Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6308|Trả lời: 25
Thu gọn cột thông tin

Bromance của Joong Ki và Jin Goo. Song-Goo couple còn hot hơn cả Song-Song couple

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2016 10:52:00 | Xem tất |Chế độ đọc
Ngày 18.04, nam diễn viên Jin Goo của Hậu duệ mặt trời đã đăng một bức ảnh chụp chung với các bạn diễn tại cửa hàng của mẹ trung sĩ Choi. Các chàng quân nhân đẹp trai của đội Alpha đều xuất hiện trong bức ảnh này để ủng hộ cửa hàng của bác.

Nhưng điều làm cư dân mạng phát sốt với bức ảnh này chính là biểu cảm đang chu miệng của 2 anh Đại Boss và Sói Hoang - cả 2 giả vờ đang hôn người kia. Ngoài bức ảnh sặc mùi bromance này ra, Jin Goo cũng chia sẻ bức ảnh anh chụp chung cùng bác gái và bức ảnh của bác chụp chung với Song Joong Ki và Song Hye Kyo. Jin Goo còn kèm chú thích cho hình ảnh này: "Đây là cửa hàng 'Taebaek hot place'. Các thành viên của đội Alpha đều có mặt. Cửa hàng của mẹ trung sĩ Choi rất ấm cúng. Bác gái treo ảnh của Song-Song couple couple, và dĩ nhiên cả tôi nữa, thế nhưng bác chẳng thèm đăng bức của anh con trai. Diễn viên Park Hoon, cậu phải làm việc chăm chỉ hơn nữa đi!"

Nếu các fan vẫn còn nuối tiếc vì bộ phim Hậu duệ mặt trời đã kết thúc, hãy cùng đón xem 3 tập đặc biệt sẽ được lên sóng tuần này, bắt đầu vào ngày 20.04!

Cre: soompi
Trans: [email protected]

P.S: Tội trung sĩ Choi - team tắt đèn huyền thoại Với cả nhớ cái cảnh 2 ổng mặc đồ đôi với che cái ô đứng dưới mưa với nhau quá

Cả cái pha đu dây như người nhện chuẩn bị kiss này nữa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 10:57:08 | Xem tất
Haha bromance trong phim hàn giờ đang là xu thế
Ai bảo BK xây dựng nhiều cảnh có ý đồ dành cho đôi bạn thân này quá mà.
Clq phải công nhận mấy anh trai khác trong Team Alpha cũng bảnh trai không kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 10:58:26 | Xem tất
Có chút nhầm lẫn rùi. Đây là ảnh Alpha team chụp chung ở cửa hàng của mẹ Trung sĩ Choi. Ảnh trên là mẹ trung sĩ Choi chứ k phải mẹ JinGoo đâu. Lần trc pv Pack Hoon có nói về vụ này mà. Hôm đó SHK k có cảnh quay nhưng cũng vẫn đến Taebaek tụ họp vs Alpha team

Bình luận

:)) bên nguồn nó ko ghi rõ, thx nàng :)) đã edit  Đăng lúc 19-4-2016 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:06:40 | Xem tất
Hồng_Hoa_Hội gửi lúc 19-4-2016 10:58 AM
Có chút nhầm lẫn rùi. Đây là ảnh Alpha team chụp chung ở cửa hàng của mẹ Trung sĩ Ch ...

Bác sĩ Kang được Đại úy tiến cử gia nhập Alpha Team mà

Bình luận

Kites k có nút like cho bạn :))))  Đăng lúc 19-4-2016 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:07:33 Từ di động | Xem tất
Đây là ảnh chụp ở cửa hàng của mẹ Trung sĩ Choi đó thớt
Anh Jin Goo khoe cái ảnh bảo là trong cửa hàng của bác có dán ảnh chụp với Song Song couple và anh ý cơ mà lại không có thấy cái ảnh nào chụp với con trai cả)
Thương trung sĩ Choi

Bình luận

đã edit =)) cũng cảm thấy thương trung sĩ Choi :">  Đăng lúc 19-4-2016 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 11:22:42 | Xem tất
Hai thằng chả dễ thương hết mức ah ^^
Thớt oai còn cái cảnh ở bệnh viện nữa đó thớt, ông Jin Goo chơi màn vén tóc như con gái
Thiệt cười không ngớt với hai ông nài, đặc biệt là ông Jin Goo, duyên ngầm - nghịch ngầm mới ghê

P/s: mê gái số 1, nhảy rần rần với mí cô xẹt xi, hèn chi hai bà kia không ghen mới lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 12:06:59 | Xem tất
vâng, em chết ngất khi xem cái đoạn
chúng tôi đang hẹn hò
ai hẹn hò? chúng ta á? của hai anh ý ạ
cơ mà cái lão Jin Goo lão tình lắm cơ
với ai cũng tóe lửa hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 12:10:42 | Xem tất
Năm nay lại làm quả best couple đi.
Nhớ cái đôi Nữ lâm với ngựa điên quá )
Cái điệu chu mỏ chắc học của Ki nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 14:03:38 | Xem tất
Ôi trời, hóa ra hôm ấy đến này mẹ bạn Choi có cả 1 đại đội, vậy mà các bạn í cứ thích quăng hint tá lả, làm con dân cứ tưởng 2 bạn Song quánh lẻ tới nhà người ta >"<

Coi chừng cuối năm 2 ông quất được cái BestC là nhọ cả đời luôn nhé Ki, mới thoát khỏi giai In đã đụng phải giai khác rồi, khổ ghê cơ

Thanks bạn dịch tin nhé

Bình luận

hiu hiu, thanks cô nhé :3  Đăng lúc 19-4-2016 10:09 PM
đây nè cô, 2 giải luôn nhá ^^ http://forum.kites.vn/thread/-kbs-2012-nice-guy-ga-kho-ep20-end-303066-1-1.html  Đăng lúc 19-4-2016 05:14 PM
ủa Chaeki có giải mà, năm đó t ko lên mạng nhiều, nhưng bản tổng hợp các giải có thấy tên mà  Đăng lúc 19-4-2016 05:09 PM
vậy ChaeKi có được giải BestCouple không vậy, mình đọc thấy nguồn ghi có, nguồn ghi không  Đăng lúc 19-4-2016 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 14:26:34 | Xem tất
Rất thích mấy tấm toàn team Alpha này chụp chung, dù là BTS, trong phim hay ngoài đời, anh nào cũng cá tính đẹp trai hết á, dù là quân phục, thường phục hay bất-thường phục.
Bromance của toàn đội hay của hai ông phó với trưởng đều đáng yêu hết, cơ mà lo lắm, giữa 3 đôi, đôi chính, đôi phụ, đôi bromance này đôi nào cũng đẹp, cũng lãng mạn hết. Thay vì một đống giải thưởng cuối năm có thể nhận được, lại lo nhất cái giải BestCouple này. Cứ tung hint tùm lum thế này, dân tình không muốn ship GooKi cũng khó, haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách