc hai người luôn mãi hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:11:21 | Xem tất
chúc mừng sinh nhật muộn chú
đọc xong các câu chuyện mình thực sự cảm thấy tình yêu của hai người thật hạnh phúc
chú không chỉ là MC quoocs dân mà còn là một người chồng  tuyệt vời nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:16:04 | Xem tất
Vừa đọc mà trong trong đầu thầm nghĩ "Xin ông trời hãy cho con gặp người đàn ông như thế này" {:418:}
Dù mình mê trai đẹp như đọc những dòng tình cảm lãng mạn như thế cò phải đổ gục trước chú Châu Chấu thì có thể hiểu tại sao bên Hàn người ta lại cuồng MC Yoo như vậy? {:420:}
Thật là người đàn ông hoàn hảo trên TV và ở ngoài đời thực, người đàn ông mang lại cảm giác ấm áp và dc trân trọng cho ng` mình yêu và mang lại tiếng cười sự hóm hỉnh cho khán giả trên những show truyền hình thực tế {:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:22:07 | Xem tất
Vợ chồng chú đúng là ngọt ngào quá đê

hai người thực sự là sinh ra để dành cho nhau

chú đúng là hình mẫu lí tưởng để những người khác noi theo kể cả

trong công việc cũng như gia đình

chúc cho gia đình chú mãi mãi hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:23:09 | Xem tất
ghen tị quá đi, cái số 2 với 8 thiệt là ngọt ngào quá mà, có ai mà không iu người đàn ông như chú đâu chứ
nhưng đúng thiệt là chú quá nổi tiểng nên không thể đi ra ngoài với vợ con đc bởi zậy bù đặp bằng tình cảm là đúng oy`
tks chủ thớt đã dịch tin, chúc vợ chồng chú lun hạnh phúc nhé^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:32:38 | Xem tất
Thanks bạn đã dịch tin, mình rất thích tin về chú, đặc biệt tin của vợ chồng chú thì lại càng rất ít. D(ọc tin và theo dõi các chương trình của chú mới thấy sao có người tuyệt vời đến thế nhỉ, cái nhân cách nó che lấp khuyết điểm về ngoại hình, càng nhìn càng thấy đẹp, mình thích còn nhiều hơn các idol nữa. Gần đây rất thích dad, đang nghĩ nếu chú dẫn Jiho chơi chương trình đó thì hay nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:50:52 | Xem tất
happy birthday chú châu chấu.
chú quả thực là 1 người đáng ngưỡng mộ, thân thiện, gần gũi. chú làm việc hết mình, được mọi người yêu mến mà cả gia đình cũng hạnh phúc thế này.
Đọc mà cũng rơm rớm nước mắt luôn. phục chú thật <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 07:59:25 | Xem tất
Happy Birthday chú Châu Chấu {:306:}
Chú đúng là mẫu ng chồng lý tưởng, quá tuyệt vời yêu vợ và con trai lắm lắm {:161:} Vợ chú là người rất hạnh phúc khi có đc người chồng lãng mạn và biết yêu thương như chú Joo {:180:}
Mỗi show mà chú tham gia đều là CT hay và hấp dẫn ko thể ko coi .. từ HT, FO hay RM, quả thực ko thể ko xem  thiếu xót 1 tập nào cả {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 08:02:38 | Xem tất
Thực sự là đã rất rất thích bác Châu Chấu rồi, nhưng khi đọc xong tin này thấy càng iu bác ấy hơn,
{:291:}
Sau này, ước gì mình lấy được người =1/2 bác Châu Chấu thôi cũng tốt rồi.
{:305:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2013 08:10:14 | Xem tất
Trùi...giờ mới biết mặt vợ chú Châu Chấu =))
Nhìn cô ấy trẻ quá nhỉ, xứng với chú quá đi...ghen tị với cô quá vì được chú mc quốc dân lúc nào cũng chăm sóc tận tình nhé =))
"Anh không thể làm siêu nhân của em nhưng anh sẽ là người đàn ông của em,đó là những gì anh có thể làm được!!"
So sweet =))
Chúc chú MC luôn sống hạnh phúc nhe'!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách