Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qvklnn2000
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các PD chọn ra phim truyền hình hay nhất nửa đầu 2016

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-7-2016 10:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Another Oh Hae Young quá tuyệt vời ý. Cảm thấy tình yêu đến từ những điều nhỏ nhỏ chứ chả cần đao to búa lớn làm gì. Cá nhân mình thấy Oh Hae Young và Signal đều có nội dung mới mẻ, hấp dẫn được bình chọn là quá chuẩn. Còn Hậu duệ mặt trời thì mình thấy do phim được PR tốt chứ nội dung ko quá xuất sắc như "dân đồn" (ý kiến cá nhân thôi các bạn đừng gạch đá vì mình chê nhé) hi vọng phim Doctors cũng sẽ hấp dẫn và lọt vào top phim hay cuối năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-7-2016 15:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Signal lọt top không bất ngờ hihi , chúc mừng các phim lọt top nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-7-2016 10:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Mị thích nhất Signal, sau đó là Oh Hae Young Again
DOST thì coi vì Joong Ki, cũng hay...
Còn Remember thì buồn quạ, sao phim của Yoo Seung Ho hay buồn quạ... Hồi trước coi I Miss You bỏ luôn 2 tập cuối vì cứ coi xong phim là tuột mood...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-7-2016 15:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trừ phim đầu tiên ra, ba phim còn lại đều có nhiều phản ứng tích cực về nội dung và diễn xuất của diễn viên hơn là chỉ khen về ngoại hình hay trang phục diễn viên. Đương nhiên bộ phim đầu tiên rất nổi tiếng nhưng mình thấy sự nổi tiếng đó bắt nguồn từ quá nhiều thuận lợi: dàn diễn viên đẹp, nổi tiếng, cảnh quay hoành tráng,.. nhưng mà thật sự kịch bản của họ theo mình chưa độc đáo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-7-2016 15:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn không cần chỉnh
Cả 4 đều rất hay
Nhưng vì tình yêu với couple Song - Song nên mình vẫn ưu ái cho DOTS hơn một xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-7-2016 09:25:25 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất phim remember xem mà cứ bị nghiền mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách