Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanaclover289
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bốn nam diễn viên làm "Reply 1988" tỏa sáng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-1-2016 15:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Serie này luôn gây bất ngờ với khán giả khai khai quật được hàng loạt tên tuổi mới đáng chú ý.

Sau bộ phim các bạn trẻ từ xa lạ trở thành hiện tượng và nổi như cồn.

Năm nay chính là cún Hwan - Ryu Jun Yeol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-1-2016 23:05:40 | Chỉ xem của tác giả
lúc mới xem phim cực ấn tượng với Bogum và Yun Yeol, không phải vì 2 người là ứng cử cho vị trí chồng duksun mà nhớ đâu, cả bề ngoài lẫn diễn xuất đều cực hợp với nhân vật luôn
sau đó càng xem thì lại càng thích dong hwi, mỗi tội đất diễn hơi ít
bạn kyung pyo thì mình thấy diễn xuất mờ nhạt nhất trong 4 người, đã thế mấy bữa trước còn phát hiện ra bạn này chính là cái bạn hồi xưa lên SNS đá đểu Chun nhà mình nên giờ mất hết cảm tình luôn
mình cũng cực ấn tượng với "quý bà da báo Ra Minran" luôn, đoạn đi thi hát coi lúc nửa đêm, nín cười muốn nội thương luôn
tóm lại là phim chọn diễn viên quá đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-1-2016 09:08:11 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận 1 điều là reply luôn thành công, series nào cũng vậy, 1988 lúc mới chiếu mình còn không có mấy thieẹn cảm, một phầ vì dv xấu quá, hiuihu, trước  194 cũng vậy, nhưng chỉ sau mấy tập là thay đổi cái nhìn thật, đến giwof 1988 dv vẫn xấu nhưng hợp vai, điều này phải công nhận, diễn xuất thì quá ổn đi, nói chngs là lại 1 phần nữa thành công của series Reply
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-1-2016 13:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Trong số 4 chàng thì phải thừa nhận, ng ban đầu gây ấn tượng nhất với mình là Bo Gum. Ôi nụ cười tỏa nắng của Taek!!! Sau mấy tập đầu bạn ấy ít xuất hiện, mình đã rất mong chờ bk sẽ cho bạn ấy thêm nhiều đất diễn. Quả đúng đc như mong đợi. Tuy nhiên lúc đó mình lại lỡ phải lòng Cún mất r.
Dẫu sao mong cả 4 bạn sau bộ Reply này sẽ tỏa sáng và thành công trong sự nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-1-2016 13:44:18 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay luôn
mấy anh chị đóng quá xuất sắc nữaaa
hóng tập mới àaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-1-2016 18:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích park Bo Geum kinh khủng
Sau phim này cậu sẽ nổi tiếng nhiều nhiều hơn nữa
Dễ thương, hiền hiền ghê à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-9-2016 17:46:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bộ tứ tuyệt vời của Reply 1988 đây rồi. Chúc mọi người có tác phẩm ấn tượng sau phim này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách