Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1721|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking news - EXO Kai và f(x) Krystal bí mật hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kai và Krystal, cặp đôi Kaistal, cùng sinh năm 94, cùng có thời gian cùng làm thực tập sinh và cùng có kiểu hình tượng lạnh lùng, quả là một cặp đôi rất hợp.

Nhưng hai người luôn phủ nhận tin đồn hẹn hò, lúc nào cũng chỉ nói mình là bạn.

Dù fans đã có nghi ngờ nhưng cả hai luôn phủ nhận. Vì vậy, Dispatch đã theo dõi họ.

Hai tháng trước, EXO phải xuất ngoại vì các hoạt động, và gặp gỡ fans ở Mỹ (LA, Chicago, NY) và Canada (Vancouver), Indonesia.

F(x) tất nhiên cũng rất bận rộn, 2 tháng trước đã có concert ở Nhật, tại 4 thành phố Tokyo, Fukuoka, Osaka, Naoya.

EXO và F(x) đều rời Hàn, EXO đi Mỹ và châu Á, F(x) ở Nhật. Hai người rất bận rộn, nhưng khi có thời gian đều bí mật hẹn hò.

Ngày 16/02, Kai kết thúc hoạt động ở LA, Ngày 19 có concert ở Chicago nên được nghỉ 2 ngày. Anh dành ngày 17 để hẹn hò.

Hai người bị phát hiện khi cùng vào một nhà hàng ăn tối, đây cũng là nhà hàng ưa thích của cả hai.

Kai và Krystal cũng bị phát hiện hẹn hò ngày 1 tháng 3.

Cre: Dispatch news
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-4-2016 11:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay Cá tháng Tư k biết bác Dispatch có chơi tung chiêu lừa k nữa
Hai đứa nó nhìn cũng đẹp đôi mà, hẹn hò đi

Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-4-2016 12:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình hồi tung tin lần trước bạn đã rất vui và phấn khích khi nghĩ đến chuyện 2 bạn nhỏ này yêu nhau thật.
Nay 1/4 mà Dispatch quăng nguyên bài vào mặt, đọc mà sướng rơn (dù còn hơi nghi ngờ). Sau đó SM cũng xác nhận rồi thì thực sự mong đây là thật. Thích hai bạn này dữ lắm, trông cũng đẹp đôi nữa. Hạnh phúc nhé ^^
P/S: đừng ai lên Insta của chị rồi cmt ác ý, tội lắm :'(
Cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-4-2016 14:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Hoang mang bối rối từ sáng đến giờ nè, ko biết thật hay giả nhưng nếu đúng thế cũng chúc mừng cho em nó. Tồ cưng với Kai quá đẹp đôi rồi còn j.
Đợi qua hôm nay sẽ biết thật giả.
P/s: Ko quan tâm Tồ cưng hẹn hò với ai, vì đó chỉ là đi chung đoạn đường ngắn thui, chỉ lo lắng về người sẽ cầm tay và che chở em nó đến cuối đời >>>> hơi bị lan man rồi nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-4-2016 19:31:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quả này tuôi chỉ sợ một số L lại gào thét bên nhà Krys cho xem.
Đẹp đôi quá, chúc mừng hai người nhóe, hạnh phúc nhóe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2016 21:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 2, ngưỡng mộ cả 2, cặp Kaistal này đẹp hết ý nhưng mà sao vẫn cứ thấy đau lòng, Kai không màng gái gú thì ra đã có chủ. Đằng này Taemin nhà em thì sao, thằng bé có mấy đứa bạn thân thôi mà chúng nó lại còn yêu nhau =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-4-2016 14:03:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là đọc tin lần này thấy đôi này được ủng hộ nhiều
chắc ko bị ném đá đâu ha
Với fan để ủng hộ thì cũng khó nói lắm
chỉ có thể tin vào điều mình muốn tin
còn nếu khó khăn quá thì cứ tự nhủ:
"hầy, hội chị em bạn dì ấy mà"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2016 22:35:45 | Chỉ xem của tác giả
ohm...thiệt tình là hôm qua đọc tin bạn cũng không nghĩ gì nhìu lắm đâu
Dispatch tung hình thì là có gì đó rồi, chỉ là mún tung đúng ngày xem bàn dân phản ứng sao thôi quá hihi
mí bợn trẻ này hẹn họ bạn lại cảm thấy cũng zui zui chứ không gì hết, chúng nó còn trẻ hẹn hò là bình thường chứ sao nhể, đừng có rời nhớm như những "ai kia" là bạn zui ròi
hy vọng 2 mí em vui vẻ ^^, chỉ sở các fan gơn trẻ không nhận thức được nhìu thôi > <
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-4-2016 13:17:13 | Chỉ xem của tác giả
tung tin đúng 1/4 làm fans nửa tin nửa đùa
dispatch có tâm quá thể đáng luôn, tung luôn cả ngày bắt đầu hẹn hò nữa cơ :v

cơ mà nhìn 2 bạn K này đẹp đôi thật đấy ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-4-2016 11:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Thật là có bao nhiêu người không thích nhưng mình vẫn yêu hai đứa kinh hoàng Đơn giản là mình quá yêu Krystal nên nó làm thế nào mà nó thấy vui và hạnh phúc là được Kai cũng là bạn thân của nó từ lâu rồi nên hai đứa mà hẹn thì cũng đâu phải chuyện gì :"> Hai đứa cũng là hai nhân tố đình đám trong hai nhóm nhạc đình đám, còn ai nói về môn đăng hộ đối nữa không?
Haizza mong hai đứa vui vẻ hạnh phúc, mà hai đứa này cũng kiểu lạnh lùng nên chúng nó muốn quen nhau thì quen không thích thì nghỉ chớ chả ai ảnh hưởng được tụi nó đâu nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách