Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3021|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking: WINNER Nam Tae Hyun và nữ diễn viên Jung Ryeo Won đang hẹn hò// Công ty quản lý của nữ diễn viên phủ nhận

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nguồn tin độc quyền từ Xsports News cho biết WINNER Nam Tae Hyun và nữ diễn viên Jung Ryeo Won đã hẹn hò được một năm.

Cả hai gặp gỡ thông qua một người bạn chung vào năm ngoái và trở nên thân thiết vì những sở thích tương đồng giữa họ. Sau đó cả hai đã trở thành một cặp và đã hẹn hò được gần một năm nay.

Nguồn tin cho biết rằng cả hai gặp gỡ nhau một cách thoải mái và không lo lắng về việc bị nhìn thấy bởi người khác ở nơi công cộng. Bên cạnh đó, họ còn chia sẻ thêm rằng Nam Tae HyunJung Ryeo Won đã được nhìn thấy tại một quán cà phê ở Garosugil trước khi có thông báo rằng Nam Tae Hyun sẽ tạm ngừng các hoạt động do các vấn đề sức khỏe.

Nam Tae Hyun sinh năm 1994 trong khi Jung Ryeo Won sinh năm 1981, nghĩa là hai người hơn kém nhau 13 tuổi. Bất chấp cách biệt tuổi tác, cả hai dành rất nhiều tình cảm cho đối phương và hết sức quan tâm đến người kia.

Cư dân mạng trước đây đã từng nghi ngờ Nam Tae Hyun đang hẹn hò thông qua các bài đăng trên SNS vào tháng Hai. Dù vào tin đồn anh ấy hẹn hò đã bị phủ nhận, nhưng sự thật đúng là cả hai đang hẹn hò vào thời điểm đó.

Trong khi đó, công ty quản lý của Jung Ryeo Won nói rằng họ sẽ xác nhận lại với nữ diễn viên!

--
Update mới nhất

Trong khi YG Entertainment không bình luận về tin đồn hẹn hò này, phía công ty quản lý của Jung Ryeo Won đã lên tiếng phủ nhận.

Một nguồn tin từ công ty quản lý của cô cho biết "Tin tức về việc hẹn hò với Nam Tae Hyun là hoàn toàn sai. Điều đó không đúng." đồng thời cũng bày tỏ sự ngạc nhiên của họ khi nghe về tin tức này.

Jung Ryeo Won hiện đang xem xét những dự án mới còn Nam Tae Hyun đang tạm ngừng các hoạt động do các vấn đề sức khỏe.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-10-2016 10:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xác nhận không biết có đúng không
Nếu có lại thêm 1 cặp mới nữa rồi
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-10-2016 10:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong cái tin mà mị k thốt nên lời
Chuyện qq gì đang xảy ra với Nam vậy? Có thực sự là cậu đang hẹn hò với chị ấy không? Nếu thật tôi thành tâm chúc mừng cậu. Nhưng dù có hay không các báo hãy làm ơn để cho Nam bình yên được không? Nam đang trong giai đoạn khó khăn, cần thời gian để quay lại mà sao toàn chuyện trời ơi đổ xuống đầu thằng nhỏ vậy?

Mạnh mẽ lên nha Nam ơi, IC luôn bên cậu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-10-2016 11:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì đọc tít bài báo là mình đã shock
Chúc mừng họ nếu thực sự hẹn hò, nhất là đã duy trì được khoảng 1 năm rồi

có điều vẫn thấy quá ư bất ngờ
Khoảng cách tuổi tác không phải vấn đề lớn, nhưng phía nữ hơn phía nam nhiều tuổi như thế thì cũng ít gặp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-10-2016 11:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má, shock toàn tập luôn.
Bất ngờ lắm luôn, cách nhau 13 tuổi lận.
Chờ tin phản hồi từ 2 bên, nếu thật thì cũng chúc mừng 1 cặp đôi mới của Knet.
Thanks cô Rim đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2016 11:31:29 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là ngưỡng mộ sis Jung Ryeo Won..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2016 11:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Tui quá shock thật sự tui đang câm nín vì tin này, trong YG tui chỉ support mỗi mình WINNER thôi nếu vụ này là thật thiệt tui không biết nói sao nữa. Chưa đi tới đỉnh cao sự nghiệp đã muốn dừng lại và phá hoại sự nghiệp của những người còn lại tui quá buồn mong là đừng như vậy, mong là giả đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2016 11:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Eo, cách nhau 13 tuổi. Nhưng mà thích chị này nhiều lắm luôn. Nếu đúng là that thì chúc mừng họ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2016 12:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Nế @@ sock phiu linh hoang mang @@ cảm giác hai người này như không liên quan gì tới nhau ý
Cơ mà không biết sức khỏe của bạn Nam sao rồi ha @@
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2016 12:09:06 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, chị Jung Ryeo Won hẹn hò với Nam Tae Hyun của winner cơ à? Đúng là tình yêu không phân biệt tuổi tác. Phi công trẻ - máy bay bà già không lấy làm lạ. Hơn nhau 13 tuổi, cũng không nhiều lắm. Hơi ngạc nhiên 1 chút, nếu tin này là thật thì quả là chị Jung dũng cảm và phục chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách