Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2107|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking: Gary kết hôn trong bí mật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gary Leessang vừa tiết lộ anh ấy đã kết hôn trong bí mật!

Vào ngày 05/4 Gary đã đăng tải lên tài khoản Instagram của mình, anh viết, "Tôi đã kết hôn cùng một người tôi yêu vào hôm nay. Chúng tôi đã không tổ chức lễ cưới. Nhưng chúng tôi đã có một nghi lễ chấp thuận kín đáo chỉ có riêng hai người. Vợ tôi không phải là một người nổi tiếng, nhưng cô ấy đã bắt được linh hồn của tôi trong giây lát. Tôi biết thông báo kết hôn này là một tin bất ngờ, nhưng xin hãy chúc phúc cho chúng tôi! Chúng tôi sẽ sống thật hạnh phúc mãi mãi. Từ Kang Gary."

https://www.instagram.com/p/BSf2b5AgTZc/

Trong khi đó, Gary ra mắt với tư cách là một phần của Honey Family vào năm 1999 và sau đó trở thành một thành viên của bộ đôi hip hop Leessang. Anh cũng rất được yêu thích với những lần xuất hiện trước đây của mình trên "Running Man" của đài SBS.

Source: soompi
Vtrans: [email protected]

*Vậy là tin đồn là thật mình đã nghĩ chắc chắn là một người phụ nữ nào đó ngoài chị Ngố, cũng không ngoài dự đoán... Chúc anh hạnh phúc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2017 18:06:39 | Chỉ xem của tác giả
Đây có lẽ chính là lý do Gary rời RM, loveline trong show thực tế thật sự có thể là gánh nặng trong chuyện tình cảm ngoài đời của nghệ sĩ Vừa áp lực phải tập trung vào vai trò ca sĩ chứ ko phải giải trí, lại thêm cái loveline thì chuyện Gary rời đi cũng dễ hiểu :3 Mình coi show dù các bạn có ship thì mình chỉ thấy hai người coi nhau như bạn bè, anh em tốt :3
Thật SBS cũng khổ lắm cơ, PD bỏ đi hết, ratting thì tệ, khi Gary đi thì SBS bị ăn chửi sml, hủy show cũng bị chửi, thêm cast cũng bị chửi, ratting show giải trí chủ nhật đã khủng hoảng đến độ 3.9% mà các fan vẫn ko thể hiểu giùm cho SBS :v
7012 đúng là đáng trân trọng nhưng không phải là cứ mang số đó đi làm lý do rồi chửi cả thiên hạ
anw chúc anh hạnh phúc, anh Mực :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-4-2017 18:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Buồn ghê gớm. Thực sự có khi đã nghĩ là anh sẽ kết hôn với chị Ngố )
Nhưng có lẽ tất cả chỉ là do chúng em nghĩ vậy thôi phải không anh? Em biết anh là một người kì lạ, cá tính âm nhạc kì lạ. Có lẽ việc bắt anh phải theo khuôn nào đó, nói cười giả lả trong khi anh không muốn vậy thì thật bất công.
Vậy nên, cho dù là dối lòng đi nữa, em cũng chúc anh hạnh phúc. Chúc chị dâu , người em không biết hạnh phúc. Chúc mừng chị vì lấy anh ấy - người đàn ông em ngưỡng mộ )
Cảm ơn bạn tổng hợp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 5-4-2017 19:07:06 | Chỉ xem của tác giả
JunShine gửi lúc 5-4-2017 06:08 PM
Buồn ghê gớm. Thực sự có khi đã nghĩ là anh sẽ kết hôn với chị Ngố )
Nhưng có l ...

Mình nghĩ vì tính cách kỳ lạ đó nên anh mới chọn một người 'bình thường' để đi đến cuối đời cùng mình đương nhiên là chuyện tình cảm ai biết được sẽ gặp được ai nhưng chắc cũng là một phần nguyên do từ khi xem RM mình đã biết anh với chị Ngố là không bao giờ rồi, tuy ship vẫn cứ ship ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-4-2017 19:25:20 | Chỉ xem của tác giả
nguyentruc3705 gửi lúc 5-4-2017 07:07 PM
Mình nghĩ vì tính cách kỳ lạ đó nên anh mới chọn một người 'bình thường' để đ ...

Yêu là yêu, thương là thương ) Mình yêu chính cái kì lạ của ông ấy, cũng sẽ ủng hộ cái kì lạ khi kết hôn với 1 người bình thường ấy
Dù gì thì mình cũng luôn ủng hộ anh ấy, mong anh ấy hạnh phúc. Đấy là điều mà fan nên làm hihi
Vẫn biết là không có chuyện đó xảy ra, nhưng vẫn mong. Mong là một chuyện, thất vọng là một chuyện nhưng cuối cùng vẫn thương yêu Gary nhiều hơn là thất vọng
RM hay monday couple sẽ là hồi ức đẹp, phải không?

Bình luận

Luôn là hồi ức đẹp :) !  Đăng lúc 5-4-2017 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-4-2017 19:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Gary, thế là thêm 1 couple không tổ chức đám cười sau nàng Cỏ Hye Sun và Jae Hyun
Tuy vậy còn độc đáo hơn là mọi người chỉ biết sau thôi
Đám cưới chẳng có gì quá quan trọng mà cơ bản là cuộc sống sau này của cả 2
Hãy mãi Hạnh phúc nhé, và Ji ngố cũng mau có 1 nửa của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-4-2017 19:58:39 | Chỉ xem của tác giả
JunShine gửi lúc 5-4-2017 07:25 PM
Yêu là yêu, thương là thương ) Mình yêu chính cái kì lạ của ông ấy, cũng sẽ  ...

Chính xác
Cưng quá nè hi hi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-4-2017 20:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua giờ toàn tin bất ngờ, hết anh Lee Jun Ki giờ anh Gary, anh giờ đã có vợ, chúc anh hạnh phúc. Nhưng sao bí mật dữ thế, còn không tổ chức lễ cưới nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-4-2017 20:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đọc cái tin sốc toàn tập luôn, phải mò lên Instagram của anh xem có phải ảnh viết thế thật không.
Mặc dù hơi hụt hẫng vì vẫn luôn mong muốn anh với chị Ji Ngố thành đôi, tuy biết là không bao giờ thành. Sao tui ship đôi nào đôi đấy đều sập là nào.
Nhưng mà chuyện yêu đương của nghệ sĩ thì không thể nói điều gì được, mừng là anh thấy hạnh phúc. Chúc cặp đôi mới sẽ luôn hạnh phúc bên nhau nhé.
nhưng cô ấy đã bắt được linh hồn của tôi trong giây lát.

Rất thích câu nói này. Nghe lãng mạn vô cùng, như phim luôn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-4-2017 22:01:53 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh hạnh phúc vì đã tìm được 1 nửa của mình
Chị k phải là người trong ngành nên anh giữ kín là lẽ đương nhiên
Chúc mừng đám cưới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách