Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2362|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Buổi công chiếu VIP "The Priests" tối ngày 2.11.2015 ( Kim Yeon Suk, Kang Dong Won, Park So Dam)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2015 22:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Khách mời

Ha Ji Won

Im Si Wan

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2015 22:42:23 | Chỉ xem của tác giả
Lee Ji Ah

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2015 23:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới của anh Kang Dong Won đây mà
Dàn khách mời toàn mỹ nam mỹ nữ à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-11-2015 06:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh Kang lại có phim mới ra tạp à
Movie của anh cứ sòn sòn ra như gà đẻ trứng ấy
Chứng tỏ anh rất năng suất. Đóng phim rất đều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-11-2015 08:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Không hỉu xao càng ngày càng thấy Kang oppa đẹp zai dữ ;(
Tuy không mún nói a đẹp nhưng mà a đẹp thật
Movie lần này của oppa thể loại kén người xem lắm luôn á.
Nhưng tui vẫn chúc phim anh thành công rực rỡ.
Công nhận dạo này ngắm a đã ghê á. xuất hiện rầm rầm.
Bảnh bao, tự tin hơn nhiều.
Đúng là xuất hiện nhiều nó cũng thành quen
KLQ cơ mà cái Movie nào của Kang tui cũng thấy ss Won dự nhé.
Tình bạn tuyệt vời
Thank thớt nhiều nhé. chụt

Bình luận

pháp luật, mà mấy thứ đó a rất lười, vì vậy nhập ngũ xong a về UAA, mà chắc thấy cũng k khác gì thời còn tự do nên ko gia hạn hợp đồng thôi  Đăng lúc 3-11-2015 10:55 AM
trước khi về UAA có 1 thời gian dài anh ko thuộc cty nào cả, chỉ có ng trợ lý đại diện phát ngôn thôi, lập cty thì phải gồm những hoạt động về truyền thông hay   Đăng lúc 3-11-2015 10:54 AM
vậy sao ;(. nói chung UAA thoải mái cho con dân mà. a lập luôn Công ty riêng cho thoải mái ;))  Đăng lúc 3-11-2015 10:44 AM
còn công ty mới thì anh cũng nói vẫn chưa quyêt định, nói là thang 11 hết hợp đồng với UAA nhưng thật ra anh đã hoạt động độc lập khá lâu rồi H à  Đăng lúc 3-11-2015 10:29 AM
=))dứt tình gì ngay cả khi anh còn ở UAA mọi ng trong cty cũng ít khi tham dự VIP Premiere mà, chắc cái tiêu chí của công ty này là vậy=)))  Đăng lúc 3-11-2015 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-11-2015 09:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Thời trang của chú hôm nay nhìn đỡ hơn cái hôm họp báo bao nhiêu. Chẳng biết mọi người thấy đẹp ở đâu chứ mình nhìn cái cây YSL chú mặc hôm đó mà cười rớt hàm, nhất là quả quần kéo khóa từ cạp đến tận cổ chân, lại còn giầy cao gót :v
Thôi chúc cho phim mới của chú thành công mĩ mãn, mình cũng xem Kundo rồi thấy cũng được mà nhỉ, đang mong cái phim này về VN để đi ủng hộ chú cái nào, đề tài linh mục nghe có vẻ hấp dẫn mà lại chưa xem được nhiều phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-11-2015 12:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Giời ạ ! giờ mới vào nhà để ủng hộ tình yêu của mình ... Movie đợt này nội dung hơi nặng nề và kén khán giả,nhưng dù vậy với công sức của Anh,bác Kim và mọi người bỏ ra mong sẽ đạt được kết quả tốt,hài lòng ...
  Mốt thời trang họp báo năm nay thật khác năm ngoái nha,người có gầy hơn chắc vì mải chạy đóng phim và họp bó ra mắt phim mới nên vất vả sụt ký.Thương lắm nhưng chả biết làm thao.Người ngợm vốn mỏng,khó tăng cân rồi lại dễ sụt ký .Thôi,cầu cho phim ra mắt thuận lợi vậy chứ biết nói sao giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-11-2015 19:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Người thường đi buổi chiếu vip của anh là chị Chung AH chị đóng cùng anh trong phim Cám dỗ của bầy sói , nhớ man mán vậy hà . Tưởng có chú Ha đi coi , Nguyên dàn diễn viên ai cũng tươi rói rồi , thành quả là lúc này . Chúc bộ phim có những thuận lợi và đươc nhiều nhiều khán giả ủng hộ .
Hóng phim vì nhớ tới Linh mục ma cà rồng của bác Song Kang Ho .
Lâu rồi  không còm ko vào nhà nhiều giờ gõ tên thấy lạ lẫm quá
Cám ơn Cà phê đã mang tin . Gặp những người quen cũ nơi này ,c ảm giác khác hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-11-2015 23:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật nam chính đẹp nổi bật hơn nữ chính...Đó chính là Kang Dong Won.
Cuối cùng thì cũng sắp có phim của anh ý mà xem rồi, mặc dù chủ đề có hơi...tăm tối quá !!!
Mong rằng bộ phim sẽ thành công và anh lại tiếp tục có dự án mới đều đều !!! Fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách