Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2908|Trả lời: 83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BREAKING: Ryu Jun Yeol và Hyeri bí mật hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 16/08/2017, trang báo Dispactch đưa tin, đôi bạn diễn trong bộ phim truyền hình "Reply 1988" Ryu Jun Yeol và Hyeri của nhóm Girl Days đang hẹn hò.

Dispactch cũng đăng những tấm hình bằng chứng trong một buổi hẹn hò của hai người từ tháng 3. Tuy đã ngụy trang rất kỹ càng với áo khoác dài và kín cùng khẩu trang nhưng những đường nét trên gương mặt của họ vẫn có hể dễ dàng nhận ra.

Cả hai người đều bận rộn với lịch trình của mình, tuy không thể thường xuyên hẹn hò nhưng cả hai vẫn thường gặp nhau tại nhà riêng của Ryu Jun Yeol. Gần dây nhất, vào ngày 11/08/2017, Hyeri đã đến nhà bạn trai sau khi trở về từ Châu Âu

Theo nguồn tin, cặp đôi "Reply 1988" bắt đầu hẹn hò từ năm ngoái.

Source: Soompi
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 16/08 chứ chị :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2017 10:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung ông bà ta nói rồi, 30 chưa phải là tết
nhớ mùa đông năm ấy, trời lạnh tê tái, bị bk tát cho phát ngẩn ngơ
n chả bao giờ dám mơ vs mộng đến viễn cảnh ngày hôm nay
ai ngờ chàng í bức bối với cái ending trong phim, sáng tạo luôn 1 cái ending quá đẹp ngoài đời thường
âu cũng là duyên là nợ

tự dưng đào mộ ra cái này mới thấy bk đúng là tuổi tôm, bạn kia rút cuộc cũng chỉ là bóng đèn mừ thôi
nói chung đang vui, quẩy thôi
mất công lảm nhảm
#TeamHwan

Bình luận

Hú hú bạn này có cái quần đẹp quá =)) làm mình bấn loạn mãi thôi =))  Đăng lúc 17-8-2017 10:19 AM
Lúc này là đang yêu rồi đấy nhỉ, nhìn gian tình thế kia mà.  Đăng lúc 16-8-2017 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2017 10:50:55 | Chỉ xem của tác giả
ahihihih, mình đến đây ngay sau khi nghe được tin này. Cướp chỗ nào!

Thông tin bên lề khi xưa:

“Tôi đã lo lắng liệu người xem có buồn như tôi với cảnh quay khóc không, vì thế tôi nghĩ mình nên xin lời khuyên từ ai đó. Tôi đã gọi cho Ryu Jun Yeol 2 ngày trước khi quay. Vào thời điểm đó, chúng tôi chưa thân thiết lắm nên tôi đã phải lấy hết cam đảm để gọi cho anh ấy. Tôi đã hỏi liệu rằng anh ấy có thể đến văn phòng không, anh ấy đã vui vẻ chấp nhận mà không hề do dự. Anh ấy đã dạy tôi điều tốt nhất!" – Hyeri

Hẳn là từ khi xưa Hyeri đã có ý với Dơn thế rồi. Lo lắng về cảnh quay, xin lời khuyên cũng gọi Dơn dù từ đầu chưa thân thiết lắm Tôi đã biết có gì đó khi nhìn vào đôi mắt của Duksun mà!

Và đương nhiên thì định mệnh ấy sẽ không thể nào thay đổi được. Người có tính chắc sẽ về bên nhau thôi!

Bình luận

để tối về mình tìm lại nhé! Nhiều lắm, nhưng nguồn tiếng Hàn thì nhiều hơn  Đăng lúc 17-8-2017 05:31 PM
có bài báo nào tương tự dư lày không cho mềnh xin link =))) bài nói là Hye Ri thương nhân vật Jung Hwan hay đại loại thế í huhu  Đăng lúc 16-8-2017 10:12 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 rate bù

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2017 11:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đã chờ cái tin này được đăng lên để hú hét...

#TeamHwan một thời không xem tiếp nổi 2 tập cuối...

Giờ chú em đã có người đẹp rước, hãy yêu nhau dài lâu nhé!

P.s: Hôm nay nhìn ảnh hai anh chị ngồi bên hồ bịt kín mít mà rởn hết cả da đầu lên, như hai ông bạn tám chuyện phiếm, Hyeri còn hào hứng hóng chuyện cho cả hai chân lên ghế nghe anh nói, chưa kể thi thoảng một trong hai ngả đầu ra sau tôi nghĩ là đang cười ha ha hô hô gì gì đó )

Bình luận

Hehe, mình thì ko bao giờ muốn xem lại mấy tập cuối nữa. Mình team Hwan ngay khoảnh khắc cậu chàng nhìn cô nàng trên tv và cười tủm tỉm  Đăng lúc 16-8-2017 09:13 PM
Tôi là cảnh hắn đấm thằng bắt nạt Sun Woo, huhu siêu ngầu <3  Đăng lúc 16-8-2017 12:04 PM
Nhân tiện nói, cảnh khiến tôi forever #teamHwan chính là quả gân tay thần thánh đứng trên xe bus đó <3333  Đăng lúc 16-8-2017 12:02 PM
cô nói làm tôi muốn đi xem lại cảnh kẹp tường huyền thoại quá =))  Đăng lúc 16-8-2017 11:56 AM
Thả tim <3 :))  Đăng lúc 16-8-2017 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2017 11:28:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Có lẽ chuyện tình Hwan DukSun là nỗi tiếc nuối lớn nhất của tôi khi xem Rep 88
Giờ thì bung lụa đi
Này thì đèn đỏ
Này thì đến muộn
Này thì định mệnh

Dơn đã chứng minh anh mới là trùm cuối nha ))
Mãi yêu Dơn, chúc Dơn vs Ri hạnh phúc dài lâu

Ai chưa có gấu thì cố gắng sớm tìm thấy hạnh phúc thật sự của mình đi nha, ahihihihi <3

Bình luận

Yan
biết rồi =)))))) lâu ko vào ko biết nó die từ bao giờ  Đăng lúc 16-8-2017 11:32 AM
hỏng quần rồi =)))) update lại link quần đi =))  Đăng lúc 16-8-2017 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2017 11:29:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ai đang trên thuyền này chắc giờ vui lắm đây, mặt cún lợi hại quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2017 11:29:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

1988 Kim Jung Hwan đầu hàng số phận (đạo diễn) và Choi Taek
2017(6) Quyền quyết định là ở Ryu Jun Yeol nhé.
Xem Reply 88 thật sự rất thích Taek nhưng vẫn cảm thấy vô cùng tiếc cho Jung Hwan. Chúc 2 người luôn hạnh phúc nhé <3

Bình luận

http://www.allkpop.com/article/2017/08/c-jes-entertainment-confirms-ryu-joon-yeol-and-hyeris-dating-news CJES đã xác nhận đanghẹn hò  Đăng lúc 16-8-2017 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2017 11:30:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Gum à, tưởng Gum nam chính, hóa ra là nam phụ rồi Gum ơi =
Chúc mừng đôi trẻ, hãy hạnh phúc như những đứa trẻ của Reply 1988 nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2017 11:31:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thấy chưa anh chứng minh biên kịch tuổi Tôm nhé, không cho anh tình yêu thì anh cũng có cách có nó thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-8-2017 11:33:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thế này thì thuyền TaekSun chìm nghỉm rồi còn đâu
Chúc mừng đôi trẻ, các bạn #teamcún giờ mở tiệc ăn mừng hoành tráng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách