Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2122|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Các fan dậy sóng khi bị TOP ( BING BANG ) mắng chửi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ca sĩ nổi tiếng xứ Hàn T.O.P (BING BANG) đang khiến cộng đồng mạng nổi sóng khi anh mắng chửi fan của mình, hành động được đánh giá rất bất lịch sự

Cụ thể, ngày 1/11 vừa qua, T.O.P đăng tải trên trang Instagram cá nhân một đoạn video ghi lại phần biểu diễn nhạc cụ cổ điển. Có thể thấy anh khá thưởng thức đoạn nhạc này, thậm chí nhẩm hát theo tiếng nhạc du dương. Đáng chú ý, thời điểm T.O.P chia sẻ đoạn clip cũng chính là lúc trang Instagram cá nhân của anh chính thức cán mốc 6 triệu người theo dõi – một con số “khủng” mà các nghệ sĩ Hàn Quốc nói riêng cũng như thế giới nói chung đều ao ước. Nhiều fan hâm mộ tinh ý nhận ra điều này và nhanh chóng để lại bình luận chúc mừng T.O.P ở bài đăng.

Tuy nhiên, không giống với các ngôi sao khác, thay vì tỏ ra vui mừng và cảm kích vì sự ủng hộ và hỗ trợ từ phía cộng đồng người hâm mộ, T.O.P lại khá bất cần, thậm chí lỗ mãng. Anh “tag” tên fan đã chúc mừng mình và đáp lại bằng một câu nói tục: “OK. I don’t give that xxxx” (OK. Tôi *** quan tâm).

Ngay lập tức, hành động này đã khiến netizen chú ý, gây ra phản ứng trái chiều cũng như tranh cãi kịch liệt. Một số bộ phận người hâm mộ vô cùng bất mãn, phẫn nộ và cho rằng T.O.P quá thiếu tôn trọng fan – những người góp công không nhỏ đối với danh tiếng của anh ngày nay.

Song, bên cạnh đó, cũng có ý kiến tỏ ra khá “cam chịu” và nhận định rằng ai yêu thích và hâm mộ Big Bang đều biết thành viên rapper sinh năm 1987 khá tếu táo, hài hước nên đôi khi hơi “quá đà” đến mức “thiếu nghiêm túc”. T.O.P cũng được fan đánh giá là người nổi tiếng “đanh đá” nên hành động này vẫn được coi như một lời “mắng chửi với ý nghĩa đùa cợt” và hoàn toàn có thể “bỏ qua”.

Nguồn: sưu tầm

biệt thự  carava
dự án carava resort  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 16:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Sửa lại tiêu đề đi chế ơi, sai tên nhóm rồi =.=
Còn nội dung cái news thì để tui đi hóng đã, hóng được thì quay về trả lời tiếp. Mà, cái đoạn nhận xét cuối tui ko thích tí nào =.=
-
Gắn nguồn đi chế, sao tôi có cảm giác chế là anti vậy =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 17:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại có tin này vậy ta ) Mình thấy các  bạn fan nghe xong câu trả lời của TOP đều thích thú chứ chưa thấy ai "phẫn nộ" gì cả, không biết bạn trans lấy nguồn "sưu tầm" ở đâu nữa
"Một con số “khủng” mà các nghệ sĩ Hàn Quốc nói riêng cũng như thế giới nói chung đều ao ước"(?). Không phải ai cũng sống ảo và quan tâm đến lượt follow đâu bạn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 17:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Cái news này đăng trên mương 14 cách đây nửa tháng rồi bạn ơi, đừng đi cóp nhặt linh tinh rồi post ở news Kites thế chứ. News ở đây là giành cho những người muốn thử sức với khả năng dịch Việt ngữ nhé. Làm ơn xóa hộ cái news này cái,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 17:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Ây yo, cái này chỉ là dậy thì chưa hết, mong các thím thông cảm cho thím T.O.P hahaha
6 triệu lượt follow, mà ảnh bốc 1 đứa chứng tỏ bạn này may mắn kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2016 18:02:44 | Chỉ xem của tác giả
Quảng cáo biệt thự trá hình rồi MOD ơi
Cho một quả report nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2016 18:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Tin này có lâu rồi mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2016 22:39:48 | Chỉ xem của tác giả
đầu tin là cám ơn bạn dịch nhưng mà tin này lâu r mà, nếu là fan thì biết thừa cái tính đanh đá của mẻ này t nên cũng bt thôi, kiểu nghĩ thoáng ra thì giống kiểu bạn bè với nhau nói kiểu đấy. còn ai mà ko nghĩ thoáng đc thì cứ cho lá bất lịch sự đi. don't care là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2016 23:34:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
B ơi tên nhóm còn sai thì mình cũng...rồi. Với lại cái này tin đã cũ và có đăng thì vui lòng dịch hẳn hoi chứ b
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 12:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, tên nhóm viết sai rồi bạn ơi
Cơ mà quảng cáo biệt thự trá hình chăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách