Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 277|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BTOB Yook Sungjae nói về vai diễn mình mong muốn tiếp theo sau "Goblin"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây BTOB đã có buổi chụp ảnh đầu tiên với The Star Magazine. Buổi chụp ảnh được thực hiện với hai màu chủ đạo đen và trắng, tạo cho nhóm một cảm giác sang trọng và tinh tế.

Sau buổi chụp ảnh, các thành viên đã nói về các hoạt động cá nhân của mình sau khi kết thúc chương trình quảng bá cho album mới nhất. Khi Yook Sungjae được hỏi về vai diễn mà mình muốn có tiếp theo sau thành công với 'Goblin" của đài tVN, anh nói, " Tôi muốn vào vai một nhân vật phản diện trong trong dự án tiếp theo vì nó sẽ khác với những gì mà tôi đã làm trước đây."

Trong cuộc phỏng vấn, các thành viên cũng được hỏi về thời điểm họ thấy mình hấp dẫn nhất. Trả lời câu hỏi, Minhyuk nói, "Sau khi tôi hoàn thành tất cả lịch trình của mình" và Ilhoon trả lời, "Khi tôi nhìn vào gương khi tăm" còn Yook Sungjae nói, "Tôi thấy bản thân mình hấp dẫn nhất khi khi tôi tập trung vào công việc và bắt đầu một dự án mới. Tôi nghĩ người đàn ông hấp dẫn nhất khi họ tập trung vào một cái gì đó."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-4-2017 11:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Sungjae đã có vai diễn thành công trong Goblin, chúc cậu sớm tìm được dự án mà cậu yêu thích- vai phản diện, chúc cả nhóm sẽ thành công trong các sản phẩm sắp tới, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-4-2017 08:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Đang định dịch bài này thì bạn dịch mất rồi.
Hy vọng là Sungjae sẽ tìm được dự án mới phù hợp với mong muốn của mình, làm một dự án mới hoàn toàn khác biệt nha.
"Tôi thấy bản thân mình hấp dẫn nhất khi khi tôi tập trung vào công việc và bắt đầu một dự án mới. Tôi nghĩ người đàn ông hấp dẫn nhất khi họ tập trung vào một cái gì đó."

Cái này mình nghĩ không chỉ với đàn ông thôi đâu, ai cũng như vậy hết á.
Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2017 19:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngoại hình của Sungjae mà đóng vai phản diện cũng hơi khó, xấu tính chút thì được
Mong sớm gặp lại Sungjae trong 1 dự án mới
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách