Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Buổi họp báo ra mắt chương trình “Tân Tây Du Ký”. PD Na Young Suk: “Chương trình được khởi xướng từ ý tưởng của Lee Seung Gi… Đã gặp rất nhiều khó khăn với các nhà tài trợ”

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-9-2015 01:37:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

ai mà ngờ được có ngày lee seung gi trỏ thành chủ trò dẫn dắt các anh chứ, trong dàn cast này thì kang ho dong và chú guen đã bị dính scandal, có lẽ là ô gượng dậy được, eun ji won hình tượng cũng có vấn êề và ô quá được người hàn ưa thích, chỉ còn mỗi lee seung gi là chưa flop thôi, nhưng gần đây bị gọi hòn vụ nhập ngũ khá nhiều.
cá nhân thấy lee seung gi ô nên tham gia chương trình này, dù là ý tưởng của cậu ấy, nên đi nhập ngũ thì hơn vì gơ cũng ô đóng phim hay ca hát gì cả, lại vừa chia tay yooona xong, vào quân ngũ là đẹp.
nhưng xem trailer thì hóng tập đầu tiên lắm

Bình luận

À , tui nhìn nick bạn thấy quen quen , có phải Con người vừa đấm vừa xoa năm ấy <:-P<:-P  Đăng lúc 4-9-2015 11:33 PM
Thôi nhảm quá !!! Không thấy người ta đang cố hoạt động hết công suất để cb đi nv à ?! "không đóng phim hay ca hát gì " , lạy thím 8-}8-}  Đăng lúc 4-9-2015 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-9-2015 03:33:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Seung Gi càng ngày càng thể hiện được mình mà, rất là thông minh ấy, sáng tạo nữa. hi vọng show sẽ thành công tốt đẹp, đáp lại những nỗ lực của tất cả mọi người trong crew. Thanks bạn đã bỏ nhiều công sức và tâm huyết dịch tin nhé, tin dài như thế này cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-9-2015 07:24:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

PD Na làm show là em phải ủng hộ
Dàn cast cũng ưng hết sức
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-9-2015 09:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Nếu chiếu trên internet thì mình sẽ sớm coi được show này.
PD Na quả là mát tay trong các show thực tế.
Mong show này sẽ  đem lại nhiều thành công cho PD Na..
Thanks bạn dịch tin..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-9-2015 11:33:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chiều ngày 01.09.2015, đoàn sản xuất chương trình giải trí “Tân Tây Du Ký” đã tổ chức buổi họp báo ra mắt tại hội trường Tòa nhà 63 tầng Seoul, với sự tham gia của đạo diễn Na Young Suk, biên kịch Choi Jae Young cùng các thành viên chương trình: Kang Ho Dong, Lee Seung Gi, Eun Ji Won và Lee Su Geun.

edit sau edit sau

Bình luận

edit nhanh nha bạn  Đăng lúc 3-9-2015 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-9-2015 11:39:03 | Chỉ xem của tác giả
chương trình nó cũng na ná với cụ ông cụ bà đẹp hơn hoa ý nhỉ
mà thay àn cast toàn bộ sậu anh em thân thiết không thôi nên kiểu gì cũng cười nắc nẻ
mức độ giải trí, dìm hàng và không gian cũng được mở rộng nữa
hy vọng được thấy lại bộ đôi kang ho dong, lee sung gi ngày nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-9-2015 21:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Seung Gi ghê thiệt, bày đường vẽ lối cho các em nhỏ và dụ khị các nhà báo nữa cơ. Chương trình chưa lên sóng mà công nhận xôm thiệt.

Mấy ông này gặp nhau là cười đến ko ngậm được mồm chứ đừng bảo là hợp nhau hay ko. Nhất là bác Ho Dong vs Seung Gi, hai thái cực đối lập mà troll nhau thì cứ gọi là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-9-2015 21:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài này thấy ấm áp cực kì luôn, nhìn cách mọi người quan tâm và bảo vệ Sugeun thiệt làm người khác tin tưởng vào sự bất biến mà. Cậu Út của mấy anh bây giờ lớn nhiều rồi, với cả bị bác Na dần hồi NOF, lần này không chuyên nghiệp k đc mà hehehe.
Ban đầu xem ảnh fanpics quá trình quay  bên Trung, nhìn các cảnh ở sân bay thật sự có chút buồn thương cho các anh lớn, bởi vì gần như không ai còn đc ở đỉnh cao như hồi 5 năm trước nữa ngoại trừ cậu nhóc Seung Gi. Nhưng thật may khi cả quá trình quay mọi người đều có thể cười đùa thật thoải mái và ấm áp, cảm giác của các anh, cũng giống như của những ai đã yêu mến 2d1n ss1 vậy. Thật sự biết ơn vì sự tái hợp này.
Quá mông chờ sub của show này luôn hức <3
Cám ơn ss trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách