Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 605|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các thành viên EXO bùng nổ phản ứng khi nói rằng Kai không bao giờ đặt điện thoại xuống

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
EXO là những vị khách đặc biệt đầu tiên của chương trình “Star Show 360”. Đây là một show mới của kênh MBC every 1 kết hợp với MBC Music đã được phát sóng vào ngày 19 tháng Chín vừa qua.

Trong chương trình này, các thành viên EXO đã bùng nổ về việc Kai cứ dính chặt với cái điện thoại.
BaekHyun nhấn mạnh rằng anh ấy có thể làm một bản sao giải nhái lại y hệt Kai (video dưới đây), nam ca sĩ thần tượng nói : “Ngay cả khi em ấy đang ngủ, điện thoại cũng phải nằm ngay bên cạnh em ấy (bởi khuôn mặt của cậu ấy)."

“Bởi vì mắt Kai bị cận nên em ấy nhìn mọi thứ rất khó và hầu hết mọi người đều không tiếp xúc hay đeo kính áp tròng vào ngay sau khi họ mới thức dậy, nhưng em ấy vẫn phải nhìn vào điện thoại của mình, vì vậy Kai đã cầm vào điện thoại của em ấy như thế này này”, Baekhyun chứng tỏ điều đó bằng hành động của mình, anh ấy cũng thực hiện như đang cố gắng giữ một chiếc điện thoại bằng mắt của anh ấy.

Nhưng còn hơn cả mong đợi, Baekhyun cũng bắt chước Kai uống Yakuroto theo cách của cậu em áp út này ( sữa chua uống Hàn Quốc) từ tủ lạnh với đối mắt vẫn dán chặt vào điện thoại của mình.

“Điều đó xảy ra rất lâu rồi, điều đó xảy ra rất lâu rồi”, Kai khẳng định như vậy nhưng các thành viên còn lại của EXO chỉ phá lên cười.
Nhóm nhạc nổi tiếng EXO cũng vừa phát hành bài hát Dancing King hợp tác cùng MC Quốc dân Yoo Jae Suk. Ca khúc này nhận được phản hồi rất tích cực của khán giả cũng như có thành tích rất tốt trên các bảng xếp hạng âm nhạc trực tuyến.

Các bạn có thể video ờ dứoi đây :
http://tvcast.naver.com/v/1118799

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-9-2016 18:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng hài hết không biết kai xem gì mà chăm chú nhiều vậy
Tới nổi con gì đậu không nhìn đập luôn
Do nhìn hiền quá không nói gì hết
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2016 22:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Đây chính là hội thanh niên FA gato với em zai có gấu đây.
Mấy ông anh xấu tính mà )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2016 22:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Có khi là đang nhớ Gấu nên nhìn xem gấu có nhắn tin hơm
Tự dưng tưởng tượng cảnh Kai ngủ có tin nhắn lò dò bỏ lên xem điện thoại rớt cái bịch vào mặt thốn thật
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2016 09:24:55 | Chỉ xem của tác giả
Thanh niên sống ảo là đây
Mà mấy đứa kia nó ganh tị vì anh có gấu vừa xinh vừa giỏi nên nó đem anh lên thớt rồi bu nhau chém, thấy tội mà thôi cũng kệ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-9-2016 20:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Giờ em Kai đã trở thành mục tiêu ganh tỵ của các hyung rùi
Thể nào đc dịp cũng bị dìm cho chết chìm cho xem, tội nghiệp thằng em
Kệ cứ tình tứ với gấu cho mấy anh tức chơi
tks bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 18:20:32 | Chỉ xem của tác giả
sao t toàn mê mấy người sống ảo thế này trời ơi, điện thoại và gà, anh chọn cái nào nào???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-9-2016 17:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Cái show bóc phốt nhau từ đầu tới cuối )
Khổ nhất là SuHo
Còn bạn Lay thì thôi rồi, hài muốn chết~
Hãy cho tụi nhỏ đi mấy show như vầy nhiều nhiều lên~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách