Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cunandchip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện phiên tòa của Luật sư Shin Jong Bum (57) – Park Yoochun và Kang Jung Ho

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-7-2016 18:12:52 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 18-7-2016 09:37 PM
Kết quả đối chiếu adn đã cho thấy nam diễn viên họ Park đã từng quan hệ tình dục v ...

gửi người qua đường, sự nghiệp của YC bị hạn chế k chỉ từ vài ngày sau những cáo buộc này, nó xuát hiện từ những năm tháng YC kiện công ty quản lý cũ, nên b k phải lo cho việc YC đối mặt với fan của họ ntn.
nếu nói như b thì những nghệ sỹ có liên quan tới vận chuyển sử dụng chất cấm ở hàn quốc đề bị tẩy chay??? xem lại trường hợp của BigBang hay Joo Ji Hoon đi rồi hay ca thán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-7-2016 19:08:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 19-7-2016 03:36 PM
Mình thì thấy bạn ko đọc kỹ bài mình viết rồi. 49 bang ở Mỹ coi mại dâm là phạm p ...

Tức cười thật ,lạy Chị , mại dâm ở Việt nam phạm pháp đấy thế có bán dâm kg ???  Và e lạy C đừng tỏ ra nguy hiểm nữa YC chưa bị kết tội mua dâm nhé cứ y như rằng C biết chắc YC mua dâm ah ??? Nếu C kết luận YC mua dâm rồi thì e phong thánh cho C luôn đây,49 bang bên Mỹ thây kệ nhé ng ta cũng hợp pháp 1 bang thì vẫn là ng ta chấp nhận hành nghề nha C.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-7-2016 19:19:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kết quả đối chiếu adn đã cho thấy nam diễn viên họ Park đã từng quan hệ tình dục v ...

C nói C nói lên quan điểm mình và C nói C kg kết luận YC phạm tội chỉ đặt giả thuyết thì bài viết nói rõ quá rồi C ah .khi chưa có kết luận kg ai có quyền đặt giả định phán xét ai cả với luật pháp chưa kết tội đc thì họ vẫn là ng vô tội . C nên đọc thật kỉ bài viết của luật sư đó nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-7-2016 21:13:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là bó tay với fan cuồng. Fan lý trí thì ít mà fan cuồng bất chấp lý lẽ và thích hiểu và chỉ chấp nhận thứ có lợi cho thần tượng thì nhiều. Có fan nói nếu YC cuối cùng bị kết án thì họ sẽ ko ủng hộ cho hành vi tội lỗi của anh, đó là điều lý trí nhất và mình tin vào bạn đó. Còn có fan xem vụ kiện này như đi chợ, tự hài lòng với mọi thứ thần tượng làm dù đúng hay sai. Bạn cho rằng GDragon hút cần là điều đáng tự  hào lắm sao, hay Park Bom lạm dụng thuốc gây nghiện là bình thường? Tôi ko có lời gì để nói với những bạn như vậy, bởi vì cơ bản các bạn ko phân biệt được đúng sai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-7-2016 08:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Ko cần biết cuối cùng scandal này sẽ đi đến đâu nhưng sự nghiệp và hình ảnh của PYC coi như hết rồi
YC là một trong số những diễn viên mà mình yêu thích vì có hình tượng rất đẹp
không thể ngờ là lại có chuyện này nhưng mình cũng chỉ dừng lại ở mức độ biết qua thôi, ko dám đọc nhiều và kỹ
vì ko muốn đánh giá bất cứ một điều gì cả. Nói tóm lại thì những ngôi sao cũng chỉ là người bình thường chỉ có khác
là mọi hành động của họ đều bị soi mói, phán xét.
Khán giả đưa họ lên thì bất cứ lúc nào cũng có thể đưa họ xuống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-7-2016 09:21:08 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 19-7-2016 09:13 PM
Thật sự là bó tay với fan cuồng. Fan lý trí thì ít mà fan cuồng bất chấp lý lẽ và t ...

Cô nhây thấy ớn luôn đó gái. Chưa kết án thì chụp mũ hiếp dâm với mua dâm, fan lên tiếng thì quy chụp là fan cuồng. Nếu YC có tội thì chẳng fan nào có não mà lại ủng hộ anh ấy cả, nhưng chúng tôi có tim và chẳng ai có thể bắt chúng tôi ngừng yêu thương. Vì chúng tôi vốn dĩ kg coi YC là thần tượng mà xem như  "gia đình". Gia đình không nhất thiết phải là máu mủ, chỉ cần là người bạn có thể chấp nhận họ cả tốt lẫn xấu. Cô bảo cô éo có lời nào để nói mà tôi thấy chữ nghĩa của cô bằng tất cả các bạn comt ở đây cộng lại nà. Bớt lại nha cô gái, cosplay nữ thần công lý cũng có giới hạn thôi nha. Lần cuối, cắn răng cắn cỏ đội mõ lạy lục van xin cô, đừng vào bài của YC táp nữa, chúng tôi đủ mệt rồi nhá. Chọc vào ng ta rồi lại la làng. Chúc cô 1 đời bình yên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-7-2016 09:46:49 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 19-7-2016 09:13 PM
Thật sự là bó tay với fan cuồng. Fan lý trí thì ít mà fan cuồng bất chấp lý lẽ và t ...

không có nút like. Cơ mà LIKE cho bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-7-2016 13:57:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Fan có trình độ nhất và có tâm là fan sẽ suy nghĩ như bài viết của luật sư này, biết đợi chờ kết luận cuối cùng còn khi chưa có kết luận sẽ kg bôi nhọ hay phán xét a,b,c...và nếu giả định YC có mua dâm thì việc đó fan cũng sẽ thông cảm vì YC bị thưa kiện cưỡng dâm là một tội rất nặng và hủy hoại tất cả sự nghiệp YC mà thật sự đó lại chỉ là tội mua dâm ( trường họp tội mua dâm thực sự) Fan cuồng gì ở đây khi án cưỡng dâm đã kg có thì cái động cơ tố YC cưỡng dâm và phá nát cuộc đời 1 con ng lại đc bênh vực nhỉ ???? Những bạn đc cho là fan cuồng trong đây đã nói rỏ ràng là họ chấp nhận việc YC phải chiu án phạt nếu bị kết tội mua dâm ( cưỡng dâm trắng án rồi nha) nhưng vẫn sẽ yêu thương YC vì quá rỏ ràng YC bị hãm hại và họ chấp nhận 1 con ng bình thường của YC vì YC chưa có bạn gái và vợ. Những fan cuồng chúng tôi còn có tình người kg muố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-7-2016 14:03:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những fan cuồng chúng tôi còn có tình người nên kg muốn sỉ vã 1 ng đang gặp khó khăn như YC.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-7-2016 14:23:34 | Chỉ xem của tác giả

Em là con gái, cũng ko phải fan YC đâu nhé.
Nhưng quan điểm của em như này:
- YC đã lớn và có quyền tự quyết cho bản thân mình
- YC kiếm ra tiền và có quyền sử dung tiền đó tùy ý thích của mình (dù là mua vui, mua rượu, mua tình cảm...tóm lại ko phạm pháp là được)
- Con người ai chẳng có nhu cầu, bây h người yêu chưa có, có đi ra ngoài chơi bời thì em nghĩ là cũng chuyện quá đỗi bình thường thôi. (2 bên tự nguyện mà, bóc bánh trả tiền, luật vẫn thế)
- Cứ bảo anh ấy fai chơi lành mạnh, em chưa từng vào bar biếc gì, nhưng anh ấy không chơi thuốc lắc hay ma túy gì em nghĩ là lành mạnh lắm rồi. làm nghệ sĩ lắm stress, đừng nói là fai ngồi nhà chơi game, hay đi ăn uống chụp choẹt du lịch mãi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách