Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2630|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bom tấn cổ trang "Saimdang, Light's Diary" phát hành poster nhân vật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình mới của SBS "Saimdang, Light's Diary" đã phát hành poster nhân vật của nữ diễn viên Lee Young Ae và nam diễn viên Song Seung Heon.

Trong ảnh, cả hai đều mặc trang phục truyền thống hanbok của Hàn Quốc. Vai trò của nam diễn viên Song Seung Heon đóng vai Lee Gyeom, một nhân vật hư cấu, là một quý tộc với một tinh thần tự do mong muốn thoát khỏi sự giáo dục nghiêm khắc của chế độ phong kiến. Là một người thẳng tính không bao giờ thỏa hiệp với ai, kể cả là nhà vua. Vào một ngày định mệnh, Saimdang nhảy qua tường nhà anh và anh đã yêu cô ấy suốt phần cuộc đời còn lại của mình. Một con người có tâm hồn cao thượng, dành tình yêu độc nhất cho một người duy nhất, có tâm hồn nghệ sĩ.

"Saimdang, Light's Diary" là bộ phim trở lại màn ảnh nhỏ sau 13 năm của nữ diễn viên Lee Young Ae, người trở nên nổi tiếng toàn thế giới sau siêu hit "Dae Jang Geum".

Theo phía công ti sản xuất bộ phim, Lee Young Ae sẽ vào vai hai nhân vật chính khác nhau bao gồm cả Shin Saimdang (Thân Sư Nhâm Đường) và một giáo sư nghiên cứu về nghệ thuật và phim truyền hình. Bộ phim sẽ tái hiện cuộc đời của Shin Saimdang, một trong những nhân vật lịch sử.

Bên sản xuất cũng cho biết "Hình ảnh sang trọng và cổ kính của Lee Young Ae hoàn toàn phù hợp với vai diễn. Tập đầu tiên của bộ phim sẽ được phát sóng vào 1/10 trên kênh SBS."

Cre: korea.com, tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-7-2016 15:46:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi ngóng phim nài lắm

Có nữ thần Lee Young Ae thì chắc chắn phim sẽ chiếm trọn cảm tình của trái tim các bà nội trợ.

Thêm anh Hun nữa thì chắc chắn kịch bản này phải thuộc hàng xuất sắc.

Mình chưa tìm hiểu nhiều về nội dung phim này, nhưng mình cực thích phẩm chất và nhân cách của chị AE.

Hy vọng lần come back này của chị Ae sẽ thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-7-2016 15:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Chế Lee Young Ae vẫn trẻ và đẹp quá.

Anh Song Seung Heon nhìn phong độ quá đi.

Chúc phim mới của 2 anh chệ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-7-2016 17:02:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Song Seung Hun có ánh nhìn theo mình cảm giác nhiều lúc ko hợp cổ trang. Có cái gì đó thiếu chất trầm tĩnh và uy nghiêm của những người thời xưa. Vd như ngày xưa người ta bị ràng buộc bởi lễ giáo rất nặng nên họ thường tiết chế cảm xúc và hành vi của mình rất nhiều, do đó xem phim thì thấy họ có vẻ ngoài thường bình thản hoặc uy nghiêm, cả phụ nữ lẫn đàn ông. Khi tức giận hoặc thù hận họ cũng kiềm chế hơn người hiện đại nhiều vì chịu sự trói buộc của giai cấp mình, người nghèo thường nhẫn nhịn vì ko thể ko nhịn, quý tộc thì phải tỏ vẻ mình có gia giáo tốt nên thường có ghét cũng mỉm cười. Hy vọng lần này thấy một diện mạo mới của SSH trong phim cổ trang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-7-2016 18:35:11 | Chỉ xem của tác giả
"Hình ảnh sang trọng và cổ kính của Lee Young Ae hoàn toàn phù hợp với vai diễn. Tập đầu tiên của bộ phim sẽ được phát sóng vào 1/10 trên kênh SBS."
mong chờ phim lên sóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-7-2016 18:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Nữ thần đã trở lại rồiiiiii

Vẫn đẹp lộng lẫy như xưa

Nhưng chưa tg tg đc hình tượng nữ chính trong film

2 diễn viên chính đều đỉnh của đỉnh

Hy vọng sẽ là 1 siêu hit nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-7-2016 19:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Thật vui khi Lee Young Ae trở lại màn ảnh nhỏ, 13 năm tưởng chừng dài thăm thẳm, nhưng cứ nhìn ảnh Lee Young Ae là cảm xúc lại tràn về. Ngày tháng cứ trôi qua, nhan sắc LYA cứ ở lại trong ký ức và thực tại. Sắp thỏa thích ngắm ss rồi.

Thanks bạn dịch rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-7-2016 21:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lâu quá mới thấy có tin tức mới
Cặp đôi này kết hợp không biết sao đây nữa
Phim giờ cũng thất thường lắm lun
Lee Young Ae trẻ đẹp quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-7-2016 22:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Gần 2 tháng nữa phim mới lên sóng
Hóng quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-7-2016 11:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Gưm đã lấy đi biết bao con tim khán giả thuở nào nay đã quay lại gây sóng gió điện ảnh rồi, để có thê sát cánh bên nàng làm gì có ai xứng hơn tài năng của chú Song nữa. Tác phẩm này sẽ lại được ghi danh váo kinh điển thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách