Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1794|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Brown Eyed Girls phát hành digital single "The Original"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Brown Eyed Girls phát hành digital single "The Original"

Brown Eyed Girls đã chuẩn bị sẵn sàng để đánh chiếm các bảng xếp hạng với digital single mới nhất của họ!

Sau khi khiến người hâm mộ háo hức sau từng bức hình teaser của các thành viên cũng như MV teaser, Nega Network cuối cùng đã phát hành single mới nhất của Brown Eyed Girls, 'The Original'.

Chỉ bao gồm 2 ca khúc ('A Midsummer Night's Dream' và 'Come with me'), người sản xuất single ngày không ai khác chính là leader JeA. Ca khúc chủ đề là một bản ballad mượt mà, mới lạ, phô bày được hết kĩ năng thanh nhạc của từng thành viên với nội dung về một cặp uyên ương đang đắm chìm trong tình yêu trong một đêm hè.

Hãy cùng nghe các ca khúc của họ dưới đây.

Và hãy cùng chờ đợi khi MV của ca khúc 'A Midsummer Night's Dream' được phát hành.

Title Track: “A Midsummer Night’s Dream”

Come with me

Soure: Allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-7-2012 23:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Đợi chờ mãi cuối cùng BEG cũng ra single :x

Nghe bài Come with me của BEG ngấm hơn bài kia ;))

Đợi cái MV của bài kia, xem nó có huyền bí, kì ảo như những MV trc của BEG k :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-7-2012 23:42:39 | Chỉ xem của tác giả
cả 2 bài nhá hàng đều chỉ khoe giọng của mấy nàng
ngóng cái MV xem có làm bất ngờ như đợt Sixth Sence ko
bài hát chính mang thể loại dance mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-7-2012 23:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Trông chờ bao lâu cuối cùng cũng có rồi.
Mình thích bài “A Midsummer Night’s Dream” quá đi. Ôi đeo tai nghe vào nghe thích thật đấy. Mình rất thích kiểu nhạc này, giọng của các chị BEG thì rất tuyệt nữa. hichic.
Ôi là cái đoạn điệp khúc :((.

"한 여름 밤에 깊은 꿈을 꾸는 우리
멀리 달빛이 우리 사랑을 내려봐
너에게 반해 취한 것만 같은 내게
첨인 것처럼, 끝인 것처럼, kiss me"

Là chị nào hát đoạn này vậy mấy bạn :((. Ui, mình thích lắm luôn ấy.
Mình rất thích cái cảm giác mong chờ và cuối cùng nghe được bài hát thỏa mãn mình.
Mình rất quý những nghệ sỹ một khi đã phát hành album thì tập trung tuyệt đối vào chất lượng bài hát như BEG. Bài hát hay dù thế nào cũng sẽ được đón nhận.
Chúc các chị comeback thành công  :x!

Bình luận

hihi, bây giờ khác ngày xưa lắm, làm biếng hơn nhiều, lâu lắm và phải có hứng lắm mới dịch một chút. bây giờ chủ yếu ẩn dật down phim, nghe nhạc thôi :D.  Đăng lúc 17-7-2012 12:52 AM
tại mình nhớ htrc bạn hoạt động rất tích cực, bỗng dưng hnay gặp lại bạn thấy ít post quá nên mình sợ mình nhớ nhầm :P  Đăng lúc 17-7-2012 12:45 AM
Đúng rồi ^^. Nick mình từ hồi KST đến giờ ko đổi :).  Đăng lúc 17-7-2012 12:42 AM
mình tò mò hỏi chút xíu, bạn có phải là ELF k nhỉ? mình nhớ htrc có 1 bạn ELF nick giống bạn, nếu mình nhớ nhầm thì cho mình xin lỗi nhé :P  Đăng lúc 17-7-2012 12:41 AM
Lyrics rất hợp với nhạc XD. Chị Myori viết lời thật là sexy mà :x. Mình thích lắm *thumbs up* :D.  Đăng lúc 17-7-2012 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-7-2012 01:05:40 | Chỉ xem của tác giả
chỉ mong xem cái MV, chứ bài hát của BEGs chưa nghe là biết hay rồi
giọng của 3 người hát chính Jea, Nar và In đều hay lại còn phối hợp với
rapper Mir nữa, 4 con người hợp thành BEG tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-7-2012 02:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Mấy gái nhà mình lại khoe giọng ballad giết người rồi :x ( quả thực là mình cứ nghĩ sẽ lại hầm hố như album trước :")
cơ mà lần này do mình xao nhãng theo gái đẹp nhà khác hay sao mà thấy các gái comeback không rầm rộ gì thế nhở :") dù trôi dạt phương nào vẫn ủng hộ các gái hết lòng, tự hào vì là fan của các gái lắm :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách