Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Breaking: WINNER Nam Tae Hyun và nữ diễn viên Jung Ryeo Won đang hẹn hò// Công ty quản lý của nữ diễn viên phủ nhận

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2016 12:53:22 | Xem tất
Hơn nhau tận 1 con giáp lận đó @@
Hi vọng là không phải
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 12:55:40 | Xem tất
Nhìn cái tít là phải nhảy ngay vào vì chị Ryeo Won. Hồi xưa yêu chị bao nhiêu vì thần thái vô cùng tự nhiên, có chút hoang dã . Bây giờ thì tiếc cho chị nhiều nhiều .
Nhưng tin đồn này chắc không đúng đâu. Cậu ấy trẻ quá .
Khi nào dispatch tung tin thì em sẽ tin .
cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 14:49:34 | Xem tất
Cũng không biết có phải sự thật ko nhưng hơi sốc vì 2 người cách nhau tận 13 tuổi
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 15:40:58 | Xem tất
Shocked news luôn
Bữa nghe tin em này bị trầm cảm
Giờ đến tin hẹn hò đàn chị
MÀ cty chị này phủ nhận rồi, nên chắc ko thật đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 15:57:29 | Xem tất
Mê Tae Hyun nhất WINNER hic bây giờ nhận tin hẹn hò thế này hơi bị shock tuy đã phủ nhận nhưng nếu là thật thì vẫn chúc phúc cho anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 16:14:30 | Xem tất
13 tuổi lận đó ko phải dễ đâu
Công ty phủ nhận rồi nhưng ko biết thật ko nữa
dù sao tin này cũng bất ngờ quá
thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 16:22:47 | Xem tất
chưa xác nhận nên cũng chưa biết thế nào, nhưng nếu là thật thì cũng chúc mừng chị già nhen. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 16:49:38 | Xem tất
Thực ra thì chuyện idol hẹn hò với ai mình không có được quyền can dự nhưng nếu có người hỏi cảm giác của mình là như nào thì mình xin phép được trả lời rằng mình nhẹ hết cả người khi nghe tin công ty quản lý của chị Jung Ryeo Won phủ nhận chuyện này
Thặc ra cũng thích Nam Tae Hyun lắm, ngày xưa trong team A thì bản thân mình xếp Nam bét bảng vì kiểu thái độ hơi xa cách mà cái lông mày với quả tóc hệt con búp bê ma nhưng sau coi Winner TV thì kết luôn, có điều nghĩ nghĩ khoảng cách 13 tuổi là quá lớn khi mà trong mối quan hệ này người nữ lại nhiều tuổi hơn người nam, nếu 2 người dating thì chắc chị Jung Ryeo Won sẽ phải chịu nhiều thiệt thòi :'(
Thôi dù gì cũng mong Nam Tae nhanh nhanh hết bệnh quay lại quảng bá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 18:02:45 | Xem tất
Cái gì vại, OMG. Chờ xác nhận lại
Bạn Tae Hyun làm phi công ư còn cách nhau tận 13 tuổi?
Nếu là thật thì chúc mừng 2 người vì nhìn hình cũng k chênh lệch lắm, ss Jung Ryeo Won cũng dễ thương nhưng mối tình này sợ k bền vì sức ép dư luận & khoảng cách quá lớn phía nữ sẽ chịu nhiều áp lực hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 18:32:18 Từ di động | Xem tất
Ơn zời đã phủ nhận rồi .Đúng là tình yêu ko phân biệt tuổi tác thật nhưng nữ hơn nam tận 13 tuổi nghe ko thực tế chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách