Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1139|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cách để thành công thử vai cho series Reply

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cách để thành công thử vai cho series Reply

Trong tập phát sóng ngày 21/6 chương trình Taxi, các khách mời đến từ series "Reply" - Go Ara, Sung Dong Il và PD Shin Won Ho đã tiết lộ hậu trường casting.
Hồi tưởng lại thời gian đó, Go Ara chia sẻ khi tham gia thử vai cho "Reply 1994" cô đã khóc suốt cả buổi: "Tôi chưa hề nói điều này bởi vì thật sến, nhưng tôi rất cảm kích. Anh ấy (PD Shin) khiến tôi có thể tin tưởng vào bản thân, tôi đã từng rất tuyệt vọng".
Sung Dong Il liền trêu chọc đạo diễn: "Cậu ta toàn chọn mấy người khóc lóc đấy. Đừng phát sóng đoạn này, không thì đợt tới thử vai cho phần 4 của "Reply" họ khóc từ bãi đỗ xe mất".

PD Shin tung hứng thêm: "Đó là lí do tôi chọn Park Bo Gum vì cậu ấy cũng khóc luôn".

Xportsnew via naver: Cách để thành công thử vai cho series Reply

[+4792, -137] Dù là được chọn do khóc hay được chọn do cười thì việc casting Go Ah Ra và Park Bo Gum chính là một nước đi thần thánh đấy.
[+3572, -72] Park Bo Gum, Go Ah Ra, Ryu Jun Yeol, Yoo Yeon Suk, Jung Woo, Seo In Gook, v.v… “Reply” thực sự đã sản sinh ra được rất nhiều ngôi sao keke
[+1924, -45] ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋĐáng yêu ghêㅋㅋ
[+1464, -46] Xin anh hãy mau chóng sản xuất tiếp phần tiếp theoㅠㅠㅠ
[+910, -53] ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
[+395, -13] Go Ah Ra đã có một khoảng thời gian rất khó khăn vì “Okrim”… Chắc hẳn cô ấy đã cho thấy được sự nồng nhiệt tha thiết của mình…ㅠㅠ Do đó mà cô ấy càng nỗ lực nhiều hơn, diễn xuất cũng tốt nữa nên ‘Reply 1994’ mới thành công như vậy!!! Park Bo Gum khi đọc kịch bản cũng đã khóc vì nghẹn lòng, tâm hồn thì lương thiện, khả năng nắm bắt cảm xúc cũng rất tốt nữa nên hoàn toàn phù hợp với vai Taekieㅠㅠ Thật mừng vì cả hai đều thành công!!
[+367, -18] Bác ấy bảo lần sau các diễn viên đến casting khóc từ ở bãi đỗ xeㅋㅋㅋㅋㅋ Bác Sung Dong Il đúng là quá hài hước mà. Việc casting Go Ah Ra, Park Bo Gum chính là một nước đi thần thánh đấy!
[+360, -34] Tôi chưa từng tưởng tượng ra một Choi Taek không phải là Park Bo Gum.
[+291, -16] Cả Go Ah Ra và Park Bo Gum đều lương thiện và nhìn rất thuần khiết.
[+294, -25] Việc lựa chọn Park Bo Gum là quá chuẩn. Nhân vật Choi Taek đã được tạo ra bằng tất cả linh hồn của biên kịch đạo diễn, và Park Bo Gum đã hoàn thành nó một cách hoàn hảo.
[+206, -10] Đạo diễn đúng là một người có cái nhìn sâu sắc. Họ đều là những diễn viên hoàn toàn phù hợp với vai Na Jung và Taekie.

Credit: Naver
Vtrans: BogummyVNFC@Kitesvn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-6-2016 10:45:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chưa xem reply 1997 và 1994 nhưng cực kỳ ấn tượng với  reply 1988.Nhất là vai của Bogum.1 bộ phim ý nghĩa sâu sắc.Chúc các bạn và các anh chị sẽ thành công hơn nữa ở những phim tiếp theo.Chờ 1 mùa reply nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-6-2016 10:51:42 | Chỉ xem của tác giả
toàn là những diễn viên thần thánh vì họ quá hợp với vai diễn của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-6-2016 11:09:06 | Chỉ xem của tác giả
tui nói lúc coi Bo Gum casting ta nói ảnh mới đọc vài câu thì xúc động cảm xúc vỡ oà vì nhớ mẹ. coi mà thường mà đau lòng gì đâu. xui khiến thế nào cả trên phim lẫn ngoài đời hoàn cảnh của anh cũng là k có đủ tình thương của mẹ T^T cho lại thiệt sự là nhìn đâu cũng thấy bóng dánh của Taek trong Bo Gum. ảnh rất rất là hợp với vai taek vì bo gum ngoài đời cũng "ngơ" k kém taek đâu tới nỗi mấy anh thương quá cưng nựng riết nâng như trứng hứng như vàng ấy ~~ thương quá i!!! còn vai Gae Jung Pal của junyeol cũng quá ấn tượng gòi còn gì phải nói tất cả các diễn viên tham gia reply series đều có đủ các yếu tố để trỡ thành hiện tượng. đạo diễn và biên kịch quả là thiên tài mà thật là thần thánh hoá gòi hựa hựa.
cảm ơn bạn dịch news nhé ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2016 11:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem cả 3 phần thì công nhận Rep94 là phần mình ít thích nhất, nhưng mà mình vẫn thấy hay, và thấy Go Ara hay dàn diễn viên còn lại đều diễn rất tốt.
Thế mà chẳng hiểu sao có mấy chế suốt ngày chê Ara là bình hoa di động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-6-2016 12:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Reply phần nào cũng đều hay cả
Series sản sinh ra các ngôi sao quả không ngoa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-6-2016 22:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Reply không phần nào là không hay hết nhờ có diễn xuất của Na Jung mà mình mới càng phân vân giữa Rác và Bông vì Na Jung quá thiện lương nên càng phải là 1 chàng trai hoàn hảo mới mong có được trái tim cô ấy
Còn về Reply 1988 thực sự ngoài Bo Gum ra mình không biết diễn tả cảm xúc ra sao nếu là 1 ai đó khác đóng vai Choi Taek, chàng trai mình đã yêu thương bằng cả tâm can như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-6-2016 08:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận bác đạo diễn seri này casting chuẩn thật ý
Toàn dv trẻ hoặc dv mới hoặc chưa đc công nhận năng lực nhưng bác chon hợp vai, vào diễn rất ổn
Với k thể phủ nhận là yếu tố cốt lõi làm nên thành công cho cả 3 phần phim là kịch bản,
bạn nào biết biên lịch phim này bảo mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-6-2016 08:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là cách casting diễn viên của PD Shin Won Ho xuất sắc thiệt đó, toàn ngọc quý mà chưa có cơ hội tỏa sáng không à, xong Reply là rực rỡ như kim cương luôn, haha
Mà bố Sung Dong Il  cũng hài hước ghê hẳn là khóc từ bãi gửi xe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-6-2016 00:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Trời bác sung dong il zui tính quá đi. Lần sau mà đi casting phần 4 của reply là các diễn viên hãy áp dụng thủ thuật thành công đó là khóc ngập từ bãi đỗ xe như bác dong il nói là nhất định sẽ thành công
Mình cũng chưa bao giờ có thể tưởng tượng vai choi taek do người khác diễn cả ngoài park bo gum
Về go ara cô ấy diễn vai sung na jung hay nhưng mình không thực sự thích tính cách của na jung lắm, thật sự sung na jung vẫn chưa có sự liên kết về tình bạn với tất cả những người ở nhà trọ shin choen.
Nói chứ cả 3 phần của reply đều thành công vang dội như vậy đủ để thấy tài casting của đạo diễn shin, một người xuất thân là PD mảng giải trí, chỉ làm đạo diễn bên phim truyền hình được 2 bộ là reply. Nể phục đạo diễn shin lắm, shin PD đạt giải PD xuất sắc là điều dễ hiểu và hiển nhiên rồi. Chúc PD shin luôn thành công.
Cầu mong shin PD sớm sớm làm phần reply tiếp theo đi ạ, hix, đừng để dân tình đợi quá lâu. Có ra bao nhiêu phần reply đi chăng nữa cháu vẫn hóng đợi ạ. Như k nát bên hàn có com hài hước thế này: Làm reply về thời kỳ joen sun hay reply thời đồ đá cũng được ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách