Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11376|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BTOB Sungjae nói về nền tảng gia đình, tiết lộ bức ảnh chứng minh dáng ngủ không thay đổi trên Radio Star.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
BTOB Sungjae nói về nền tảng gia đình giàu có trên Radio Star

BTOB Sungjae đã xuất hiện trong chương trình Radio Star ngày 27/05 của đài MBC. Cậu ấy đã tạo ấn tượng khi nói về nền tảng gia đình của mình.
Khi MC Kim Gu Ra chỉ về phía khách mời và nói: “Gia đình Sungjae khá là giàu đấy. Bố cậu ấy làm việc ở 1 công ty công nghệ thông tin.” Sungjae đã nói rõ hơn, “Bố em là CEO của một công ty công nghệ thông tin Chuyên về chất bán dẫn.”

MC Yoon Jong Shin đã đề cập đến thành viên giàu có nổi tiếng của Super Junior, “Nếu xét về mức độ, có khi nào giàu hơn Siwon không?”
Kim Gu Ra tiếp tục, “Cho dù không bằng Siwon thì cũng giàu lắm mà.”, và hỏi Sungjae về công ty IT của bố cậu. Sungjae hài hước đáp, “Em cũng không chắc.”

Bonus Video Sungjae bắt chước hành động của các động vật:

BTOB Sungjae xưa và nay: Điệu bộ khi ngủ đáng yêu không hề thay đổi

Xuất hiện trong chương trình Radio Star ngày 27/05, bức ảnh thuở nhỏ của Sungjae đã bị khai quật, lần thứ hai tạo nên một loạt phản ứng thích thú “awws” từ người hâm mộ.

Bức ảnh đã được đăng trên Twitter của Sungjae từ năm 2013, là bằng chứng không thể phủ nhận chứng minh dáng bộ khi ngủ của Sungjae không hề thay đổi. “Làm thế nào để có thể thay đổi được khi lớn lên nhỉ? Trông thật đáng yêu. Em thật là đáng yêu,” Sungjae tiếp tục, “Hãy thể hiện yêu thương với em đi ạ”

Ngoài ra, chương trình còn có sự tham gia của F(x) Luna, nhạc sĩ Kim Hyung Seok, và Kim Seong Joo.

Nguồn: (1) (2)
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 th khỉ nhìn iu thế
ruangolani + 5 ngừi đệp :)))
ngoc_khanh1997 + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 Bài viết hữu ích
Thư-chan + 5 :x
bjmbjmxjnh + 5 trông ava của cô kìa =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2015 17:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bạn ấy dễ thương từ bé
tướng ngủ cưng chưa kìa ^^. Em biết Sungjae  là do dẫn chung show vs In appa á
Lên RS bạn nhỏ chắc bị anh Hiền chọc nhiều lắm đây
Cảm ơn ss đã đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2015 17:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng ưng bạn Sungjae này rồi.
Nhà giầu, mặt đẹp, khiêm tốn, đủ tiêu chuẩn rồi
Qua Việt Nam cho em hốt về đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2015 17:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng cưng thằng bé, giời ạ
Trước mặt người lớn, chuẩn hiền lành, thật thà ấy. Ai hỏi gì nói nấy. Im lặng, lễ phép.
Chứ sao lúc ở dùng nhóm vs cả mấy đứa xêm tuổi mày lại tăng động thế hở con TToTT
Nói chung cái gì cũng được trừ mỗi cái môi hơi trề :'(. Thôi thế nhìn càng độc ko đụng

Bình luận

@Sún: ngta nói đc 6 ngày rồi mới hắt xì :))) máu lên não chậm :))  Đăng lúc 6-6-2015 07:14 AM
*hắt xì* =))))  Đăng lúc 5-6-2015 11:47 PM
x4 =))))  Đăng lúc 1-6-2015 11:28 AM
theo như cái Sún nói thì thằng bé thuộc dạng 16D: điên đẹp đao đần x4 :))))  Đăng lúc 31-5-2015 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-5-2015 18:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mặt ngủ thấy cưng dễ sợ
bạn này cũng rất lễ phép với người lớn
từ lúc chiếu phim School 2015 thì độ nổi tiếng của em Sung Jae này tăng đáng kể ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-5-2015 18:42:49 | Chỉ xem của tác giả
THÍCH những đứa có tính tự lập như nó. Dù gia cảnh rất khá nhưng vẫn cố gắng tự mình vươn lên, theo đuổi đam mê của mình. Chứ để được làm idol như bây giờ phải vất vả nhiều như thế nào mà nó vẫn vượt qua. Mà quan trọng là nso cũng chả chảnh chọe, kiêu căng; chứ chưa nói nó loi nhoi nhí nhố ko chịu được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-5-2015 18:48:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết nhiều nhóm nhạc trẻ nên cũng không biết em này là ai nhưng mà xem clip thấy em ấy khá là vui tính và cởi mở lại có thêm tài lẻ khiến cho mọi người đều thích thú đó. Ở cạnh chàng trai trẻ này chắc sẽ không bao giờ buồn đâu. Còn cho mọi người xem cả anh lúc ngủ nữa cơ chứ. Đúng là dù có lớn lên nhưng mà dáng vẻ lúc đi ngủ thì vẫn vậy nhỉ. Dạo này thường thấy tên nhóm nhạc BTOB, một thành viên của nhóm này hiện đang đóng phim School 2015 cùng Kim So Hyun thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-5-2015 19:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Muốn xác nhận sự đáng yêu khi ngủ ấy, hãy tìm xem B+ Diary. Ngủ ngáy ầm ầm làm các anh không ngủ được
Ngày xưa lúc mới vào nhóm BTOB, ảnh hiền lắm, hiền queo à, sau đó một thời gian được các anh yêu thương, cưng chiều đâm ra tính cách ẻm hiện nay bị hỗn loạn đó Cái thứ thường xuyên gọi hyung không có kính ngữ là ko thể tha đc Chị sẽ tiếp tục yêu thương mấy đứa như 3 năm qua đã từng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-5-2015 20:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Sung jae của BTOB ak mình cũng thích nhóm này
Anh này cũng ghê ta cũngthích làm trò nữa thấy cái vid đó là hiểu rồi
Hình ngủ hồi bé dễ thưng thiệt đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-5-2015 20:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra là hồi nhỏ thằng bé có vô công ti của ba nó, nghịch 1 vài thứ, bị giật, nên hậu quả mới điên điên khùng khùng tính tình 16D như bây giờ đọ
Thằng bè chắc giờ đang bận bịu lắm, vừa quay phim, tham gia dự án nhà Cube, với chuẩn bị comeback với BTOB nữa.. Hix
Mong là Sungjae nhà ta sẽ giữ sức khỏe, và sống thiệt lâu nhá..
Cảm ơn bạn Sungjae đã đem đến cho chúng ta 1 nhân vật Gong Tae Kwang chân thật, sống động đến như vậy!
Saranghae, Yook Sung Jae!~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách